The Rose Gaming Resort

Nơi lưu trú 4.0 sao
Khách sạn chỉ phục vụ người lớn tại Dumfries với 7 nhà hàng và 3 quầy bar/khu lounge

Chọn ngày để xem giá

Chẳng những có sòng bạc, The Rose Gaming Resort còn chỉ cách Potomac Mills và Căn cứ Thủy quân Lục chiến Quantico khoảng 10 phút lái xe. Sau khi đến trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ để tập luyện, bạn có thể kiếm chút đồ ăn ở một trong 7 nhà hàng hoặc thư giãn bên ly đồ uống tại 3 quán bar/khu lounge.

Nhận xét

9,6 trên 10, Được khách yêu thích
Được khách đánh giá cao nhất

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bữa sáng miễn phí
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Gym

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Sòng bạc
  • 7 nhà hàng và 3 quầy bar/khu lounge
  • Trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ
  • Quán cà phê
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Máy vi tính
  • Lò sưởi ở sảnh
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Cửa hàng quà tặng hoặc quầy thông tin
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Như đang ở nhà (6)

  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Màn/rèm cản sáng
  • Thang máy
  • Bộ đồ giường cao cấp
Giá hiện tại là 3.292.006 ₫
Tổng 3.818.726 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đôi Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen

9,2 trên 10
Tuyệt vời
(25 nhận xét)
  • 38 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn, 2 giường cỡ queen, phù hợp cho người khuyết tật

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(59 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king, phù hợp cho người khuyết tật

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Premium, 1 giường cỡ king

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(8 nhận xét)
  • 48 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Premium, 1 giường cỡ king

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 77 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
17680 Colonial Street, Dumfries, VA, 22026

Lân cận

  • Princeton Woods - 4 phút đi xe - 2.1 km
  • Căn cứ Thủy quân Lục chiến Quantico - 8 phút đi xe - 8.2 km
  • Trung tâm Thương mại Stonebridge at Potomac Town Center - 10 phút đi xe - 9.9 km
  • Potomac Mills - 11 phút đi xe - 10.9 km
  • Công viên Quốc gia National Mall - 42 phút đi xe - 51.5 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Manassas, VA (MNZ-Sân bay Manassas Regional) 31 phút lái xe, khoảng 30,1 km
  • Cách Sân bay Nội địa Ronald Reagan (DCA) 49 phút lái xe, khoảng 51 km
  • Cách Sân bay Quốc tế Washington Dulles (IAD) 61 phút lái xe, khoảng 71,6 km
  • Cách Ga Quantico 14 phút lái xe, khoảng 8,6 km
  • Cách Ga Lorton 23 phút lái xe, khoảng 20,5 km
  • Cách Ga Woodbridge 24 phút lái xe, khoảng 16,9 km

Nhà hàng

  • ‪Chick-Fil-A - ‬3 phút đi xe
  • ‪7-Eleven - ‬4 phút đi xe
  • ‪McDonald's - ‬16 phút đi bộ
  • ‪McDonald's - ‬19 phút đi bộ
  • ‪Chick-fil-A - ‬4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

The Rose Gaming Resort

  • Chẳng những có sòng bạc, The Rose Gaming Resort còn chỉ cách Potomac Mills và Căn cứ Thủy quân Lục chiến Quantico khoảng 10 phút lái xe. Sau khi đến trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ để tập luyện, bạn có thể kiếm chút đồ ăn ở một trong 7 nhà hàng hoặc thư giãn bên ly đồ uống tại 3 quán bar/khu lounge.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 102 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
    • Giờ trả phòng là 12:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi tối thiểu của khách là 21
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ có mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
    • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
    • Bãi đậu xe trong khuôn viên có giới hạn độ cao
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc
    • Chỉ phục vụ người lớn

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng kiểu Âu miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 6:00 - 9:00
  • 7 nhà hàng
  • 3 quán bar/khu lounge
  • Quán cà phê

Vui chơi, giải trí

  • Tour tham quan xưởng rượu vang lân cận

Làm việc từ xa

  • Máy vi tính

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cơ sở, tiện nghi

  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Lò sưởi ở sảnh
  • TV ở khu vực chung
  • Trung tâm thể thao phục vụ 24 giờ
  • Sòng bạc
  • 1600 máy đánh bạc tự động
  • Phòng VIP tại sòng bạc

