Toàn bộ căn hộ

Apartments Brico

Nơi lưu trú 3.5 sao
Căn hộ với nhà hàng, gần Bãi biển Primosten

Chọn ngày để xem giá

Apartments Brico có vị trí hoàn hảo, giúp bạn chỉ mất 5 phút đi bộ là đến Bãi biển Primosten. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Căn hộ được trang bị bếp, ban công và dụng cụ pha espresso.

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bếp
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Nhà hàng
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (4)

  • 4 căn hộ không khói thuốc
  • Gần bãi biển
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (4)

  • Bếp
  • TV
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Căn hộ (A3)

  • Quang cảnh biển
  • 55 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 5 khách
  • 2 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Căn hộ (A1)

  • Quang cảnh biển
  • 50 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Căn hộ (A2)

  • Quang cảnh biển
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Primosten, Sibenik-Knin

Lân cận

  • Nhà thờ Giáo xứ St. George - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bãi biển Primosten - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Thủy cung Sibenik - 44 phút đi xe - 34.1 km
  • Bến tàu Trogir - 46 phút đi xe - 40.1 km
  • Vườn Quốc gia Krka - 53 phút đi xe - 49.0 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Split (SPU) 72 phút lái xe, khoảng 40 km
  • Cách Ga Ražine 47 phút lái xe, khoảng 23,5 km
  • Cách Ga Sibenik 53 phút lái xe, khoảng 27,4 km
  • Cách Ga Perkovic 71 phút lái xe, khoảng 35,8 km

Nhà hàng

  • ‪Konoba Tereza - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Bonaca - ‬6 phút đi bộ
  • ‪Pizzeria Fortuna - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Cafe Menego - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Konoba Papec - ‬1 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Apartments Brico

  • Apartments Brico có vị trí hoàn hảo, giúp bạn chỉ mất 5 phút đi bộ là đến Bãi biển Primosten. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Căn hộ được trang bị bếp, ban công và dụng cụ pha espresso.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 4 căn hộ
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
    • Giờ trả phòng là 10:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
PETS

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Bãi biển

  • Gần bãi biển

Internet

  • Wifi miễn phí

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên

Nhà bếp

  • Tủ lạnh
  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Máy rửa bát
  • Dụng cụ pha espresso
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Tủ đông
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Khu ẩm thực

  • Nhà hàng

Phòng ngủ

  • Bộ trải giường

Phòng tắm

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen

Giải trí

  • TV có truyền hình vệ tinh

Khu vực ngoài trời

  • Ban công

Tiện nghi

  • Máy điều hòa nhiệt độ

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Hoạt động, giải trí

  • Gần khu cho thuê xe đạp

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 4 phòng

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc tiền mặt Bồi thường: 200.0 EUR mỗi lần lưu trú

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Số đăng ký nơi lưu trú HR64887759853

Tên khác

Apartments Brico Apartment
Apartments Brico Primosten
Apartments Brico Apartment Primosten

Câu hỏi thường gặp

Apartments Brico có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Apartments Brico có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Apartments Brico có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Apartments Brico có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Apartments Brico

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 10:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Apartments Brico và khu vực lân cận?

Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí như đạp xe gần nơi lưu trú trong những tháng hè ấm áp.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Apartments Brico không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Apartments Brico có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha espresso, dụng cụ pha cà phê/trà và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.

Apartments Brico có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi căn hộ có ban công.

Khu vực quanh Apartments Brico như thế nào?

Apartments Brico chỉ cách Bãi biển Primosten chừng 3 phút đi bộ và Nhà thờ Giáo xứ St. George 3 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Apartments Brico

10

Ngoại hạng

8,0

Sạch sẽ

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nghỉ 5 đêm