La Lune B&B
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn trong khu vực vui chơi, giải trí ở Vanur
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về La Lune B&B





Trong khu vực vui chơi, giải trí, La Lune B&B là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Vanur.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Studio Suite

Studio Suite
- Quang cảnh thành phố
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

ASJ HOLIDAY VILLA
Kottakuppam
ASJ HOLIDAY VILLA
Kottakuppam
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
8.0 trên 10, Rất tốt, 1 nhận xét
8,0
Rất tốt
1 nhận xét
Giá hiện tại là 761.647 ₫
761.647 ₫
Tổng 799.729 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Shenbaga Hotel and Convention Centre
Puducherry
Shenbaga Hotel and Convention Centre
Puducherry
- Hồ bơi
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 84 nhận xét
8,0
Rất tốt
84 nhận xét
Giá hiện tại là 1.037.369 ₫
1.037.369 ₫
Tổng 1.089.237 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Le Park Resort
Vanur
Le Park Resort
Vanur
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
7.4 trên 10, Tốt, 3 nhận xét
7,4
Tốt
3 nhận xét
Giá hiện tại là 1.473.910 ₫
1.473.910 ₫
Tổng 1.547.605 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Treebo Seasons, 5 Mins To Rock Beach
Puducherry
Treebo Seasons, 5 Mins To Rock Beach
Puducherry
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.0 trên 10, 2 nhận xét
6,0
2 nhận xét
Giá hiện tại là 510.058 ₫
510.058 ₫
Tổng 535.561 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Le French White Villa
Puducherry
Le French White Villa
Puducherry
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 283.038 ₫
283.038 ₫
Tổng 297.190 ₫
bao gồm thuế & phí
07/09 - 08/09

Hotel Sands Point
Puducherry
Hotel Sands Point
Puducherry
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 3 nhận xét
10
Ngoại hạng
3 nhận xét
Giá hiện tại là 1.842.448 ₫
1.842.448 ₫
Tổng 2.048.709 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Dejo Serenity Resort
Vanur
Dejo Serenity Resort
Vanur
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 492.426 ₫
492.426 ₫
Tổng 517.047 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Hotel Continental
White Town (Khu của Người da trắng)
Hotel Continental
White Town (Khu của Người da trắng)
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 531.248 ₫
531.248 ₫
Tổng 557.810 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Le Kumar Residency
Puducherry
Le Kumar Residency
Puducherry
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 5 nhận xét
10
Ngoại hạng
5 nhận xét
Giá hiện tại là 470.856 ₫
470.856 ₫
Tổng 494.399 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Priya Residency Pondicherry
Vanur
Priya Residency Pondicherry
Vanur
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét
Giá hiện tại là 460.911 ₫
460.911 ₫
Tổng 483.957 ₫
bao gồm thuế & phí
14/09 - 15/09
Thông tin về khu vực này

No.873,Nadukuppam Rd, Kottakuppam, Vanur, TN, 605104
Lân cận
- Bãi biển Serenity - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Biệt thự Sri Aurobindo Ashram - 13 phút đi xe - 4.8 km
- Bãi biển Promenade Pondicherry - 14 phút đi xe - 5.1 km
- Hải đăng Pondicherry - 16 phút đi xe - 5.5 km
- Nhà thờ Thánh Tâm Chúa Jesus - 20 phút đi xe - 7.0 km
Đi lại
- Cách Pondicherry (PNY) 14 phút lái xe, khoảng 5,2 km
- Cách Ga Pondicherry-Puducherry 18 phút lái xe, khoảng 6,6 km
- Cách Ga Pondicherry Villiyanur 25 phút lái xe, khoảng 12,3 km
- Cách Ga Chinnababu Samudram 40 phút lái xe, khoảng 21,6 km
Nhà hàng
- Prawn And Crab - 7 phút đi xe
- Gravity RestoPub - 5 phút đi xe
- Hotel Surguru - 6 phút đi xe
- Ambur Star Biryani - 5 phút đi xe
- Marc's Coffee - 8 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
La Lune B&B
- Trong khu vực vui chơi, giải trí, La Lune B&B là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Vanur.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 2 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 19:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn
Tiện nghi phòng
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Trẻ em & giường bổ sung
- Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 500.0 INR mỗi ngày
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Tên khác
La Lune B B
La Lune B&B Hotel
La Lune B&B Vanur
La Lune B&B Hotel Vanur
Câu hỏi thường gặp
La Lune B&B có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
La Lune B&B có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có. Chỗ đậu xe có giới hạn.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại La Lune B&B
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 19:00. Giờ trả phòng là 11:00.
Khu vực quanh La Lune B&B như thế nào?
La Lune B&B nằm cách Bãi biển Serenity chỉ khoảng 13 phút đi bộ.