Central Hostel

Hạng nơi lưu trú: 2
Hostel tại Riga

Chọn ngày để xem giá

Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Riga với kỳ lưu trú tại Central Hostel.

Nhận xét

9,0 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Trang thiết bị giặt ủi

Các tiện nghi chính (7)

  • Vườn
  • Máy nước nóng lạnh
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Máy giặt tự động
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
  • Có tủ khóa

Như đang ở nhà (6)

  • Dụng cụ nấu nướng/bát đĩa/dao nĩa
  • Vườn
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Bãi đậu xe có giới hạn chỗ trong khuôn viên
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Giá hiện tại là 603.026 ₫
Tổng 734.947 ₫
bao gồm thuế & phí
04/10 - 05/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng đôi cơ bản

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 13 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng 2 giường đơn cơ bản

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng tập thể cơ bản

8,0 trên 10
Rất tốt
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường tầng đơn

Phòng dành cho gia đình

  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn

Phòng tập thể tiện nghi đơn giản

  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường tầng đơn

Phòng 4 cơ bản

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đơn, 1 giường đôi và 1 giường tầng đơn

Phòng đôi tiện nghi đơn giản

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Phòng đơn

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi HOẶC 2 giường đơn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
20 Ernesta Birznieka-Upiša iela, Riga, Riga, 1050

Lân cận

  • Trung tâm mua sắm Origo - 7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Chợ Trung tâm Riga - 14 phút đi bộ - 1.2 km
  • Đài kỷ niệm Tự do - 16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Nhà thờ St. Peter's - 19 phút đi bộ - 1.6 km
  • Chợ Giáng sinh Riga - 3 phút đi xe - 1.6 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Quốc tế Riga (RIX) 23 phút lái xe, khoảng 13,4 km
  • Cách Ga Riga-Pasažieru 10 phút đi bộ, khoảng 0,8 km

Nhà hàng

  • ‪Bārs "Kad Zebras Deg - ‬3 phút đi bộ
  • ‪KEBAB house - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Mārtiņa Beķereja - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Cadets de Gascogne - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Junge.lv konditoreja - ‬6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Central Hostel

  • Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Riga với kỳ lưu trú tại Central Hostel.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 46 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Có thể nhận/trả phòng nhanh
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 15
    • Giờ trả phòng là 13:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ 12:00 - 21:00
    • Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
    • Khách cần tải xuống app di động Central Hostel của nơi lưu trú trước khi nhận phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 15

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))

Bãi đậu xe

    • Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 5 chỗ mỗi nơi lưu trú)

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Máy nước nóng lạnh

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Có tủ khóa

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ đồ giường cao cấp

Tắm mát

  • 12 phòng tắm
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 500+ Mbps (phù hợp cho 6 người hoặc 10 thiết bị trở lên))

Ăn uống

  • Bếp chung/bếp tập thể
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Máy làm đá

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Thuế do thành phố quy định: 1.00 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 10 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 18 tuổi.

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard

Tên khác

Central Hostel Riga
Central Hostel Hostel/Backpacker accommodation
Central Hostel Hostel/Backpacker accommodation Riga

Câu hỏi thường gặp

Central Hostel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Central Hostel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Central Hostel

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 13:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng cấp tốc.

Có sòng bạc tại Central Hostel không?

Không, Hostel không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc Olympic Voodoo cách chỉ 14 phút đi bộ hay xa hơn là Sòng bạc Olympic & Quán bar thể thao OlyBet cách cũng chỉ khoảng 9 phút đi xe.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Central Hostel và khu vực lân cận?

Central Hostel có vườn.

Khu vực quanh Central Hostel như thế nào?

