Maravel Star Art Hotel

Nơi lưu trú 4.0 sao
Khách sạn tại Rethymno với hồ bơi ngoài trời, liền kề trung tâm mua sắm

Chọn ngày để xem giá

Trong khu vực vui chơi, giải trí, Maravel Star Art Hotel là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Rethymno. Sau những phút vui không ngừng ở hồ bơi ngoài trời, bạn có thể ăn uống no nê tại quán cà phê hoặc thư giãn bên ly đồ uống ở quán bar/khu lounge. Các tiện nghi khác bao gồm quán bar trên bãi biển, sân quần vợt ngoài trời và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh.

Nhận xét

6,6 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bữa sáng miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Bar

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Gần bãi biển
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Sân quần vợt ngoài trời
  • Dù trên bãi biển
  • Ghế dài tắm nắng trên bãi biển
  • Quán bar trên bãi biển
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Quán cà phê
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Xe đưa đón đến bến phà

Như đang ở nhà (6)

  • Tủ lạnh
  • Phòng tắm riêng
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Vườn
  • Ban công với bàn ghế
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng đôi Superior

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường đơn HOẶC 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Economy

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Economy

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen HOẶC 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi phong cách cổ điển

  • Quang cảnh biển
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi hoặc 2 giường đơn

  • Quang cảnh vườn
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Adelianos Kampos, Adele, Rethymno, Crete Island, 74100

Lân cận

  • Bãi biển Platanes - 1 phút đi bộ - 0.1 km
  • Khu đua xe ô tô nhỏ Rethimno - 14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Lâu đài Fortezza - 12 phút đi xe - 9.1 km
  • Cảng Rethymnon Venetian - 12 phút đi xe - 8.8 km
  • Đại học Crete - 15 phút đi xe - 11.4 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Heraklion (HER-Sân bay Nikos Kazantzakis) 69 phút lái xe, khoảng 75,7 km
  • Cách Chania (CHQ-Ioannis Daskalogiannis) 81 phút lái xe, khoảng 74,3 km
  • Xe đưa đón đến bến phà (phụ phí)

Nhà hàng

  • ‪Taverna Poppy - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Finikas - ‬3 phút đi xe
  • ‪Sky Park - ‬2 phút đi xe
  • ‪Taverna "Calamies - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Ακρογιάλι (Akrogiali) - ‬3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Maravel Star Art Hotel

  • Trong khu vực vui chơi, giải trí, Maravel Star Art Hotel là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Rethymno. Sau những phút vui không ngừng ở hồ bơi ngoài trời, bạn có thể ăn uống no nê tại quán cà phê hoặc thư giãn bên ly đồ uống ở quán bar/khu lounge. Các tiện nghi khác bao gồm quán bar trên bãi biển, sân quần vợt ngoài trời và tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh.

Chi tiết giá trọn gói

  • Tại Maravel Star Art Hotel, khách có thể đặt phòng với giá trọn gói. Giá này cao hơn vì đã bao gồm chi phí thức ăn và nước giải khát được phục vụ trong khuôn viên (có thể có một số giới hạn).

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 40 phòng
    • Gồm 2 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 14:00
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Giờ trả phòng là 11:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
    • Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường phải liên hệ trước với nơi lưu trú này để sắp xếp nhận phòng.
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
DONE

Trẻ em

    • Không nhận trẻ em (11 tuổi trở xuống)
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
DONE

Dịch vụ đưa đón

    • Xe đưa đón đến bến phà*
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 7:30 - 10:00
  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Quán bar trên bãi biển
  • Quán cà phê
  • Khu lò nướng BBQ
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Tiệm/cửa hàng thức ăn nhanh

Vui chơi, giải trí

  • Bãi biển lân cận
  • Khu đạp xe địa hình lân cận
  • Khu chơi dù lượn lân cận
  • Khu lướt ván lân cận

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Máy vi tính

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ cho thuê xe trong khuôn viên
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Ghế dài tắm nắng
  • Dù/ô
  • Ghế dài tắm nắng
  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi

Cơ sở, tiện nghi

  • 1 tòa nhà/tháp
  • Năm xây dựng 1989
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Vườn
  • Khu dã ngoại
  • Thư viện
  • TV ở khu vực chung
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Phòng giải trí/trò chơi
  • Sân quần vợt ngoài trời
  • Truyền thống

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV
  • Các kênh truyền hình vệ tinh cao cấp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ đồ giường cao cấp

Tiện nghi

  • Ban công có bàn ghế

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại

Ăn uống

  • Tủ lạnh
  • Nước đóng chai miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 3.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 10.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Cải tạo và đóng cửa

Nơi lưu trú đóng cửa từ 19 Tháng Năm đến 22 Tháng Năm.

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Tên khác

Maravel Apartments
Maravel Apartments Rethimnon
Maravel Rethimnon
Maravel Apartments Rethymnon
Maravel Rethymnon
Maravel Star Art Hotel Rethymnon
Maravel Star Art Rethymnon
Maravel Star Art
Maravel Star Art Hotel Hotel
Maravel Star Art Hotel Rethymno
Maravel Star Art Hotel Hotel Rethymno

Câu hỏi thường gặp

Maravel Star Art Hotel có đang mở cửa không?

Nơi lưu trú đóng cửa từ 19 Tháng Năm đến 22 Tháng Năm.

Maravel Star Art Hotel có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

Maravel Star Art Hotel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng nhưng có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Maravel Star Art Hotel

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 14:00. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Maravel Star Art Hotel và khu vực lân cận?

Luyện tập để cải thiện kỹ thuật tại sân tennis. Bơi lội, thư giãn tại hồ bơi ngoài trời hay tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ khác tại khách sạn này, gồm phòng giải trí/trò chơi có thưởng và khu dã ngoại. Maravel Star Art Hotel còn có vườn.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Maravel Star Art Hotel không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Maravel Star Art Hotel có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi phòng đều có ban công với bàn ghế.

Khu vực quanh Maravel Star Art Hotel như thế nào?

Maravel Star Art Hotel chỉ cách Bãi biển Platanes chừng 4 phút đi bộ và Khu đua xe ô tô nhỏ Rethimno 12 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Maravel Star Art Hotel

6,6

Tốt

5,6

Sạch sẽ

5,6

Địa điểm

6,6

Nhân viên & dịch vụ

6,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Ruhig gelegen direkt am Strand

10 Tage spontan gebuchter Erholungsurlaub: Obwohl im Hotel verfügbar haben wir keine Halbpension gebucht, da wir viele Ausflüge gestartet hatten und gerne undividuell unterwegs sind. Im Umkreis von 500m sind 3 Tavernen und mehrere Supremärkte erreicbar.
Michael+Silvia, nghỉ 10 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Merci pour le super accueil!

Un accueil formidable!!! L'endroit est tres joli,calme et beaucoup de choses sont a proximitée.en famille ou entre amis, parfait pour se detendre avec un bon rapport qualite/prix! J'y retournerais avec plaisir!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Appartamento spazioso a 50m dal mare

Gradevole appartamento, dotato di tutto, solo la mobilia è un po' datata. posto silenzioso, a 50m dal mare, e 10min da Rethimno.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Väldigt nära stranden och poolen, havsutsikt

jättebra läge på denna lägenheten, nära stranden och poolen. Även nära supermarket, restauranger och busshållplats in till Rethymnon. Köket och badrummet var sämre skick och borde uppdateras. Härlig trädgård framför lägenheterna där barnen kunde leka och springa omkring.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Litet mysigt hotell.

Litet mysigt lägenhetshotell nära stranden. Tillgång till en fin pool. Äldre standard men helt ok. Fin trädgård där barnen kunde leka utan bilar i närheten och med staket mot poolen. Enkelt att ta sig in till Rethymnon med lokalbussen. Supermarket med bra priser ett par minuters gångväg från lägenheten.
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

hotel non ouvert !!!

hotel en construction !!! merci pour les vacances.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt