Tru By Hilton Bradenton I-75, FL

Hạng nơi lưu trú: 2.5
Khách sạn tại Bradenton

Chọn ngày để xem giá

Lưu trú tại Tru By Hilton Bradenton I-75, FL, bạn sẽ chỉ cách Trung tâm Thương mại Mall at University Town Center và Phòng thí nghiệm & Thủy cung Mote Marine khoảng 10 phút đi xe. Bạn có thể tập luyện để tăng cường thể lực ở trung tâm thể dục hoặc đắm chìm trong cảm giác mát lành tại hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Sân vận động Premier Sports Campus Lakewood Ranch. Du khách đánh giá cao nhân viên nhiệt tình.

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Có phòng thông nhau
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm thể dục
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Phục vụ cà phê tại khu vực chung
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Phòng sinh hoạt chung
  • Cửa hàng tiện dụng
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Máy nước nóng lạnh

Như đang ở nhà (6)

  • Có phòng thông nhau/liền kề
  • Phòng tắm riêng
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Thang máy
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
Giá hiện tại là 3.059.258 ₫
Tổng 3.456.962 ₫
bao gồm thuế & phí
18/10 - 19/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng, 1 giường cỡ king, trang thiết bị hỗ trợ người có khó khăn khi di chuyển (Roll-In Shower)

8,8 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 1 giường cỡ king

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(52 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 1 giường cỡ king, trang thiết bị hỗ trợ người khiếm thính (Hearing)

8,8 trên 10
Xuất sắc
(8 nhận xét)
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king

Phòng, 2 giường cỡ queen, trang thiết bị hỗ trợ người có khó khăn khi di chuyển (Roll-In Shower)

8,0 trên 10
Rất tốt
(7 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng, 2 giường cỡ queen

9,4 trên 10
Ngoại hạng
(48 nhận xét)
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
5510 Manor Hill Lane, Bradenton, FL, 34203

Lân cận

  • Câu lạc bộ golf Preserve - 2 phút đi xe - 1.8 km
  • Sân vận động Premier Sports Campus Lakewood Ranch - 7 phút đi xe - 11.1 km
  • Sân vận động LECOM Park - 16 phút đi xe - 16.5 km
  • Phố Bờ sông - 16 phút đi xe - 17.5 km
  • IMG Academy (Học viện thể thao) - 23 phút đi xe - 18.0 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Sarasota, FL (SRQ-Sân bay Quốc tế Sarasota-Bradenton) 15 phút lái xe, khoảng 16,1 km
  • Cách St. Petersburg, FL (SPG-Albert Whitted) 36 phút lái xe, khoảng 55,4 km

Nhà hàng

  • ‪Chick-fil-A - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Texas Roadhouse - ‬2 phút đi xe
  • ‪RaceTrac - ‬2 phút đi xe
  • ‪Circle K - ‬1 phút đi bộ
  • ‪McDonald's - ‬6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Tru By Hilton Bradenton I-75, FL

  • Lưu trú tại Tru By Hilton Bradenton I-75, FL, bạn sẽ chỉ cách Trung tâm Thương mại Mall at University Town Center và Phòng thí nghiệm & Thủy cung Mote Marine khoảng 10 phút đi xe. Bạn có thể tập luyện để tăng cường thể lực ở trung tâm thể dục hoặc đắm chìm trong cảm giác mát lành tại hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa. Ngoài ra, từ khách sạn này, khách chỉ cần ngồi xe một quãng ngắn là tới Sân vận động Premier Sports Campus Lakewood Ranch. Du khách đánh giá cao nhân viên nhiệt tình.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 81 phòng
    • Gồm 3 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
    • Giờ trả phòng là 12:00
    • Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Nếu dự định đến nơi sau 18:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Cho phép mang theo vật nuôi (chỉ chó và mèo, tổng cộng 2)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe và bãi đậu xe van phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng mang đi (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 6:30 - 9:30
  • Phục vụ cà phê/trà tại khu vực chung
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Máy nước nóng lạnh

