La Quinta Inn by Wyndham Tucson East

Nơi lưu trú 3.0 sao
Khách sạn ở vùng ngoại ô tại Tucson với hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ

Chọn ngày để xem giá

Khi nghỉ tại La Quinta Inn by Wyndham Tucson East, bạn sẽ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Đại học Arizona và Căn cứ Không quân Davis-Monthan. Bơi lội buổi sáng ở hồ bơi ngoài trời và tập luyện thể lực tại trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ đều là những hoạt động lý tưởng cho những người yêu thích vận động. Ngoài ra, Vườn Quốc gia Saguaro và Sabino Canyon chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Du khách đánh giá cao giường thoải mái và nhân viên nhiệt tình.

Nhận xét

7,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Có phòng thông nhau
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Máy vi tính
  • Máy bán hàng tự động
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Máy giặt tự động
  • Phòng họp

Như đang ở nhà (6)

  • Lò vi sóng
  • Có phòng thông nhau/liền kề
  • Phòng tắm riêng
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 1.734.474 ₫
Tổng 1.995.513 ₫
bao gồm thuế & phí
16/08 - 17/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 13 trên 13 phòng

1 King Bed, Poolside Balcony, Non-Smoking

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

1 King Bed, Poolside Patio, Non-Smoking

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

2 Double Bed, Poolside Balcony, Non-Smoking

  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường đôi, không hút thuốc

7,4 trên 10
Tốt
(176 nhận xét)
  • 34 mét vuông
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc

7,0 trên 10
Tốt
(54 nhận xét)
  • 34 mét vuông
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Mobility Accessible)

7,4 trên 10
Tốt
(10 nhận xét)
  • 35 mét vuông
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Executive, 1 giường cỡ king và sofa giường, không hút thuốc

7,8 trên 10
Tốt
(6 nhận xét)
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king và 1 sofa giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường đôi, phù hợp cho người khuyết tật, không hút thuốc (Mobility, Roll-In Shower)

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Deluxe, 1 phòng ngủ, không hút thuốc (1 King Bed)

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, cạnh hồ bơi (Balcony)

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(8 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường đôi, không hút thuốc, cạnh hồ bơi (Patio)

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 2 giường đôi, không hút thuốc, cạnh hồ bơi (Balcony)

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng, 1 giường cỡ king, không hút thuốc, cạnh hồ bơi (Patio)

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
6404 E Broadway Blvd, Tucson, AZ, 85710

Lân cận

  • Park Place Mall - 12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Nhà hát Atria Bell Gardens Academy Hall - 17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Nhà hát Gaslight - 17 phút đi bộ - 1.5 km
  • Sân golf Dorado - 5 phút đi xe - 2.3 km
  • Mê cung Highland Vista - 5 phút đi xe - 2.7 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Quốc tế Tucson (TUS) 25 phút lái xe, khoảng 18,9 km
  • Cách Tucson, AZ (AVW-Sân bay Marana Regional) 44 phút lái xe, khoảng 50 km
  • Cách Ga Tucson 18 phút lái xe, khoảng 15,1 km

Nhà hàng

  • ‪Dutch Bros Coffee - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Raising Cane's Chicken Fingers - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Texas Roadhouse - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Sweet Tomatoes - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Yard House - ‬14 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East

  • Khi nghỉ tại La Quinta Inn by Wyndham Tucson East, bạn sẽ mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Đại học Arizona và Căn cứ Không quân Davis-Monthan. Bơi lội buổi sáng ở hồ bơi ngoài trời và tập luyện thể lực tại trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ đều là những hoạt động lý tưởng cho những người yêu thích vận động. Ngoài ra, Vườn Quốc gia Saguaro và Sabino Canyon chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Du khách đánh giá cao giường thoải mái và nhân viên nhiệt tình.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 141 phòng
    • Gồm 2 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Giờ trả phòng là 11:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
DONE

Trẻ em

    • Trẻ 18 tuổi trở xuống lưu trú miễn phí cùng cha mẹ hoặc người giám hộ nếu sử dụng giường có sẵn
DONE

Vật nuôi

    • Cho phép mang theo vật nuôi (chỉ chó và mèo, tổng cộng 2, tối đa 34 kg mỗi vật nuôi)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Chỉ một số phòng nhất định, có giới hạn*
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng kiểu Âu miễn phí
  • Lò vi sóng ở khu vực chung

Đi cùng trẻ em

  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)

Vui chơi, giải trí

  • Sử dụng miễn phí trung tâm thể thao lân cận
  • Sân golf lân cận

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phục vụ 24 giờ
  • Phòng họp
  • Máy vi tính

