Toàn bộ căn hộ
Villetta Alessia
Căn hộ tại San Siro
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Villetta Alessia





Khi lên kế hoạch tham quan San Siro, căn hộ này là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm sân hiên và vườn.
Toàn bộ căn hộ
2 phòng ngủ1 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (5)
Các tiện nghi chính (5)
- 3 căn hộ không khói thuốc
- Sân thượng/sân hiên
- Vườn
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- 2 phòng ngủ
- TV
- Vườn
- Sân hiên
- Khu lò nướng BBQ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Mastena Elegante
San Siro
Mastena Elegante
San Siro
- Hồ bơi
- Bếp
- Không hút thuốc
7.0 trên 10, Tốt, 4 nhận xét
7,0
Tốt
4 nhận xét

Garibaldi Lake view 3
San Siro
Garibaldi Lake view 3
San Siro
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Khu lounge
- Không hút thuốc
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
3 nhận xét

Villa Patricia
San Siro
Villa Patricia
San Siro
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Truy cập internet
- Khu lounge

Residence Eden Magnolia 14
Argegno
Residence Eden Magnolia 14
Argegno
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Truy cập internet
6.0 trên 10, Tốt, 2 nhận xét
6,0
Tốt
2 nhận xét

Cremia Dreamhouse
Cremia
Cremia Dreamhouse
Cremia
- Hồ bơi
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Không hút thuốc

Villa Caterina–Lake View Terrace and Garden
Moltrasio
Villa Caterina–Lake View Terrace and Garden
Moltrasio
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 4.142.309 ₫
4.142.309 ₫
Tổng 7.867.852 ₫
bao gồm thuế & phí
27/10 - 28/10

Mezzegra Le ERE
Tremezzina
Mezzegra Le ERE
Tremezzina
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Không hút thuốc
2.0 trên 10, 1 nhận xét
2,0
1 nhận xét

Rota Suites
Rota D'Imagna
Rota Suites
Rota D'Imagna
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi

Villetta Abbazia Acqua Dolce - With Stunning Terrace by Rent all Como
Tremezzina
Villetta Abbazia Acqua Dolce - With Stunning Terrace by Rent all Como
Tremezzina
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Nobiallo Fantastico
Nobiallo
Nobiallo Fantastico
Nobiallo
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Máy điều hòa
- Khu lounge
4.0 trên 10, 1 nhận xét
4,0
1 nhận xét
Thông tin về khu vực này
San Siro, CO
Lân cận
- Biệt thự Marina - 6 phút đi xe - 2.9 km
- Bãi biển Acquaseria South - 6 phút đi xe - 3.2 km
- Biệt thự Mylius Vigoni - 13 phút đi xe - 7.7 km
- Bãi biển Menaggio - 14 phút đi xe - 8.4 km
- Bãi biển Lerai - 14 phút đi xe - 8.4 km
Đi lại
- Cách Sân bay Lugano (LUG-Sân bay Agno) 77 phút lái xe, khoảng 40,7 km
- Cách Sân bay Quốc tế Malpensa (MXP) 104 phút lái xe, khoảng 91,3 km
- Cách Sân bay Linate (LIN) 124 phút lái xe, khoảng 86,8 km
- Cách Ga Dubino 27 phút lái xe, khoảng 21,6 km
- Cách Ga Verceia 33 phút lái xe, khoảng 25,9 km
- Cách Ga Delebio 33 phút lái xe, khoảng 27,4 km
Nhà hàng
- Ristorant Pizzeria Bernina - 44 phút đi xe
- Bar Pin - 46 phút đi xe
- Allo Sostra - 47 phút đi xe
- Wonder Cafe - 44 phút đi xe
- Bellano Bistrot - 45 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Villetta Alessia
- Khi lên kế hoạch tham quan San Siro, căn hộ này là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Các tiện nghi nổi trội khác bao gồm sân hiên và vườn.
Tổng quan
NHẬN PHÒNG
16:00
TRẢ PHÒNG
10:00
Quy mô nơi lưu trú
- 3 căn hộ
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 10:00
- Trả phòng không tiếp xúc
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
- Cần xe hơi
Phòng ngủ
- 2 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
Giải trí
- TV
Khu vực ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Khu lò nướng BBQ
- Vườn
- Bàn ghế ngoài trời
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Không có thang máy
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
- Bình cứu hỏa
Tổng quan
- 3 phòng
- Diện tích nơi lưu trú: 90 mét vuông
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Thuế do thành phố quy định: 1.50 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 7 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 14 tuổi.
Trẻ em & giường bổ sung
- Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 3.0 EUR mỗi ngày
- Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu.
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết rằng có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc thẻ ghi nợ.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Số đăng ký nơi lưu trú 013248-LNI-00084, IT013248C2JV53Y4JG
Tên khác
Villetta Alessia San Siro
Villetta Alessia Affittacamere
Villetta Alessia Affittacamere San Siro
Câu hỏi thường gặp
Villetta Alessia có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Villetta Alessia có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, căn hộ này không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Villetta Alessia và khu vực lân cận?
Villetta Alessia có vườn.