Grupotel Gravina

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn ở khu trung tâm thành phố với quầy bar/khu lounge, liền kề trung tâm mua sắm, gần Đường La Rambla

Chọn ngày để xem giá

Nghỉ tại Grupotel Gravina nghĩa là bạn lựa chọn một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Đường La Rambla và Quảng trường Plaça de Catalunya 5 phút đi bộ. Một ly đồ uống tại quán bar/khu lounge sẽ rất lý tưởng để thư giãn và bữa sáng buffet được phục vụ hàng ngày. Ngoài ra, Passeig de Gràcia và Chợ Boqueria chỉ cách nơi đây 10 phút đi bộ. Du khách đánh giá cao nhân viên nhiệt tình và địa điểm. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Universitat vài bước chân và Ga Placa Catalunya 4 phút.

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có phòng thông nhau
  • Máy điều hòa
  • Bar
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Quầy tiếp tân 24/7
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Phục vụ bữa sáng
  • Quầy bar/khu lounge
  • Dịch vụ phòng
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Phòng họp
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Phục vụ cà phê tại khu vực chung
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dịch vụ cho thuê xe trong khuôn viên
  • Máy vi tính
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân

Như đang ở nhà (6)

  • Có phòng thông nhau/liền kề
  • TV
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Màn/rèm cản sáng
  • Thang máy
Giá hiện tại là 4.436.161 ₫
Tổng 5.346.249 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 9 trên 9 phòng

Phòng đơn Tiêu chuẩn

8,6 trên 10
Xuất sắc
(13 nhận xét)
  • 10 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn lớn

Phòng đôi (Small)

8,6 trên 10
Xuất sắc
(8 nhận xét)
  • 10 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 3

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(15 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường đôi HOẶC 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi

Phòng đôi Tiêu chuẩn

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(26 nhận xét)
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn Tiêu chuẩn, ban công

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Phòng dành cho gia đình

8,0 trên 10
Rất tốt
(23 nhận xét)
  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường đôi

Triple Room

  • 3 khách
  • 1 sofa giường đơn và 1 giường cỡ queen HOẶC 2 giường đơn và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Single Room

  • 1 khách
  • 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Standard Double Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
C/ Gravina, n12, Barcelona, 08001

Lân cận

  • Đường La Rambla - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Quảng trường Plaça de Catalunya - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Rambla de Catalunya - 5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Passeig de Gràcia - 5 phút đi bộ - 0.4 km
  • Nhà thờ lớn Barcelona - 11 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Quốc tế Barcelona (BCN) 30 phút lái xe, khoảng 14,5 km
  • Cách Ga Placa de Catalunya 6 phút đi bộ, khoảng 0,5 km
  • Cách Ga Barcelona Paseo de Gracia 7 phút đi bộ, khoảng 0,6 km
  • Cách Barcelona (YJD-Ga Barcelona-Pháp) 24 phút đi bộ, khoảng 2 km
  • Cách Ga Universitat 1 phút đi bộ, khoảng 0,1 km
  • Cách Ga Placa Catalunya 4 phút đi bộ, khoảng 0,4 km
  • Cách Ga Sant Antoni 8 phút đi bộ, khoảng 0,7 km

Nhà hàng

  • ‪El Fornet d'en Rossend - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Macchina - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Bar Estudiantil - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Subway - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Cerveseria Universitat - ‬2 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Grupotel Gravina

  • Nghỉ tại Grupotel Gravina nghĩa là bạn lựa chọn một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Đường La Rambla và Quảng trường Plaça de Catalunya 5 phút đi bộ. Một ly đồ uống tại quán bar/khu lounge sẽ rất lý tưởng để thư giãn và bữa sáng buffet được phục vụ hàng ngày. Ngoài ra, Passeig de Gràcia và Chợ Boqueria chỉ cách nơi đây 10 phút đi bộ. Du khách đánh giá cao nhân viên nhiệt tình và địa điểm. Dịch vụ giao thông công cộng chỉ cách một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Universitat vài bước chân và Ga Placa Catalunya 4 phút.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 84 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 5:00
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 12:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Nếu dự định đến nơi sau nửa đêm vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
    • Nơi lưu trú này nằm trong Khu vực phát thải thấp của thành phố; chỉ chấp nhận xe phát thải thấp. Khách có biển số xe không phải của Tây Ban Nha phải đăng ký xe với thành phố trước.
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 7:00 - 10:30
  • Quán bar/khu lounge
  • Phục vụ cà phê/trà tại khu vực chung
  • Dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian)
  • Tiệm/cửa hàng thức ăn nhanh

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Phòng họp
  • Máy vi tính
  • Khu hội nghị

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ cho thuê xe trong khuôn viên
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Báo miễn phí ở sảnh
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Cơ sở, tiện nghi

  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Phòng đại tiệc

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Có lối đi dành cho xe lăn
  • Thang máy

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV
  • Truyền hình vệ tinh

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Minibar
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Phòng cách âm
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Có phòng thông nhau

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: 7.70 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 7 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 17 tuổi.

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 15.80 EUR cho người lớn và 8.50 EUR cho trẻ em

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu và thanh chắn cửa sổ trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.
Số đăng ký nơi lưu trú country:ES|stateProvince:|city:El Arenal|address1:Av. América, 7|address2:|postalCode:07600, No, 0420923DF3802A0007RG, ES:B07603046, Spanish Commercial Registry, HB-003865, ES

Tên khác

Gravina Grupotel
Grupotel
Grupotel Gravina
Grupotel Gravina Barcelona
Grupotel Gravina Hotel
Grupotel Gravina Hotel Barcelona
Grupotel Gravina Barcelona, Catalonia
Hotel Gravina Barcelona
Grupotel Gravina Barcelona Catalonia
Grupotel Gravina Hotel
Grupotel Gravina Barcelona
Grupotel Gravina Hotel Barcelona

Câu hỏi thường gặp

Grupotel Gravina có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Grupotel Gravina có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Grupotel Gravina có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng nhưng có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Grupotel Gravina có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, Grupotel Gravina không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Grupotel Gravina

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 5:00. Giờ trả phòng là 12:00.

Có sòng bạc tại Grupotel Gravina không?

Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc Barcelona chỉ cách khoảng 6 phút đi xe.

Khu vực quanh Grupotel Gravina như thế nào?

Grupotel Gravina thuộc Trung tâm Barcelona, chỉ cách Ga Universitat chừng 1 phút đi bộ và Đường La Rambla 4 phút đi bộ. Khách cho biết Khách sạn này có vị trí rất tốt.