Central Hostel chỉ cách Ga Riga-Pasažieru chừng 10 phút đi bộ và Trung tâm mua sắm Origo 6 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Central Hostel

9,0

Tuyệt vời

8,8

Sạch sẽ

9,2

Tiện nghi, dịch vụ

9,2

Nhân viên & dịch vụ

8,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Friendly hostel in Riga, walkable to the old town and with plenty of facilities nearby (supermarkets, cafes, bars, etc.). Free coffee and fruit in the morning was a nice bonus!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nice and cozy. The furniture is a little bit old, the color from it it’s getting off
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Friendly staff , great location
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Fint til prisen og søde og rare mennesker
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Séjour très agréable. Le personnel est très prévenant et m'a bien aidé. L'hôtel est très bien situé avec des commerces à proximité, la gare et le centre ville assez proches. Cependant, il ne faut pas être pointilleux sur la propreté.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Fint sted, men man toiletterne bliver kun rengjort 1-2 gange om dagen
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Sisäänkirjautuminen oli todella nopea ja vastaanottovirkailija osasi hyvin englantia. Toisaalta verhot olivat ohuet ja huoneen toinen asukas rupesi soittamaan jotain puhelimellaan 6-7 kertaa yön aikana.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The reasonable hotel.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very cheap, great location, friendly staff, clean and easy check in! Would definitely stay again
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Good room for the price, sort of apartment like with shared bathroom and common rooms. Nice to have access to kitchen and free coffee in the morning
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Amazing friendly staff and super clean!- very cool atmosphere
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Good value for money. I strongly suggest a private room, not a hostel bed.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

みなさん親切でした。
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Daha önce kullanılmış olan yatak çarşafı değiştirilmemişti. Yıkanmış çarşaf hem temiz kokar hem de dokusu farklıdır. Fakat yatak çarşafı bu özelliklere sahip değildi. Personelden değiştirilmesini talep ettiğimde önce nerden biliyorsunuz değiştirilmediğini tabiki de mağazadan yeni almadık deyip, manipülasyon yaparak benimle tartışmak istedi. Kendisine yorgun olduğumu, dinlenmeye ihtiyacım olduğunu söyleyip, tartışmak istemediğimi talep ederse extra ücret vereceğimi teklif ettikten sonra çarşaflar temiz olanlarla değiştirildi. Misafirle tartışmak istemek, onu neredeyse sorguya çeker gibi sözler söylemek, dahası o misafir ana dilde konuşmuyorsa, bir ülkede yabancıysa, tolere edilemez. Temizlik; 5 yıldız üzerinden 2, havlular temizdi ve genel alan fena değildi. Çalışanlar; 5 yıldız üzerinden 2, çarşaf için extra ücret almadı. Ardından koridorda bağıran erkekler, kadın-erkek tartışan insanlar…Uykumdan o seslerle uyandım. Çok rahatsız ve tedirgin edici bir konaklamaydı. Kısacası tavsiye etmiyorum.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente acomodação, porém paredes finas.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

N/A All was good. Good attention and service
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

The staff and other patrons were very nice!! It’s a cool vibe. The bathroom wasn’t very clean and the drain didn’t work so well so that was a downside. Additionally, the keypads on the doors are extremely loud and the walls are thin. Great location and good value for money!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Absolut zu empfehlen👍👍 Alles sehr sauber☝ Ruhige Lage und große Zimmer👍👍 Top Management👍👍 Viele Einkaufsmöglichkeiten in der Nähe, Deutschsprachiger Manager -> Sehr Hilfsbereit👍👍
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Room was big. Good security and helpful staff. Free coffee at common room was really nice touch
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

There was no window blind and you had to hold
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Bare bra

Du får det som du betaler for. Lav standard, men verdt hver krone. Posisjon er sentralt, vennlige resepsjonister, rent bad og toalett, og helt fint rom. Det er gammel bygg derfor noe dårligere luft inne. Hvis du skal ha en enkelt kort opphold, nær alt du kan ikke gjøre feil ved å velge Central Hostel.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

very nice staff, lovely rooms and the atmosphere of being home: it’s a cosy place. I really like that coffee and tea are for free and that you have the possibility of using a fridge to store food and cook by yourself. The decoration is really nice as well and the staff is very friendly. Furthermore it’s not in the loud city centre but you can reach it by feet within 15 minutes. Also around this place there are many lovely cosy bars where you can meet lots of local people and also prices are lower than in the old town. I really liked my stay and would always come back
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng