Hotel Velero Sur
Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn tại Iquique
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Hotel Velero Sur





Hotel Velero Sur là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Iquique.
Nhận xét
7,47,4 trên 10,
Tốt
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Gần bãi biển
- Phục vụ bữa sáng
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đôi Tiêu chuẩn

Phòng đôi Tiêu chuẩn
- Quang cảnh thành phố
- 24 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường cỡ queen
Xem tất cả ảnh Phòng 3 Tiêu chuẩn

Phòng 3 Tiêu chuẩn
- 28 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn lớn
Xem tất cả ảnh Phòng Superior, ban công

Phòng Superior, ban công
- 28 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ queen và 1 giường đơn lớn
Nơi lưu trú tương tự

HOTEL ESPACIO OX & CONVENTION CENTER
Iquique
HOTEL ESPACIO OX & CONVENTION CENTER
Iquique
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 19 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
19 nhận xét
Giá hiện tại là 1.335.448 ₫
1.335.448 ₫
Tổng 1.335.448 ₫
27/09 - 28/09

Terrado Cavancha
Iquique
Terrado Cavancha
Iquique
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 142 nhận xét
8,6
Xuất sắc
142 nhận xét
Giá hiện tại là 1.104.660 ₫
1.104.660 ₫
Tổng 1.104.660 ₫
27/09 - 28/09

Gran Cavancha Suite
Iquique
Gran Cavancha Suite
Iquique
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.6 trên 10, Tốt, 208 nhận xét
7,6
Tốt
208 nhận xét
Giá hiện tại là 1.379.219 ₫
1.379.219 ₫
Tổng 1.379.219 ₫
27/09 - 28/09

Cabañas Uma Qala
Iquique
Cabañas Uma Qala
Iquique
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc

hotel velero express
Cavancha
hotel velero express
Cavancha
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.009.869 ₫
1.009.869 ₫
Tổng 1.009.869 ₫
05/10 - 06/10

Hotel Velero Cavancha
Iquique
Hotel Velero Cavancha
Iquique
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 6 nhận xét
10
Ngoại hạng
6 nhận xét
Giá hiện tại là 705.106 ₫
705.106 ₫
Tổng 705.106 ₫
04/10 - 05/10

Depto Suite Centro Iquique
Cavancha
Depto Suite Centro Iquique
Cavancha
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét

Terrado Arturo Prat
Cavancha
Terrado Arturo Prat
Cavancha
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.0 trên 10, Rất tốt, 57 nhận xét
8,0
Rất tốt
57 nhận xét
Giá hiện tại là 773.262 ₫
773.262 ₫
Tổng 773.262 ₫
27/09 - 28/09

HOTEL CANO
Cavancha
HOTEL CANO
Cavancha
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7

HOTEL TERRANORT
Cavancha
HOTEL TERRANORT
Cavancha
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.360.687 ₫
1.360.687 ₫
Tổng 1.360.687 ₫
07/10 - 08/10
Thông tin về khu vực này

Sta. Rosa, 2938, Iquique, Tarapacá, 1110957
Lân cận
- Đường cầu ván Arturo Prat Chacon - 5 phút đi bộ - 0.5 km
- Sân vận động Tierra de Campeones - 7 phút đi bộ - 0.6 km
- Bãi biển Brava - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Sòng bạc Iquique - 18 phút đi bộ - 1.5 km
- Bãi biển - 19 phút đi bộ - 1.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay Iquique (IQQ-Sân bay Chucumata) 33 phút lái xe, khoảng 36,8 km
Nhà hàng
- Tutix Club - 7 phút đi bộ
- Fuente Española - 7 phút đi bộ
- Telepizza - 8 phút đi bộ
- Marrasquino Cafeteria - 10 phút đi bộ
- Jardin Del Jolgorio - 7 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Hotel Velero Sur
- Hotel Velero Sur là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Iquique.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 18 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng đầy đủ (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 8:00 - 10:00
Vui chơi, giải trí
- Bãi biển lân cận
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
Tiện nghi phòng
Giải trí
- TV
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Phí tùy chọn
- Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ với phụ phí ước tính 5 USD cho người lớn và 5 USD cho trẻ em
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Tên khác
Hotel Velero Sur Hotel
Hotel Velero Sur Iquique
Hotel Velero Sur Hotel Iquique
Câu hỏi thường gặp
Hotel Velero Sur có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Hotel Velero Sur có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Hotel Velero Sur có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Hotel Velero Sur có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, Hotel Velero Sur không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel Velero Sur
Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 12:00.
Có sòng bạc tại Hotel Velero Sur không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Sòng bạc Iquique cách khoảng 4 phút đi xe và Sòng bạc Espanol cũng chỉ cách khoảng 6 phút đi xe.
Khu vực quanh Hotel Velero Sur như thế nào?
Hotel Velero Sur chỉ cách Sân vận động Tierra de Campeones chừng 6 phút đi bộ và Đường cầu ván Arturo Prat Chacon 6 phút đi bộ.
Nhận xét
7,4