Sumergarh Resorts
Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn tại Mandalgarh với hồ bơi ngoài trời và nhà hàng
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Sumergarh Resorts





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Mandalgarh với kỳ lưu trú tại Sumergarh Resorts. Sau khi vui chơi thỏa thích ở hồ bơi ngoài trời, bạn có thể lấp đầy chiếc bụng đói tại nhà hàng.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Nhà hàng
- Hồ bơi ngoài trời
- Phục vụ bữa sáng
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Có tủ khóa
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Phòng tắm riêng
- Khu phòng ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
- Hồ bơi ngoài trời
Giá hiện tại là 735.994 ₫
735.994 ₫
Tổng 772.794 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng
Phòng Deluxe, ban công
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn
Phòng Superior, ban công
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn
Phòng Suite, ban công
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn và 1 sofa giường đơn
Nơi lưu trú tương tự

The Vibs International
Damoh
The Vibs International
Damoh
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 367.997 ₫
367.997 ₫
Tổng 386.397 ₫
bao gồm thuế & phí
21/11 - 22/11

The Elegance Resort
Chittorgarh
The Elegance Resort
Chittorgarh
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
3.4 trên 10, 3 nhận xét
3,4
3 nhận xét
Giá hiện tại là 1.113.114 ₫
1.113.114 ₫
Tổng 1.168.770 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Hotel Delice
Bhilwara
Hotel Delice
Bhilwara
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét
Giá hiện tại là 1.553.765 ₫
1.553.765 ₫
Tổng 1.931.984 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Anjali Palace
Garbor
Anjali Palace
Garbor
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 507.836 ₫
507.836 ₫
Tổng 533.228 ₫
bao gồm thuế & phí
20/11 - 21/11

Ranbanka Heritage Resort -1 km from Bhilwara Railway Station
Bhilwara
Ranbanka Heritage Resort -1 km from Bhilwara Railway Station
Bhilwara
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.0 trên 10, Tốt, 3 nhận xét
6,0
Tốt
3 nhận xét
Giá hiện tại là 1.206.212 ₫
1.206.212 ₫
Tổng 1.266.523 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Hotel Airport Plaza Bhilwara
Gangrar
Hotel Airport Plaza Bhilwara
Gangrar
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 735.994 ₫
735.994 ₫
Tổng 772.794 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

White Season by The Sky Imperial
Hamirgarh
White Season by The Sky Imperial
Hamirgarh
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
Giá hiện tại là 637.323 ₫
637.323 ₫
Tổng 669.189 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Dev Shree Deogarh
Devgarh
Dev Shree Deogarh
Devgarh
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
Giá hiện tại là 5.519.956 ₫
5.519.956 ₫
Tổng 6.513.548 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10

Aloof The Jungle Lodge Ghanerao
Desuri
Aloof The Jungle Lodge Ghanerao
Desuri
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 4.477.297 ₫
4.477.297 ₫
Tổng 5.283.211 ₫
bao gồm thuế & phí
19/11 - 20/11

Ishwar Nain Hotel
Devgarh
Ishwar Nain Hotel
Devgarh
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 658.960 ₫
658.960 ₫
Tổng 691.908 ₫
bao gồm thuế & phí
22/10 - 23/10
Thông tin về khu vực này

Bhilwara-Ladpura Rd, Mandalgarh, RJ, 311604
Đi lại
- Cách Ga Mandalgarh 2 phút lái xe, khoảng 1,9 km
- Cách Ga Sigoli Shyam 22 phút lái xe, khoảng 10,9 km
- Cách Ga Barundini 33 phút lái xe, khoảng 18,4 km
Thông tin về nơi lưu trú này
Sumergarh Resorts
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Mandalgarh với kỳ lưu trú tại Sumergarh Resorts. Sau khi vui chơi thỏa thích ở hồ bơi ngoài trời, bạn có thể lấp đầy chiếc bụng đói tại nhà hàng.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 80 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 10:30, kết thúc nhận phòng: 12:30
- Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng buffet (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 9:30 - 11:00
- Nhà hàng
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Cơ sở, tiện nghi
- Hồ bơi ngoài trời
- Có tủ khóa
Tiện nghi phòng
Tiện nghi
- Ban công
- Khu vực ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Bàn
- Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Phí tùy chọn
- Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 450 INR cho người lớn và 450 INR cho trẻ em
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Tên khác
Sumergarh Resorts Hotel
Sumergarh Resorts Mandalgarh
Sumergarh Resorts Hotel Mandalgarh
Câu hỏi thường gặp
Sumergarh Resorts có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Sumergarh Resorts có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Sumergarh Resorts có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Sumergarh Resorts
Bắt đầu nhận phòng: 10:30; kết thúc nhận phòng: 12:30. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Sumergarh Resorts và khu vực lân cận?
Sumergarh Resorts có hồ bơi ngoài trời.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Sumergarh Resorts không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Sumergarh Resorts có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, mỗi phòng đều có ban công.