La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center)
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn tại Đông Quản với trung tâm hội nghị
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center)





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Đông Quản với kỳ lưu trú tại La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center).
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Gym
- Trang thiết bị giặt ủi
- Không hút thuốc
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
Các tiện nghi chính (11)
Các tiện nghi chính (11)
- Phục vụ bữa sáng
- Trung tâm thể dục
- Trung tâm hội nghị
- Trung tâm dịch vụ văn phòng
- Phòng giải trí/trò chơi có thưởng
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Dịch vụ giặt ủi
- Máy giặt tự động
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ cưới
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Như đang ở nhà (4)
Như đang ở nhà (4)
- Trang thiết bị giặt ủi
- Thang máy
- Phòng giải trí/trò chơi
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng
Xem tất cả ảnh Standard 2-bed Room

Standard 2-bed Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Business Room (2 Beds)

Business Room (2 Beds)
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Deluxe Queen Room

Deluxe Queen Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Executive Suite

Executive Suite
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Fashionable Room (2 Beds) (Interior-Facing Window)

Fashionable Room (2 Beds) (Interior-Facing Window)
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Business Queen Room

Business Queen Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Featured Family Room

Featured Family Room
- 2 khách
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Willman Hotel
Hổ Môn
Willman Hotel
Hổ Môn
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét

Treasure Island Hotel
Hổ Môn
Treasure Island Hotel
Hổ Môn
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa

DeRUCCI Hotel
Dongguan
DeRUCCI Hotel
Dongguan
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.6 trên 10, Xuất sắc, 10 nhận xét
8,6
Xuất sắc
10 nhận xét

Dongguan Bolun Hotel
Trường An
Dongguan Bolun Hotel
Trường An
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi

Shenzhen Kaijia Hotel
Bảo An
Shenzhen Kaijia Hotel
Bảo An
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
7.0 trên 10, Tốt, 4 nhận xét
7,0
Tốt
4 nhận xét
Giá hiện tại là 1.404.797 ₫
1.404.797 ₫
Tổng 1.637.994 ₫
bao gồm thuế & phí
30/07 - 31/07

Zhonghao International Hotel
Trường An
Zhonghao International Hotel
Trường An
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
8.6 trên 10, Xuất sắc, 10 nhận xét
8,6
Xuất sắc
10 nhận xét
Giá hiện tại là 1.119.909 ₫
1.119.909 ₫
Tổng 1.305.814 ₫
bao gồm thuế & phí
25/07 - 26/07

Mingyuan Hotel
Hổ Môn
Mingyuan Hotel
Hổ Môn
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng

Country Inn & Suites by Radisson, Dongguan Houjie Wanda Plaza
Dongguan
Country Inn & Suites by Radisson, Dongguan Houjie Wanda Plaza
Dongguan
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
- Không hút thuốc
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét

Yinxin Premium Hotel (Dongguan Chang'an Vanke Plaza)
Trường An
Yinxin Premium Hotel (Dongguan Chang'an Vanke Plaza)
Trường An
- Đậu xe miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

Liudianban Inn (Dongguan Nancheng Xiping)
Trung tâm thành phố Đông Quan
Liudianban Inn (Dongguan Nancheng Xiping)
Trung tâm thành phố Đông Quan
- Đậu xe miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
- Điểm sạc xe điện
Thông tin về khu vực này

No. 41-42, Huizhan East Road North, Jiaju Avenue, Dongguan, Guangdong, 523000
Lân cận
- Trung tâm Triển lãm Quốc tế Quảng Đông Modern - 2 phút đi xe - 2.5 km
- Quảng trường Wanda Đông Quan - 5 phút đi xe - 6.2 km
- Quảng trường Wanda Humen - 6 phút đi xe - 8.8 km
- Công viên Hổ Môn - 7 phút đi xe - 9.8 km
- Bảo tàng sáp The Opium - 10 phút đi xe - 12.9 km
Đi lại
- Cách Sân bay Thâm Quyến (SZX-Sân bay Quốc tế Shenzhen) 37 phút lái xe, khoảng 47,9 km
- Cách Sân bay Quốc tế Bạch Vân (CAN) 68 phút lái xe, khoảng 83,8 km
- Cách Ga Humen 14 phút lái xe, khoảng 13 km
- Cách Ga đường sắt Dongguan 29 phút lái xe, khoảng 34 km
Nhà hàng
- 老媽私房菜 - 5 phút đi xe
- McDonald's (麦当劳) - 11 phút đi bộ
- 永利烧腊快餐店 - 3 phút đi xe
- McDonald's (麦当劳) - 17 phút đi bộ
- 渔见老坛酸菜鱼 - 15 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center)
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Đông Quản với kỳ lưu trú tại La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center).
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 152 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Có phục vụ bữa sáng (phụ phí)
Vui chơi, giải trí
- Bàn bi da
- Bàn bóng bàn
Làm việc từ xa
- Trung tâm dịch vụ văn phòng
- Trung tâm hội nghị
Dịch vụ
- Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Dịch vụ cưới
Cơ sở, tiện nghi
- Năm xây dựng 2016
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
- Trung tâm thể thao
- Phòng giải trí/trò chơi
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay
Xếp hạng quốc gia
Xếp hạng nơi lưu trú, do hệ thống xếp hạng riêng của chúng tôi cung cấp, được dựa trên loại hình nơi lưu trú, cũng như tiện nghi và dịch vụ tại nơi lưu trú.
Câu hỏi thường gặp
La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center) có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Có trạm sạc xe điện.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center)
Bạn có thể nhận phòng từ 14:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center) và khu vực lân cận?
La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center) có trung tâm thể dục và phòng giải trí/trò chơi có thưởng.
Khu vực quanh La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center) như thế nào?
La Quay Hotel (Dongguan Houjie Convention and Exhibition Center) nằm cách Trung tâm Triển lãm Quốc tế Quảng Đông Modern chỉ khoảng 20 phút đi bộ.