Toàn bộ ngôi nhà
5 Bedrooms Spacious Home
Nơi lưu trú 2.0 sao
Nhà nghỉ tại Melbourne
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về 5 Bedrooms Spacious Home





Nhà nghỉ này giúp bạn chỉ mất 15 phút đi xe là đến được Trường đua ngựa Flemington.
Nhận xét
7,87,8 trên 10,
Tốt
Toàn bộ ngôi nhà
5 phòng ngủ3 phòng tắm12 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- 8 nhà nghỉ
- Vườn
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- 5 phòng ngủ
- Phòng tắm riêng
- Vườn
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Liberty One
Footscray
Liberty One
Footscray
- Bếp
- Có bãi đậu xe
- Máy điều hòa
- Khu lounge
8.0 trên 10, Rất tốt, 341 nhận xét
8,0
Rất tốt
341 nhận xét
Giá hiện tại là 1.990.936 ₫
1.990.936 ₫
Tổng 2.190.048 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07

BIG4 Melbourne Holiday Park
Coburg North
BIG4 Melbourne Holiday Park
Coburg North
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 496 nhận xét
8,6
Xuất sắc
496 nhận xét
Giá hiện tại là 3.467.576 ₫
3.467.576 ₫
Tổng 3.467.576 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Quest Sanctuary Lakes
Point Cook
Quest Sanctuary Lakes
Point Cook
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 393 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
393 nhận xét
Giá hiện tại là 3.383.624 ₫
3.383.624 ₫
Tổng 3.383.624 ₫
bao gồm thuế & phí
18/07 - 19/07

Quest Williamstown North
Williamstown
Quest Williamstown North
Williamstown
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 522 nhận xét
8,8
Xuất sắc
522 nhận xét
Giá hiện tại là 3.401.543 ₫
3.401.543 ₫
Tổng 3.741.697 ₫
bao gồm thuế & phí
02/08 - 03/08

Entire Studio With Balcony
Maribyrnong
Entire Studio With Balcony
Maribyrnong
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa

Rosie House - Spacious Comfortable Home
Maribyrnong
Rosie House - Spacious Comfortable Home
Maribyrnong
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa

Captain's Retreat Apartments and Cottages
Williamstown
Captain's Retreat Apartments and Cottages
Williamstown
- Đưa đón sân bay
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 307 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
307 nhận xét
Giá hiện tại là 3.077.127 ₫
3.077.127 ₫
Tổng 3.932.351 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Alexander Motor Inn & Apartments
Essendon
Alexander Motor Inn & Apartments
Essendon
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
7.8 trên 10, Tốt, 1.000 nhận xét
7,8
Tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 2.359.279 ₫
2.359.279 ₫
Tổng 2.595.207 ₫
bao gồm thuế & phí
18/07 - 19/07

Club Laverton Motel
Laverton
Club Laverton Motel
Laverton
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Có phòng thông nhau
8.8 trên 10, Xuất sắc, 458 nhận xét
8,8
Xuất sắc
458 nhận xét
Giá hiện tại là 2.472.017 ₫
2.472.017 ₫
Tổng 2.719.310 ₫
bao gồm thuế & phí
10/07 - 11/07

Quest Caroline Springs
Caroline Springs
Quest Caroline Springs
Caroline Springs
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.2 trên 10, Rất tốt, 628 nhận xét
8,2
Rất tốt
628 nhận xét
Giá hiện tại là 2.853.632 ₫
2.853.632 ₫
Tổng 3.139.068 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07
Thông tin về khu vực này

Sunshine West, VIC
Lân cận
- Khu bảo tồn thiên nhiên đồng cỏ Derrimut - 5 phút đi bộ - 0.5 km
- Khu vực thả chó không dây tại Khu bảo tồn đường Collenso - 2 phút đi xe - 1.2 km
- Sân vận động Marvel - 13 phút đi xe - 21.2 km
- Sòng bạc Crown - 14 phút đi xe - 21.5 km
- Trung tâm Melbourne - 16 phút đi xe - 22.7 km
Đi lại
- Cách Thành phố Melbourne, Bang Victoria (MEB-Sân bay Essendon) 20 phút lái xe, khoảng 17,5 km
- Cách Sân bay Melbourne (MEL) 21 phút lái xe, khoảng 22 km
- Cách Sân bay Melbourne, Bang Victoria (AVV-Sân bay Avalon) 34 phút lái xe, khoảng 45,3 km
- Cách Ga Deer Park 6 phút lái xe, khoảng 5,5 km
- Cách Ga Caroline Springs 12 phút lái xe, khoảng 10,7 km
- Cách Ga Tarneit 14 phút lái xe, khoảng 14,6 km
Nhà hàng
- Sunshine Social - BBQ - 4 phút đi xe
- McDonald's - 4 phút đi xe
- McDonald’s Western Ring Rd West - 17 phút đi bộ
- Shark's Tail Fish and Chippery - 7 phút đi bộ
- Nan Yang Kopitiam Cafe - 7 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
5 Bedrooms Spacious Home
- Nhà nghỉ này giúp bạn chỉ mất 15 phút đi xe là đến được Trường đua ngựa Flemington.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Nhà nghỉ riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 16:00
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 10:00
- Trả phòng không tiếp xúc
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
- Gara trong khuôn viên
- Có chỗ đậu xe trên phố
Tiện nghi, d ịch vụ nơi lưu trú
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara
- Có chỗ đậu xe trên phố
Phòng ngủ
- 5 phòng ngủ
Phòng tắm
- 3 phòng tắm
Giải trí
- Trò chơi
Khu vực ngoài trời
- Vườn
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
- Không có thang máy
- Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
- Bình cứu hỏa
Tổng quan
- 8 phòng
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết rằng có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, Diners Club, JCB International
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Phí dọn vệ sinh bắt buộc đã bao gồm trong giá cho thuê của nơi lưu trú này.
Tên khác
5 Bedrooms Spacious Home Sunshine West
5 Bedrooms Spacious Home Private vacation home
5 Bedrooms Spacious Home Private vacation home Sunshine West
Câu hỏi thường gặp
Nhà nghỉ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Nhà nghỉ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm gara.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại nhà nghỉ này
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 16:00. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại 5 Bedrooms Spacious Home và khu vực lân cận?
5 Bedrooms Spacious Home có vườn.
Nhận xét
7,8