Toàn bộ ngôi nhà
Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay
Nơi lưu trú 3.0 sao
Cottage sát biển với hồ bơi ngoài trời, gần Bãi biển Panama City
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay





Cottage này mang đến cho khách lưu trú một vị trí thuận tiện, chỉ 10 phút đi bộ là đến được Bãi biển Panama City và Bãi biển Carillon. Nơi lưu trú được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt/máy sấy, tủ lạnh và lò vi sóng.
Nhận xét
9,89,8 trên 10,
Ngoại hạng
Toàn bộ ngôi nhà
3 phòng ngủ2 phòng tắm12 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Trên bãi biển
- Hồ bơi ngoài trời
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 3 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- TV
- Máy giặt/máy sấy
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Hyatt Place Panama City Beach
Panama City Beach
Hyatt Place Panama City Beach
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 1.896 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
1.896 nhận xét
Giá hiện tại là 7.600.122 ₫
7.600.122 ₫
Tổng 8.597.258 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Hampton Inn & Suites Panama City Beach-Beachfront
Panama City Beach
Hampton Inn & Suites Panama City Beach-Beachfront
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.8 trên 10, Xuất sắc, 2.631 nhận xét
8,8
Xuất sắc
2.631 nhận xét
Giá hiện tại là 7.094.674 ₫
7.094.674 ₫
Tổng 8.025.495 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

SpringHill Suites by Marriott Panama City Beach Beachfront
Panama City Beach
SpringHill Suites by Marriott Panama City Beach Beachfront
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 1.235 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
1.235 nhận xét
Giá hiện tại là 7.337.142 ₫
7.337.142 ₫
Tổng 8.299.776 ₫
bao gồm thuế & phí
01/07 - 02/07

Embassy Suites by Hilton Panama City Beach Resort
Panama City Beach
Embassy Suites by Hilton Panama City Beach Resort
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
8.6 trên 10, Xuất sắc, 1.362 nhận xét
8,6
Xuất sắc
1.362 nhận xét
Giá hiện tại là 7.139.118 ₫
7.139.118 ₫
Tổng 8.730.591 ₫
bao gồm thuế & phí
27/07 - 28/07

Everhome Suites Panama City Beach
Panama City Beach
Everhome Suites Panama City Beach
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 40 nhận xét
8,8
Xuất sắc
40 nhận xét
Giá hiện tại là 3.308.288 ₫
3.308.288 ₫
Tổng 3.705.283 ₫
bao gồm thuế & phí
27/07 - 28/07

Beach House - Reel Em Inn by PHG
Panama City Beach
Beach House - Reel Em Inn by PHG
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
Giá hiện tại là 42.523.866 ₫
42.523.866 ₫
Tổng 76.304.384 ₫
bao gồm thuế & phí
28/07 - 29/07

Steps to Private Beach Access Pool + Bikes Seacrest 30A
Bãi biển Rosemary
Steps to Private Beach Access Pool + Bikes Seacrest 30A
Bãi biển Rosemary
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Family-friendly 30A Stay Pool Access, Firepit & Steps to the Beach Driftwood Dreams by Avantstay
Panama City Beach
Family-friendly 30A Stay Pool Access, Firepit & Steps to the Beach Driftwood Dreams by Avantstay
Panama City Beach
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí

Wanderlust by Avantstay Walk to Beach + Pool New Construction
Sunnyside
Wanderlust by Avantstay Walk to Beach + Pool New Construction
Sunnyside
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi

The Lodge 30A
Seagrove Beach
The Lodge 30A
Seagrove Beach
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 775 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
775 nhận xét
Giá hiện tại là 5.656.700 ₫
5.656.700 ₫
Tổng 6.335.714 ₫
bao gồm thuế & phí
19/07 - 20/07
Thông tin về khu vực này
44 Gulf View Drive, Panama City Beach, FL, 32413
Lân cận
- Bãi biển Panama City - 11 phút đi bộ - 1.0 km
- Bãi biển Carillon - 11 phút đi bộ - 1.0 km
- Hồ Powell - 14 phút đi bộ - 1.2 km
- Bãi biển Rosemary - 4 phút đi xe - 4.9 km
- Công viên Pier - 10 phút đi xe - 14.2 km
Đi lại
- Cách Thành phố Panama, FL (ECP-Bãi biển quốc tế Tây bắc Florida) 27 phút lái xe, khoảng 29,4 km
Nhà hàng
- Dairy Queen Grill & Chill - 4 phút đi xe
- Shades Bar & Grill - 5 phút đi xe
- Idyll Hound Proper - 5 phút đi xe
- Back Beach Barbecue - 5 phút đi xe
- Ghost Crab Pizza - 5 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay
- Cottage này mang đến cho khách lưu trú một vị trí thuận tiện, chỉ 10 phút đi bộ là đến được Bãi biển Panama City và Bãi biển Carillon. Nơi lưu trú được trang bị thêm những tiện nghi như máy giặt/máy sấy, tủ lạnh và lò vi sóng.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Cottage riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 16:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 25
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi làm thủ tục nhận phòng và nơi lưu trú không cùng địa điểm. Để nhận phòng, vui lòng đến [At the apartment]
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 25
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Trên bãi biển
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi ngoài trời
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Phòng ngủ
- 3 phòng ngủ
- Bộ trải giường
Phòng tắm
- 2 phòng tắm
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Giải trí
- TV
Khu vực ngoài trời
- Ban công
- Khu lò nướng BBQ
Giặt ủi
- Máy sấy
- Bột giặt
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Quạt trần
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Có thể mang vật nuôi h ỗ trợ người khuyết tật (không được mang theo thú cưng)
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Trang thiết bị an toàn
- Có máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú)
- Có máy báo khói (chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú)
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú.
Chủ nhà cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Câu hỏi thường gặp
Cottage này có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Cottage này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng nhưng có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Cottage này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại cottage này
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 16:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay và khu vực lân cận?
Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay có hồ bơi ngoài trời.
Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa, tủ lạnh và lò vi sóng.
Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, cottage này có ban công.
Khu vực quanh Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay như thế nào?
Newly Renovated! 2-min Walk to the Beach The Coastal Cottage by Avantstay chỉ cách Bãi biển Panama City chừng 8 phút đi bộ và Bãi biển Carillon 8 phút đi bộ.
Nhận xét
9,8