Toàn bộ ngôi nhà
Art House in Amalfi Historical Center Near Beach
Nhà nghỉ với bếp, gần Bãi biển Amalfi
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Art House in Amalfi Historical Center Near Beach





Nghỉ tại nhà nghỉ này nghĩa là bạn lựa chọn một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Bãi biển Amalfi và Nhà thờ Amalfi 5 phút đi bộ. Nhà nào cũng được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt/máy sấy, tủ lạnh và lò vi sóng.
Toàn bộ ngôi nhà
1 phòng ngủ1 phòng tắm3 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- 3 nhà nghỉ
Như đang ở nhà (5)
Như đang ở nhà (5)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- TV
- Máy giặt/máy sấy
- Máy sấy tóc
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Villa Margherita in Amalfi
Amalfi
Villa Margherita in Amalfi
Amalfi
- Wifi miễn phí

Hotel Fontana
Amalfi
Hotel Fontana
Amalfi
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.0 trên 10, Rất tốt, 503 nhận xét
8,0
Rất tốt
503 nhận xét
Giá hiện tại là 5.899.886 ₫
5.899.886 ₫
Tổng 6.670.149 ₫
bao gồm thuế & phí
10/07 - 11/07

Residenza Al Pesce d'Oro
Amalfi
Residenza Al Pesce d'Oro
Amalfi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 184 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
184 nhận xét
Giá hiện tại là 4.793.657 ₫
4.793.657 ₫
Tổng 5.453.297 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Apartments Amalfi Design Sea View
Amalfi
Apartments Amalfi Design Sea View
Amalfi
- Đưa đón sân bay
- Bếp nhỏ
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 10 nhận xét
10
Ngoại hạng
10 nhận xét

D'Amalfi Hospitality Sacrum Seminarium Domus Mariae - Casa di Ospitalità
Amalfi
D'Amalfi Hospitality Sacrum Seminarium Domus Mariae - Casa di Ospitalità
Amalfi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 174 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
174 nhận xét
Giá hiện tại là 4.129.920 ₫
4.129.920 ₫
Tổng 4.723.186 ₫
bao gồm thuế & phí
14/07 - 15/07

La Valle Delle Ferriere
Amalfi
La Valle Delle Ferriere
Amalfi
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 80 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
80 nhận xét
Giá hiện tại là 5.335.217 ₫
5.335.217 ₫
Tổng 6.049.103 ₫
bao gồm thuế & phí
28/07 - 29/07

Agriturismo Il Giardino di Vigliano
Massa Lubrense
Agriturismo Il Giardino di Vigliano
Massa Lubrense
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 72 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
72 nhận xét
Giá hiện tại là 2.654.839 ₫
2.654.839 ₫
Tổng 3.070.672 ₫
bao gồm thuế & phí
07/07 - 08/07

Villa Alba d' Oro - Historic Luxury Villa
Amalfi
Villa Alba d' Oro - Historic Luxury Villa
Amalfi
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 67 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
67 nhận xét
Giá hiện tại là 11.646.811 ₫
11.646.811 ₫
Tổng 12.991.766 ₫
bao gồm thuế & phí
03/08 - 04/08

Residence Villa Rosa
Ravello
Residence Villa Rosa
Ravello
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 89 nhận xét
7,8
Tốt
89 nhận xét

Villa Lo Smeraldo Ravello Luxury Home
Scala
Villa Lo Smeraldo Ravello Luxury Home
Scala
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Thông tin về khu vực này
Amalfi, SA
Lân cận
- Bãi biển Amalfi - 1 phút đi bộ - 0.1 km
- Nhà thờ Amalfi - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Tu viện Thiên đường - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Hang Ngọc Lục Bảo - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Cảng Amalfi - 7 phút đi bộ - 0.6 km
Đi lại
- Cách Salerno (QSR-Costa d'Amalfi) 88 phút lái xe, khoảng 43,3 km
- Cách Sân bay Quốc tế Naples (NAP) 122 phút lái xe, khoảng 78,5 km
- Cách Ga Vietri sul Mare 19 phút lái xe, khoảng 21 km
- Cách Ga Cava de' Tirreni 22 phút lái xe, khoảng 24,5 km
- Cách Ga Duomo Via Vernieri 24 phút lái xe, khoảng 24,2 km
Nhà hàng
- Andrea Pansa - 1 phút đi bộ
- Amalfi Terminal - 2 phút đi bộ
- Carlo Fiamma - 2 phút đi bộ
- Gran Caffè - 1 phút đi bộ
- Savoia Pasticceria - 1 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Art House in Amalfi Historical Center Near Beach
- Nghỉ tại nhà nghỉ này nghĩa là bạn lựa chọn một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Bãi biển Amalfi và Nhà thờ Amalfi 5 phút đi bộ. Nhà nào cũng được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt/máy sấy, tủ lạnh và lò vi sóng.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Nhà nghỉ riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Kết thúc nhận phòng: 15:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí ph át sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Ấm điện
Phòng ngủ
- 1 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Máy sấy tóc
- Có khăn tắm
Giải trí
- TV
Giặt ủi
- Máy giặt/máy sấy
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Dịch vụ và tiện nghi
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 3 phòng
- Lối vào từ hành lang ngoài
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
- Thuế do thành phố quy định: Từ 3 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 0.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 4 đêm
- Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 2 Tháng Mười Một, 3.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 5 đêm và 1.50 EUR mỗi đêm tiếp theo, tối đa 4 đêm
Trẻ em & giường bổ sung
- Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu.
Chính sách
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu tr ú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Số đăng ký nơi lưu trú IT065006C2H7QQ0S87
Tên khác
Art House in Amalfi Historic Center
Vacation Home Art House Amalfi Historic Center
Art House in Amalfi Historical Center Near Beach Amalfi
Art House in Amalfi Historical Center Near Beach Residence
Câu hỏi thường gặp
Nhà nghỉ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại nhà nghỉ này
Kết thúc nhận phòng: 15:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Art House in Amalfi Historical Center Near Beach có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị tủ lạnh và lò vi sóng.
Khu vực quanh Art House in Amalfi Historical Center Near Beach như thế nào?
Art House in Amalfi Historical Center Near Beach chỉ cách Bãi biển Amalfi chừng 1 phút đi bộ và Cảng Amalfi 7 phút đi bộ.