Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL

Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn với hồ bơi ngoài trời, gần Trung tâm buôn bán Edison

Chọn ngày để xem giá

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL giúp bạn dễ dàng ghé đến Trung tâm buôn bán Edison và Các cửa hàng Bell Tower chỉ sau 5 phút đi xe. Khách có thể tìm được những giây phút sảng khoái ở hồ bơi ngoài trời hoặc tham gia các hoạt động như lướt ván ở gần nơi lưu trú. Ngoài ra, Cao đẳng Bang Tây Nam Florida và Edison and Ford Winter Estates chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.

Nhận xét

6,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trang thiết bị giặt ủi

Các tiện nghi chính (7)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Máy bán hàng tự động
  • Máy giặt tự động

Như đang ở nhà (6)

  • Giường gấp/giường phụ
  • Lò vi sóng
  • Phòng tắm riêng
  • TV
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 1.429.428 ₫
Tổng 1.593.812 ₫
bao gồm thuế & phí
10/11 - 11/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Standard Room, 1 King Bed

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Double Room, 2 Double Beds, Non-Smoking

  • 4 khách
  • 2 giường đôi

Standard Room, 1 King Bed, Smoking

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng đôi, 2 giường đôi

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, hút thuốc

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đôi, 2 giường đôi, hút thuốc

  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
4811 S Cleveland Ave, Fort Myers, FL, 33907

Lân cận

  • Hội trường hòa nhạc & quán rượu The Ranch - 11 phút đi bộ - 0.9 km
  • Trung tâm buôn bán Edison - 17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Nhà hát Broadway Palm Dinner - 3 phút đi xe - 2.4 km
  • Đài tưởng niệm Chiến tranh Việt Nam - 3 phút đi xe - 2.7 km
  • JetBlue Park at Fenway South (Sân bóng chày) - 18 phút đi xe - 22.1 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Fort Myers, FL (RSW-Sân bay Quốc tế Southwest Florida) 19 phút lái xe, khoảng 24,9 km
  • Cách Sân bay Punta Gorda Florida (PGD) 34 phút lái xe, khoảng 42,8 km

Nhà hàng

  • ‪Wawa - ‬16 phút đi bộ
  • ‪Buffet City - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Panera Bread - ‬9 phút đi bộ
  • ‪Hooters - ‬11 phút đi bộ
  • ‪Ginger Bistro - ‬7 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL

  • Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL giúp bạn dễ dàng ghé đến Trung tâm buôn bán Edison và Các cửa hàng Bell Tower chỉ sau 5 phút đi xe. Khách có thể tìm được những giây phút sảng khoái ở hồ bơi ngoài trời hoặc tham gia các hoạt động như lướt ván ở gần nơi lưu trú. Ngoài ra, Cao đẳng Bang Tây Nam Florida và Edison and Ford Winter Estates chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 111 phòng
    • Gồm 2 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
    • Giờ trả phòng là 11:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21

Vật nuôi

    • Cho phép mang theo vật nuôi (chỉ chó, tổng cộng 1, tối đa 18 kg mỗi vật nuôi)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Chỉ tại một số phòng nhất định; khách có thể liên hệ với nơi lưu trú qua số điện thoại có trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng cho phép mang theo vật nuôi*
    • Phải trông chừng vật nuôi

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Bãi đậu xe RV/buýt/tải trong khuôn viên (phụ phí)
    • Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Vui chơi, giải trí

  • Sân golf lân cận
  • Điểm chơi jet ski lân cận
  • Khu lướt ván lân cận

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi

Cơ sở, tiện nghi

  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Hồ bơi ngoài trời

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • 3 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật trong khuôn viên
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • TV có phụ đề
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV 32 inch
  • Truyền hình cáp

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí

Ăn uống

  • Tủ lạnh
  • Lò vi sóng

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Lối vào từ hành lang ngoài

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Phí tùy chọn

  • Khách có thể nhận phòng sớm với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)
  • Khách có thể trả phòng muộn với khoản phụ phí nhỏ

Trẻ em & giường bổ sung

  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 20.0 USD mỗi đêm

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Đặt cọc vật nuôi: 100.00 USD mỗi lần lưu trú
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 20 USD mỗi vật nuôi mỗi đêm

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi mở cửa từ 8:00 đến 20:00.

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover

Tên khác

Howard Johnson Fort Myers
Howard Johnson Wyndham Ft. Myers FL Hotel Fort Myers
Fort Myers Howard Johnson
Howard Johnson Inn Fort Myers Hotel Fort Myers
Howard Johnson Wyndham Ft. Myers FL Hotel
Howard Johnson Wyndham Ft. Myers FL Fort Myers
Howard Johnson Wyndham Ft. Myers FL
Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL Hotel
Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL Fort Myers
Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL Hotel Fort Myers

Câu hỏi thường gặp

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 8:00 đến 20:00.

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Có, chó được chào đón, tổng cộng 1 và trọng lượng tối đa 18 kg mỗi vật nuôi. Thu phí 20 USD mỗi vật nuôi, mỗi đêm và cần đặt cọc 100.00 USD mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Có bãi đậu xe RV/buýt/tải.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Thu phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể trả phòng muộn (có phụ phí).

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL và khu vực lân cận?

Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí như jet ski, lái thuyền buồm, hay lướt ván và luyện tập những đường gậy tại sân golf lân cận. Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL còn có hồ bơi ngoài trời.

Khu vực quanh Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL như thế nào?

Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL nằm cách Trung tâm buôn bán Edison chỉ khoảng 17 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Howard Johnson by Wyndham Ft. Myers FL

6,6

Tốt

6,6

Sạch sẽ

7,4

Địa điểm

7,0

Nhân viên & dịch vụ

6,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

A great rest stop while traveling it was very clean and the staff was friendly
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Todo excelente
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

the staff was friendly and helpful especially the 1 lady that works the front desk
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

It's an older building, but the room was fine. Refrigerator, microwave, coffee maker, and Wi-Fi is all I need in a room. I would stay there again.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Staff was very nice
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Horrible hotel. Room there at your own risk. Sheets and towels were dirty, bed was dirty it was awful. I booked it because it was a smoking room better off not smoking than stay there to smoke. Just a heads up!
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Ok for the price , can’t complain
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Room was clean the staff was nice
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean room
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We travel to this area once a month and have stayed at various hotels in Ft. Myers. Howard Johnson's has become our place to stay. Amanda at the front desk friendly and gets us checked in quickly. The room is clean and we're able to park in front of our door.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Front Desk girl was awesome, the place clean, location good
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The owners and staff have clearly put a lot of effort into this property. Electrical outlets, the toilet, tub, shower, lighting, AC, heating lamp in the bathroom, water pressure and temperature were all very good and appeared to be new or recent. It was also quiet and we had a good stay for the five nights we were there. For the price this is an excellent value in a very convenient location on Rt. 41 near major arteries, shopping, etc. It was our first stay there and it worked out very well.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The hotel was busy, but parking was close to our corner room. The room was clean and had a very comfortable firm mattress. We got a great night's sleep before getting up early to begin working. Staff at check in and check out was awesome. We'll be staying there again the next time we're in town.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Awesome stay!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Habitación limpia y arreglada, cama cómoda
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Spotless, free coffee 24/7, quiet, everything new, friendly front desk.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Super nice people working there. Oops are very decent
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente lugar
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

Hotel needs a full renovation'
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Older property but everything worked. Great staff. AC worked. Comfortable bed. Easy parking.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean! Air worked. Neighborhood was safe.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Ac was fine. Clean room and sheets. Parking ok
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Is bad
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

easy
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

staff and room