Đi cùng trẻ em

  • Cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Cơ sở, tiện nghi

  • 1 tòa nhà/tháp
  • Năm xây dựng 2021
  • TV ở khu vực chung
  • Phòng sinh hoạt chung
  • Trung tâm thể thao
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Truyền thống

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chữ braille/chữ nổi
  • Thang máy
  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • Có thiết bị trợ thính
  • Bãi đậu xe van phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Hồ bơi phù hợp cho xe lăn
  • Trung tâm thể hình phù hợp cho xe lăn
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phù hợp cho xe lăn
  • Hệ thống báo cháy bằng đèn ở hành lang
  • TV có phụ đề
  • Hệ thống điện thoại cho người khiếm thính
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang
  • Dụng cụ nâng tại hồ bơi trong khuôn viên

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV LED 50 inch
  • Các kênh truyền hình cáp cao cấp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
  • Lưới cửa sổ chống côn trùng

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại nội vùng miễn phí
  • Ghế cho bàn làm việc
  • Bộ chuyển điện/sạc

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
  • Có phòng thông nhau
  • Khách có thể sử dụng thiết bị di động để mở cửa phòng

Phí & Chính sách

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 50 USD mỗi nơi lưu trú mỗi lần lưu trú

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu.
Không đảm bảo có phòng cách âm cho khách.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International, Union Pay
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.
Nơi lưu trú xác nhận đang áp dụng biện pháp vệ sinh và khử trùng theo quy định của CleanStay (Hilton).

Tên khác

Tru By Hilton Bradenton I 75 FL
Tru By Hilton Bradenton I-75, FL Hotel
Tru By Hilton Bradenton I-75, FL Bradenton
Tru By Hilton Bradenton I-75, FL Hotel Bradenton

Câu hỏi thường gặp

Tru By Hilton Bradenton I-75, FL có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Tru By Hilton Bradenton I-75, FL có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Tru By Hilton Bradenton I-75, FL có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

Tru By Hilton Bradenton I-75, FL có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Có, chó và mèo được chào đón, tổng cộng 2. Thu phí 50 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Tru By Hilton Bradenton I-75, FL có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Tru By Hilton Bradenton I-75, FL

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 12:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Tru By Hilton Bradenton I-75, FL và khu vực lân cận?

Tru By Hilton Bradenton I-75, FL có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và trung tâm thể dục.

Nhận xét

Nhận xét về Tru By Hilton Bradenton I-75, FL

9,2

Tuyệt vời

9,4

Sạch sẽ

8,8

Tiện nghi, dịch vụ

9,4

Nhân viên & dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente limpio excelente servicio buen desayuno muy atentos
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

the room was clean, staff very helpful, breakfast was good, parking was fine.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Good breakfast, clean, kind of loud but friendly staff
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Everything was wonderful, nice and clean, friendly staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great stay!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente atención y aseo
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente lugar familiar, muy limpio y con buena atencion, ubicacion estratégica.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The staff was great and the breakfast was too
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nice property, good location, friendly staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Check in was easy, staff was very friendly and helpful. Rooms were spacious, bed was comfortable and water pressure in the shower was amazing. Only knock was breakfast, wasn't a fan. But the rest of the property more than made up for it.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The parking was good, and the breakfast was very good.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The room was very clean. Staff was friendly and helpful. I slept so good and wish I knew what kind of pillows they use. First time that I did not wake up with a crick in my neck. lol Hotel was also at a great location.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Beautiful hotel, friendly staff!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great time! Shower was great. Pool table needs chalk and the microwave in lobby area does not heat.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean room, nice amenities , not complaining
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean room, courteous staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Always a pleasant stay here for my children.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

I return to my room at 9am house cleaning was already cleaning my room like I was leaving,so that’s a no no for me. I never had a hotel well that happen unless I was staying 3 or 5 nights in ask for house keeping to come clean my room. Other then that staff are 5 stars
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Hotel was clean, room was clean, bed comfortable. Breakfast was good. Location is close to restaurants and grocery store.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great place to stay
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Friendly staff, great lobby area, nice room.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The hotel was very unique and clean with plenty of parking. The shower pressure was best of hotel in a long time.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Breakfast was great !