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chữ braille/chữ nổi
  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 91
  • Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
  • 10 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật trong khuôn viên
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng phù hợp cho xe lăn
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Khu lounge phù hợp cho xe lăn

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Smart TV 55 inch
  • Các kênh truyền hình kỹ thuật số cao cấp
  • Dịch vụ stream
  • Các kênh phim phải trả tiền

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Bộ đồ giường cao cấp

Tắm mát

  • Xà phòng và dầu gội
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
  • Điện thoại nội vùng miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Khách có thể sử dụng thiết bị di động để mở cửa phòng

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 100 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Đậu xe

  • Bãi đậu xe có giới hạn chiều cao

Chính sách

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover

Tên khác

The Rose Gaming Resort Hotel
The Rose Gaming Resort Dumfries
The Rose Gaming Resort Hotel Dumfries

Câu hỏi thường gặp

The Rose Gaming Resort có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, The Rose Gaming Resort có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

The Rose Gaming Resort có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

The Rose Gaming Resort có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Có trạm sạc xe điện.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại The Rose Gaming Resort

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 12:00.

Có sòng bạc tại The Rose Gaming Resort không?

Có sòng bạc 4645 mét vuông, có 1600 máy đánh bạc tự động.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại The Rose Gaming Resort và khu vực lân cận?

The Rose Gaming Resort có 3 quán bar và sòng bạc, cùng trung tâm thể dục phục vụ 24 giờ.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần The Rose Gaming Resort không?

Có 7 nhà hàng trong khuôn viên.

Nhận xét

Nhận xét về The Rose Gaming Resort

9,6

Ngoại hạng

9,8

Sạch sẽ

9,4

Tiện nghi, dịch vụ

9,6

Nhân viên & dịch vụ

9,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Live it..food was great. Room was fantastic too ready to come back soon. Amazing staff. Seriously carpet well cleaned beautiful bathroom
John, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

A clean room, very good service, and I recommend this hotel.
Cristian, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

nice
Jeanne, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The staff member that helped us was very professional and helpful, she made our stay a great experience.
Charles, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Room was clean and comfortable
Leslie, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

It was very nice. Modern amenities. Furnishings was nice and clean. Even had computer, fax and charging stations for guest. Overall very nice experience.
Jacqueline, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Need to visit again sometime
Jerry, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Staff was friendly the room was clean and comfortable The food at the restaurant was very good I am looking forwardto my next visit
Diane, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We were in town for a graduation at Quantico and this was the perfect location. We were able to visit the National Monuments and old town Alexandria. The rooms were very clean and the front desk staff were very friendly and attentive. I would recommend this hotel.
Kathleen, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Beautiful hotel
Christi, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

5 Stars reviews all around. Had no expectations going in other than being new and conveniently located off I-95 to get some rest on our travels. Luxury stay and affordable rates, would definitely recommend.
Juan C., nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The room and service was wonderful I had a great time
Liasia, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Beautiful place!!! Safe I just wish they had table games, but that's not their decision... I saw someone hit 145k on a penny machine!!!!
Susan, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Yes it was a Great experience i will be diffely coming back 10/10 Very nice rooms with great views
Tracy, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The property, room and casino were very clean and modern. Staff is very friendly and helpful. Would definitely return again.
Bernadette, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Will be back for another solo trip!
Briana, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Awesome place to visit and play slot machines. Great restaurants and atmosphere. Will be back.
Oartego, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Staff was extremely friendly and helpful! Our room was immaculate and beautiful! We arrived late so the restaurants were already closed so we had a quick bite at the bar which is okay and our drinks were good. Would definitely stay again.
Paula, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very friendly staff, beautiful hotel!
lisa, nghỉ 2 đêm
Đã xác thực

8/10 - Rất tốt

The hotel overall was very nice. We did have an issue with the cleanliness of our bathroom when we checked in. We called the front desk and they altered housekeeping right away who had someone come and recelan the bathroom.
Ricardo, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very clean would recommend to anyone!
Tina, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The free continental breakfast is such a nice little touch! Super clean and the casino is non-smoking unless you go in the smoking room, which is very much appreciated.
Marie-Claude, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I love it here, the rooms are nice and the casino is a great source of entertainment.
Tyra, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great parking and nice foom.
Delawrence, nghỉ 1 đêm
Đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Beautiful clean room. Comfortable bed and good food choices.
Lauren, nghỉ 1 đêm