Maison de Zen
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Ooty
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Maison de Zen





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Ooty với kỳ lưu trú tại Maison de Zen.
Nhận xét
1010 trên 10,
Ngoại hạng
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Giường gấp/giường phụ
- Phòng tắm riêng
- Thang máy
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Giá hiện tại là 2.705.667 ₫
2.705.667 ₫
Tổng 3.192.687 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Cozy Costa Room

Cozy Costa Room
- 26 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Serenity Balcony Room

Serenity Balcony Room
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Zen Swing Suite

Zen Swing Suite
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Zen Suite

Zen Suite
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Mango Hill Shola Ooty
Ootacamund
Mango Hill Shola Ooty
Ootacamund
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.6 trên 10, 7 nhận xét
6,6
7 nhận xét
Giá hiện tại là 1.921.565 ₫
1.921.565 ₫
Tổng 2.017.643 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Itsy Hotels Twin Falls, 1.5 km to Botanical Garden
Ooty
Itsy Hotels Twin Falls, 1.5 km to Botanical Garden
Ooty
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
- Không hút thuốc
8.6 trên 10, Xuất sắc, 4 nhận xét
8,6
Xuất sắc
4 nhận xét

Vista Suites
Ooty
Vista Suites
Ooty
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
Giá hiện tại là 1.147.650 ₫
1.147.650 ₫
Tổng 1.205.033 ₫
bao gồm thuế & phí
08/09 - 09/09

The Tamarillo
Ooty
The Tamarillo
Ooty
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét
Giá hiện tại là 860.737 ₫
860.737 ₫
Tổng 903.774 ₫
bao gồm thuế & phí
08/09 - 09/09

The Baron
Kandal
The Baron
Kandal
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.0 trên 10, Rất tốt, 3 nhận xét
8,0
Rất tốt
3 nhận xét
Giá hiện tại là 641.865 ₫
641.865 ₫
Tổng 673.958 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

Mango Hill Central Ooty
Ootacamund
Mango Hill Central Ooty
Ootacamund
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
6.6 trên 10, 4 nhận xét
6,6
4 nhận xét

Serenity Suites
Kandal
Serenity Suites
Kandal
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 2 nhận xét
10
Ngoại hạng
2 nhận xét
Giá hiện tại là 737.775 ₫
737.775 ₫
Tổng 774.664 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Yantra Resort Ooty
Ootacamund
Yantra Resort Ooty
Ootacamund
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.6 trên 10, Tốt, 5 nhận xét
7,6
Tốt
5 nhận xét
Giá hiện tại là 879.865 ₫
879.865 ₫
Tổng 923.858 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Mowbray House Resort Ooty by VOYE HOMES
Ooty
Mowbray House Resort Ooty by VOYE HOMES
Ooty
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 1.303.402 ₫
1.303.402 ₫
Tổng 1.368.572 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Al Woodlands Residency
Ootacamund
Al Woodlands Residency
Ootacamund
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
7.2 trên 10, Tốt, 5 nhận xét
7,2
Tốt
5 nhận xét
Giá hiện t ại là 778.763 ₫
778.763 ₫
Tổng 817.701 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08
Thông tin về khu vực này

Club House road Upper Bazar, Ooty, TN, 643001
Lân cận
- Nhà thờ St. Stephen's - 3 phút đi bộ - 0.3 km
- Vườn quốc gia Mudumalai - 18 phút đi bộ - 1.5 km
- Hồ Ooty - 3 phút đi xe - 1.5 km
- Vườn bách thảo Government - 3 phút đi xe - 1.8 km
- Vườn hồng Ooty - 3 phút đi xe - 2.5 km
Đi lại
- Cách Sân bay Coimbatore (CJB) 173 phút lái xe, khoảng 85,9 km
- Cách Ga Ooty Udhagamandalam 15 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
- Cách Ga Ooty Lovedale 16 phút lái xe, khoảng 5,5 km
- Cách Ga Ooty Ketti 23 phút lái xe, khoảng 7,9 km
Nhà hàng
- The Tea Factory - 6 phút đi xe
- Adyar Anandha Bhavan - 14 phút đi bộ
- Sidewalk Cafe Ooty - 13 phút đi bộ
- High Hill Tea - 6 phút đi xe
- Chocolate Museum - 3 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Maison de Zen
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Ooty với kỳ lưu trú tại Maison de Zen.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 55 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu đ ể nhận phòng: 15
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 15
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Cần yêu cầu để được sắp xếp chỗ đậu xe trong khuôn viên
- Có bãi đậu xe phù hợp cho người dùng xe lăn trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
- Chiều rộng cửa thang máy (cm): 152
- Bãi đậu xe có lối đi lại cho xe lăn
- 5 chỗ đậu xe phù hợp cho người khuyết tật trong khuôn viên
- Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
- Chiều cao bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn (cm): 13
- Khu lounge phù hợp cho xe lăn
- Lối vào có đèn
Tiện nghi phòng
Cho giấc ngủ ngon
- Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
- Bộ trải giường
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Vòi sen phun mưa
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
- Khăn tắm
- Bàn chải và kem đánh răng (theo yêu cầu)
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Bàn
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
- Ghế cho bàn làm việc
Khác
- Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
Phí & Chính sách
Trẻ em & giường bổ sung
- Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 1500 INR mỗi đêm
Đậu xe
- Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt chỗ đậu xe trong khuôn viên
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Tên khác
Maison de Zen Ooty
Maison de Zen Hotel
Maison de Zen Hotel Ooty
Câu hỏi thường gặp
Maison de Zen có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Maison de Zen
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.
Khu vực quanh Maison de Zen như thế nào?
Maison de Zen chỉ cách Vườn quốc gia Mudumalai chừng 17 phút đi bộ và Nhà thờ St. Stephen's 4 phút đi bộ.