Zids Island Emprise Beach House
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Pagudpud
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Zids Island Emprise Beach House





Zids Island Emprise Beach House là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Pagudpud.
Nhận xét
8,08,0 trên 10,
Rất tốt
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Máy điều hòa nhiệt độ
Giá hiện tại là 984.186 ₫
984.186 ₫
Tổng 1.156.478 ₫
bao gồm thuế & phí
19/11 - 20/11
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng
Xem tất cả ảnh Family Room - 4 People

Family Room - 4 People
- 5 khách
- 1 giường đôi
Xem tất cả ảnh Family Room - 6 People

Family Room - 6 People
- 7 khách
- 1 giường đôi và 1 giường tầng đơn
Nơi lưu trú tương tự

Evangeline Beach Resort
Pagudpud
Evangeline Beach Resort
Pagudpud
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.0 trên 10, Tốt, 31 nhận xét
7,0
Tốt
31 nhận xét
Giá hiện tại là 989.508 ₫
989.508 ₫
Tổng 989.508 ₫
bao gồm thuế & phí
21/10 - 22/10

Alta Vista Ilocandia
Pagudpud
Alta Vista Ilocandia
Pagudpud
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 52 nhận xét
7,8
Tốt
52 nhận xét
Giá hiện tại là 725.855 ₫
725.855 ₫
Tổng 812.958 ₫
bao gồm thuế & phí
21/10 - 22/10

Ovemar Resort Hotel Near Vigan
Santa Catalina
Ovemar Resort Hotel Near Vigan
Santa Catalina
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 10 nhận xét
8,8
Xuất sắc
10 nhận xét
Giá hiện tại là 440.251 ₫
440.251 ₫
Tổng 537.106 ₫
bao gồm thuế & phí
21/10 - 22/10

Terra Rika Beach & Dive Resort
Pagudpud
Terra Rika Beach & Dive Resort
Pagudpud
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
4.8 trên 10, 8 nhận xét
4,8
8 nhận xét

Fort Ilocandia Resort Hotel
Laoag
Fort Ilocandia Resort Hotel
Laoag
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.8 trên 10, Tốt, 327 nhận xét
7,8
Tốt
327 nhận xét
Giá hiện tại là 2.698.124 ₫
2.698.124 ₫
Tổng 3.021.899 ₫
bao gồm thuế & phí
29/10 - 30/10

Veranda Suites and Restaurant
Paoay
Veranda Suites and Restaurant
Paoay
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 28 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
28 nhận xét
Giá hiện tại là 1.375.457 ₫
1.375.457 ₫
Tổng 1.375.457 ₫
bao gồm thuế & phí
29/10 - 30/10

Casa Familya
Batac
Casa Familya
Batac
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
8.0 trên 10, Rất tốt, 9 nhận xét
8,0
Rất tốt
9 nhận xét
Giá hiện tại là 772.645 ₫
772.645 ₫
Tổng 849.909 ₫
bao gồm thuế & phí
23/10 - 24/10

Ilocos Urban Wave Resort Hotel
Laoag
Ilocos Urban Wave Resort Hotel
Laoag
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
8.6 trên 10, Xuất sắc, 27 nhận xét
8,6
Xuất sắc
27 nhận xét
Giá hiện tại là 1.529.242 ₫
1.529.242 ₫
Tổng 1.712.751 ₫
bao gồm thuế & phí
29/10 - 30/10

Blue Lagoon Inn and Restaurant
Pagudpud
Blue Lagoon Inn and Restaurant
Pagudpud
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
4.0 trên 10, 5 nhận xét
4,0
5 nhận xét
Giá hiện tại là 626.874 ₫
626.874 ₫
Tổng 702.099 ₫
bao gồm thuế & phí
21/10 - 22/10

Viven Hotel
San Nicolas
Viven Hotel
San Nicolas
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
7.6 trên 10, Tốt, 103 nhận xét
7,6
Tốt
103 nhận xét
Giá hiện tại là 807.706 ₫
807.706 ₫
Tổng 985.402 ₫
bao gồm thuế & phí
29/10 - 30/10
Thông tin về khu vực này

Sitto Baniaran, Pagudpud, Ilocos, 2919
Lân cận
- Bãi biển Pagudpud - 11 phút đi bộ - 1.0 km
- Quần đảo Dos Hermanos - 19 phút đi bộ - 1.6 km
- Vườn quốc gia Kalbario Patapat - 30 phút đi xe - 14.3 km
- Bãi biển Saud - 36 phút đi xe - 22.2 km
- Bãi biển Caparispisan - 53 phút đi xe - 24.6 km
Đi lại
- Cách Sân bay Laoag (LAO) 126 phút lái xe, khoảng 98,1 km
Nhà hàng
- Coco Bar and Grill - 23 phút đi xe
- Mavis Diner - 23 phút đi xe
- Berg Blick - 23 phút đi xe
- K&G Restaurant - 6 phút đi xe
- MurphyJul Foodhouse - 21 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Zids Island Emprise Beach House
- Zids Island Emprise Beach House là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Pagudpud.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Cho giấc ngủ ngon
- Bộ trải giường
Tắm mát
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Bàn chải và kem đánh răng
Phí & Chính sách
Chính sách
Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Tên khác
Zids Emprise House Pagudpud
Zids Island Emprise Beach House Hotel
Zids Island Emprise Beach House Pagudpud
Zids Island Emprise Beach House Hotel Pagudpud
Câu hỏi thường gặp
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Zids Island Emprise Beach House
Bạn có thể nhận phòng từ 14:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Khu vực quanh Zids Island Emprise Beach House như thế nào?
Zids Island Emprise Beach House chỉ cách Bãi biển Pagudpud chừng 11 phút đi bộ và Quần đảo Dos Hermanos 17 phút đi bộ.
Nhận xét
8,0