Quinta dos Murças

Hạng nơi lưu trú: 3
Nhà nghỉ giường & bữa sáng bên sông tại Peso da Régua với xưởng rượu vang

Chọn ngày để xem giá

Gần ga tàu, Quinta dos Murças là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Peso da Régua. Bơi lội vài vòng tại hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi cùng bữa sáng đầy đủ từ 8:00 đến 10:30 hàng ngày. Xưởng rượu vang, sân hiên và vườn là các tiện nghi nổi bật khác.

Nhận xét

9,8 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bữa sáng miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Điểm sạc xe điện

Các tiện nghi chính (7)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Xưởng rượu vang
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn
  • Khu dã ngoại
  • Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn

Như đang ở nhà (5)

  • Phòng tắm riêng
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Phòng đôi Superior, quang cảnh sông

  • Quang cảnh sông
  • 27 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng dành cho gia đình, quang cảnh sông

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh sông
  • 48 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn lớn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Quinta dos Murças, Covelinhas, Peso da Régua, 5050-012

Lân cận

  • Sông Douro - 1 phút đi xe - 0.4 km
  • Di chỉ khảo cổ Alto da Fonte do Milho - 13 phút đi xe - 6.2 km
  • Điểm ngắm cảnh St Leonardo da Galafura - 13 phút đi xe - 6.6 km
  • Quinta de Santa Eufemia (Nhà máy rượu vang) - 19 phút đi xe - 11.6 km
  • Bảo tàng Douro - 23 phút đi xe - 16.3 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Vila Real (VRL) 33 phút lái xe, khoảng 20,4 km
  • Cách Sân bay Porto (OPO-Sân bay Dr. Francisco de Sa Carneiro) 101 phút lái xe, khoảng 117 km
  • Cách Ga Regua 29 phút lái xe, khoảng 12,2 km
  • Cách Ga Pinhão 43 phút lái xe, khoảng 27,6 km
  • Cách Ga Tua 50 phút lái xe, khoảng 45,9 km

Nhà hàng

  • ‪Foz Do Tavora - ‬21 phút đi xe
  • ‪Pastelaria Oatleta - ‬12 phút đi xe
  • ‪Castas e Pratos - ‬12 phút đi xe
  • ‪Touriga Wine Bar - ‬12 phút đi xe
  • ‪Restaurante Mercantil - ‬23 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Quinta dos Murças

  • Gần ga tàu, Quinta dos Murças là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Peso da Régua. Bơi lội vài vòng tại hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa và tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi cùng bữa sáng đầy đủ từ 8:00 đến 10:30 hàng ngày. Xưởng rượu vang, sân hiên và vườn là các tiện nghi nổi bật khác.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 5 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 18:00
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ 10:00 - 18:00
    • Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
    • Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng đầy đủ miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 8:00 - 10:30

Vui chơi, giải trí

  • Chuyên tham quan xưởng rượu vang riêng
  • Sự kiện giới thiệu rượu vang
  • Tour tham quan xưởng rượu vang lân cận

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Khu dã ngoại
  • Sân hiên
  • Hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa
  • Vườn nho
  • Xưởng rượu vang trong khuôn viên
  • Phòng thử rượu vang
  • Dock
  • Bàn ghế ngoài trời

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Wifi miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Sách hướng dẫn du lịch/giới thiệu
  • Bản đồ địa phương

Phí & Chính sách

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi hoạt động theo mùa mở cửa từ 01 Tháng Sáu đến 30 Tháng Chín.

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express
Số đăng ký nơi lưu trú 81879

Tên khác

Quinta Dos Murcas
Quinta dos Murças Peso da Régua
Quinta dos Murças Bed & breakfast
Quinta dos Murças Bed & breakfast Peso da Régua

Câu hỏi thường gặp

Quinta dos Murças có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa.

Quinta dos Murças có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Quinta dos Murças

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 18:00. Giờ trả phòng là 12:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Quinta dos Murças và khu vực lân cận?

Quinta dos Murças có xưởng rượu vang trong khuôn viên và hồ bơi ngoài trời phục vụ theo mùa, bên cạnh khu dã ngoại và vườn.

Khu vực quanh Quinta dos Murças như thế nào?

Quinta dos Murças nằm trên sông. Danh thắng nổi tiếng trong vùng gồm Sông Douro, cách nơi lưu trú khoảng 12 phút đi xe.

Nhận xét

Nhận xét về Quinta dos Murças

9,8

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

9,4

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

9,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Uma experiência incrível, lugar maravilhoso, para que está em casa, inclusive com cozinha completa compartilhada onde você pode cozinhar e aproveitar toda paz e tranquilidade do local.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

This is a very nice boutique hotel. Quiet, tasteful, helpful staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Me senti em casa desde o primeiro momento. O local é fantástico, os colaboradores são extremamente atenciosos e a atmosfera é simplesmente incrível. Foi uma experiência muito agradável, com um ambiente acolhedor e um atendimento que faz toda a diferença.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent property in the Douro Valley with stunning views and helpful staff. Very quiet and relaxing after a day touring local quintas. Highly recommend prebooking a dinner prepared with the owner/chef.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The Quinta is an excellent place for a relaxed vacation. Away from all most noises.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nous avons passé un très agréable séjour dans la chambre familiale de cette très belle Quinta pleine de charme. La décoration est de très bon goût mêlant authenticité, modernité et confort. La chambre était confortable et le cadre très reposant. Climatisation discrète et appréciable. La jolie piscine offre une vue magnifique sur le Douro. Le petit-déjeuner était délicieux et l’accueil chaleureux. La proximité à pied de la gare et du petit snack-bar de Covelinhas est également très pratique. La Quinta dispose d’espaces communs telle que la cuisine très utile. Une belle adresse que nous recommandons avec plaisir. Merci pour votre accueil ! Je suggérerai juste pour les chambres plus de dispositifs pour faire sécher les serviettes de toilettes et de bain pour la piscine, qui sont toute fournie 👍.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We absolutely loved our stay at Quinta dos Murcas. We felt almost transported to another world - it was serene, beautiful, and easy. The highlight of the stay was the incredible staff who assisted us from well before we even checked in, coordinating activities, dinners, taxi rides, making delicious meals, giving us tours, and being there for anything we needed. This is the type of place where you forget time and truly relax. We loved it!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng