First Hotel City Tromsø

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn ở khu trung tâm thành phố, cách Nhà thờ Tromso chỉ vài bước

Chọn ngày để xem giá

First Hotel City Tromsø có vị trí đắc địa, khiến bạn chỉ dạo vài bước chân là đến được Nhà thờ Tromso. Du khách đánh giá cao nhân viên nhiệt tình.

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (7)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Bãi đậu xe tự phục vụ
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch

Như đang ở nhà (6)

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
  • Bếp nhỏ
  • TV
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Thang máy
Giá hiện tại là 2.547.454 ₫
Tổng 2.853.149 ₫
bao gồm thuế & phí
11/10 - 12/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

Basic Single Room, Kitchen

  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Phòng đôi Superior, bếp

8,4 trên 10
Rất tốt
(18 nhận xét)
  • 24 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường đôi

Phòng đôi, bếp

8,6 trên 10
Xuất sắc
(20 nhận xét)
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Căn hộ Deluxe, 1 phòng ngủ, bồn tắm, quang cảnh thành phố

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi

Phòng đơn cơ bản, bếp

9,8 trên 10
Ngoại hạng
(7 nhận xét)
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường đơn

Căn hộ, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 26 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi

Double Room, Kitchen

  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Superior Twin Room, Kitchen

  • 4 khách
  • 2 giường đơn

Căn hộ Superior, 1 phòng ngủ, quang cảnh thành phố

8,0 trên 10
Rất tốt
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đôi

Phòng 2 giường đơn Superior, bếp

7,4 trên 10
Tốt
(3 nhận xét)
  • 24 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Gronnegata 48, Tromsø, 9008

Lân cận

  • Nhà thờ Tromso - 1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Bảo tàng Nghệ thuật Bắc Na Uy - 1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Trung tâm nghệ thuật đương đại Tromso - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Polaria - 6 phút đi bộ - 0.6 km
  • Bảo tàng Địa Cực - 8 phút đi bộ - 0.7 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Tromsø (TOS) 9 phút lái xe, khoảng 6,1 km

Nhà hàng

  • ‪McDonald's - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Skybar - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Ølhallen - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Egon - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Wi-To Café & Bar - ‬3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

First Hotel City Tromsø

  • First Hotel City Tromsø có vị trí đắc địa, khiến bạn chỉ dạo vài bước chân là đến được Nhà thờ Tromso. Du khách đánh giá cao nhân viên nhiệt tình.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 46 phòng
    • Gồm 5 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 12:00
    • Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ Thứ Hai - Thứ Sáu (8:00 - 23:00) và Thứ Bảy - Chủ Nhật (10:00 - 18:00)
    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 48 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Nếu dự định đến nơi sau 22:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
    • Lưu ý: Khách phải đủ tối thiểu 25 tuổi mới được nhận phòng vào cuối tuần.

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (350 NOK mỗi ngày)
    • Chỗ đậu xe dài hạn trong khuôn viên (350 NOK mỗi ngày)

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Tiệm/cửa hàng thức ăn nhanh

Vui chơi, giải trí

  • Khu xem cá voi lân cận

Dịch vụ

  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cơ sở, tiện nghi

  • 1 tòa nhà/tháp
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật tại phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV LCD 32 inch
  • Truyền hình kỹ thuật số

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Ấm điện
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)

Cho giấc ngủ ngon

  • Phòng cách âm
  • Nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Wifi miễn phí

Ăn uống

  • Tủ lạnh
  • Lò vi sóng (theo yêu cầu)
  • Bếp nhỏ

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày (có phụ phí)
  • Két bảo mật tại phòng

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể nhận phòng sớm với phụ phí 400 NOK (tùy tình hình thực tế)
  • Khách có thể nhận phòng muộn từ 12:00 đến 16:00 với phụ phí 400 NOK
  • Phụ phí dịch vụ dọn phòng: 100 NOK mỗi ngày

Trẻ em & giường bổ sung

  • Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 150.0 NOK mỗi ngày
  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 300.0 NOK mỗi ngày

Đậu xe

  • Phí bãi đậu xe tự phục vụ là 350 NOK mỗi ngày
  • Phí đậu xe dài hạn 350 NOK mỗi ngày

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Tên khác

City Living Hotel
City Living Hotel Tromsø Tromso
City Living Tromsø
City Living Tromsø Tromso
Enter City Hotel
Enter City Hotel Tromsø
Enter City Apartment Hotel Hotel
Enter City Apartment Hotel Tromsø
Enter City Apartment Hotel Hotel Tromsø

Câu hỏi thường gặp

First Hotel City Tromsø có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, First Hotel City Tromsø có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

First Hotel City Tromsø có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

First Hotel City Tromsø có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Phí bãi đậu xe 350 NOK mỗi ngày. Phí đậu xe dài hạn 350 NOK mỗi ngày.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại First Hotel City Tromsø

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Phí nhận phòng sớm 400 NOK (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Giờ trả phòng là 12:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

First Hotel City Tromsø có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, mỗi phòng đều có bếp nhỏ với tủ lạnh, dụng cụ pha cà phê/trà và lò vi sóng.

Khu vực quanh First Hotel City Tromsø như thế nào?

First Hotel City Tromsø chỉ cách Sân bay Tromsø (TOS) khoảng 9 phút đi xe và Nhà thờ Tromso 3 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về First Hotel City Tromsø

8,4

Rất tốt

8,4

Sạch sẽ

9,0

Địa điểm

8,6

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

God placering. Lille værelse til 3 personer, men vi manglede ikke noget.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Ok paikka yöpyä jos haluu välttämättä olla kaupungissa.
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

Dålig säng. Högt knäppande element. Duschkabin väldigt stor öppning stängd. Larm som låter högt halva natten. Återkommer inte
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Super clean, spacious and bed was very comfy!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Hyvä hotelli, huoneessa oma keittiö. Ainoat puutteet: pistorasioita olisi saanut olla enemmän ja paremmissa paikoissa ja sänky oli upottava, kun sen reunalle istui, patja painui jonkun 15 cm alaspäin. Muuten erinomainen hotelli ja hyvä asiakaspalvelu!
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Vill ej lämna recention! ———————————
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great central location, rooms cleaned every day, well equipped kitchen, thanks for the stay
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Good location. Walking distance to everywhere. Spacious room. Fast WiFi. Friendly staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Departamento muy amplio con cocina completa. Empleados de recepción muy amables.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

직원이 친절하고 세탁기 편하게 돌릴수 있고 숙소내에서 밥을 해먹을 수 있어서 좋았어요. 침구가 푹신해서 잠도 잘잤고 호텔위치가 좋아서 투어미팅 포인트, 마트, 관광 모두 걸어서 했습니다.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Sauberes Zimmer, zweckmäßige Küche, sehr zentral
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Alltogether a great experience - but a bit noisy from the road outside in the early mornings. But I guess that’s what you get when staying in the city centre. Spacious, clean and comfortable for me and my two teenage girls. Also positively surprised by the Nespresso machine in the room. Would definitely come back.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very good location to everything, rooms are clean ang very warm. Staff are very friendly.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Wir wurden sehr nett begrüßt und für den nächsten Tag zum Flughafen gut beraten. Die Lage ist perfekt und die Bushaltestelle zum Flughafen ist um die Ecke.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Room was good and the reception staff very nice
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

A estadia foi ótima, a recepção nos atendeu muito bem tanto no check in quanto checkout. O quarto tinha todas as comodidades disponíveis e em bom estado.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great location and friendly staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The apartment was very well presented and functional, great location and even saw the NL from the window.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

It was terrible hot in the bedroom. Luckily we could open the window (5th Floor). The staff was great, we came to early and could go into the room.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I would stay again
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Yes
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great apartments, close to many things, buses, walking distances to coffee, groceries, cafe's etc. I would have liked a desk lamp for working, the living room was a bit dark for my old eyes.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent hotel. Very clean, wonderful staff and great location.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

A equipe é fantástica! Atendimento gentil e impecável!
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

It was so insane dirty.. bathroom was terrible and beds was also not clean