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi

Cơ sở, tiện nghi

  • Khu dã ngoại
  • TV ở khu vực chung
  • Trung tâm thể thao phục vụ 24 giờ
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Giáo dục về văn hóa & hệ sinh thái địa phương
  • Ít nhất 80% hệ thống thống chiếu sáng từ đèn LED
  • Phòng đại tiệc

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Máy chơi game
  • TV màn hình phẳng
  • Các kênh truyền hình cáp cao cấp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ đồ giường cao cấp

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại nội vùng miễn phí

Ăn uống

  • Tủ lạnh
  • Lò vi sóng

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Có phòng thông nhau
  • Bóng đèn LED
  • Tái chế

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25 USD mỗi nơi lưu trú mỗi đêm

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và đèn hành lang ngoài trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để thanh toán các chi phí phát sinh phải là tên khách chính trong hồ sơ đặt phòng.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, Carte Blanche
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Tên khác

Quinta Inn Hotel Tucson East
Quinta Inn Tucson East
La Quinta Tucson East Hotel Tucson
Quinta Inn Wyndham Tucson East
Hotel La Quinta Inn by Wyndham Tucson East Tucson
Tucson La Quinta Inn by Wyndham Tucson East Hotel
Hotel La Quinta Inn by Wyndham Tucson East
La Quinta Inn by Wyndham Tucson East Tucson
Quinta Wyndham Tucson East
Quinta Inn Wyndham
Quinta Wyndham
La Quinta Inn Tucson East
La Quinta Tucson East Tucson
La Quinta Tucson East Hotel Tucson
La Quinta Inn by Wyndham Tucson East Hotel
La Quinta Inn by Wyndham Tucson East Tucson
La Quinta Inn by Wyndham Tucson East Hotel Tucson

Câu hỏi thường gặp

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, La Quinta Inn by Wyndham Tucson East có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Có, chó và mèo được chào đón, tổng cộng 2 và trọng lượng tối đa 34 kg mỗi vật nuôi. Thu phí 25 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có thể áp dụng một số giới hạn. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú.

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại La Quinta Inn by Wyndham Tucson East

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể trả phòng không tiếp xúc.

Có sòng bạc tại La Quinta Inn by Wyndham Tucson East không?

Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc Desert Diamond và khu giải trí Tucson chỉ cách khoảng 21 phút đi xe.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại La Quinta Inn by Wyndham Tucson East và khu vực lân cận?

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East có hồ bơi ngoài trời và trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ, cùng khu dã ngoại.

Khu vực quanh La Quinta Inn by Wyndham Tucson East như thế nào?

La Quinta Inn by Wyndham Tucson East chỉ cách Park Place Mall chừng 14 phút đi bộ và Nhà hát Gaslight 15 phút đi bộ. Khách cho biết Khách sạn này có vị trí rất tốt.

Nhận xét

Nhận xét về La Quinta Inn by Wyndham Tucson East

7,6

Tốt

7,2

Sạch sẽ

7,2

Tiện nghi, dịch vụ

8,0

Nhân viên & dịch vụ

7,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Peaceful Stay. Good Breakfast.
Kathy, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Hotel cómodo buenas relación calidad costo
MARTIN, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great place to stay
Miranda, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Comfortable Stay. Close to Restaurants and shopping.
Kathy, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Great breakfast. Really nice staff.
Jennifer, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

buen desayuno
Mario R, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I always have a great stay. The beds are clean and comfortable!
Kelsie, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

It was a good experience
John, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Was a great place to stay and very friendly staff! Thank you!
James, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Dated building but the room was clean and comfortable.
Angela, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Muy buena , el hotel tiene una ubicación estupenda y el servicio excelente
Rafael, nghỉ 4 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great place
Uriel, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good
farhio, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

Place was just ok - wanted a place where we could be w our dog
Kandy, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Nice friendly staff. Clean room.
Joseph, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Staff was helpful and friendly. The room was clean and comfortable, but showed lots of wear and tear.
Laura, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Overall, a great experience, their socket did fry my phone charger when I attempted to plug it in. But the room was clean, the staff was helpful, and the breakfast was decent.
Caitlyn, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

The first floor room was clean and easy to load my truck. Breakfast is good.
David, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Muy confortable, la limpieza al 100% y la ubicacion ni se diga todo excelente.
Gabriela, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Muy buen servicio , buena educación un detalle pienso que sería bueno remodelar las habitaciones y la chapas eléctricas fallan a veces pero en general es bueno
Rafael, nghỉ 4 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Clean room, comfy bed, friendly staff.
Rod, nghỉ 4 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Habitación e instalaciones limpias, desayuno, ubicación, buen servicio
Carmen, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Una agradable estancia, excelente servicio
Paulo, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

the room was very clean, breakfast very good Ac and heat were good and quiet, staff was great would stay again very close to hospital half mile.
albert, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good place and clean environment
Huaqing, nghỉ 1 đêm