Toàn bộ ngôi nhà
5 Star Holiday Home in Henne
Nơi lưu trú 3.0 sao
Nhà nghỉ tại Bờ biển Henne với hồ bơi ngoài trời và hồ bơi trong nhà
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về 5 Star Holiday Home in Henne





Nhà nghỉ này là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Bờ biển Henne. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm hồ bơi trong nhà, hồ bơi ngoài trời và sân hiên.
Toàn bộ ngôi nhà
8 phòng ngủ3 phòng tắm16 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Hoạt động phù hợp cho trẻ em
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Phòng giải trí/trò chơi có thưởng
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 8 phòng ngủ
- Sân hiên
- Dịch vụ truyền hình kỹ thuật số
- Phòng giải trí/trò chơi
- Khu lò nướng BBQ
- Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Thông tin về khu vực này
Henne, Syddanmark
Lân cận
- Bãi biển Henne - 18 phút đi bộ - 1.6 km
- Bảo tàng Bork Vikingehavn - 24 phút đi xe - 24.8 km
- Cảng Bork - 24 phút đi xe - 26.7 km
- Bãi biển Blavands Huk - 32 phút đi xe - 38.5 km
- Nhà máy rượu Stauning Whisky - 45 phút đi xe - 49.0 km
Đi lại
- Cách Sân bay Esbjerg (EBJ) 45 phút lái xe, khoảng 44,2 km
- Cách Ga Henne 8 phút lái xe, khoảng 8,4 km
- Cách Ga Henne Dyreby 11 phút lái xe, khoảng 9,8 km
- Cách Ga Henne Sovig Sund 12 phút lái xe, khoảng 12,7 km
Nhà hàng
- Henne Kirkeby Kro - 4 phút đi xe
- Pizzeria & Steakhouse - 13 phút đi xe
- Bodegaen Bjælkestuen - 11 phút đi xe
- Café Stranden - 4 phút đi xe
- Café Blaabjerg - 11 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
5 Star Holiday Home in Henne
- Nhà nghỉ này là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Bờ biển Henne. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm hồ bơi trong nhà, hồ bơi ngoài trời và sân hiên.
Tổng quan
Quy mô nơi lưu trú
- Nhà nghỉ riêng
Nhận phòng/Trả phòng
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
Vật nuôi
- Có thể mang theo vật nuôi
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi ngoài trời
- Hồ bơi trong nhà
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Phòng ngủ
- 8 phòng ngủ
Phòng tắm
- 3 phòng tắm
Giải trí
- Phòng giải trí/trò chơi
Khu vực ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Khu lò nướng BBQ
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Vật nuôi
- Cho phép mang theo vật nuôi
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Không có thang máy
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt
Phí & Chính sách
Phí tùy chọn
- Có thể sử dụng nước với phụ phí 14.72 EUR mỗi đêm
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Tên khác
5 Star Home In Henne Spottrup
5 Star Holiday Home in Spottrup
5 Star Holiday Home in Henne Beach Spottrup
5 Star Holiday Home in Henne Beach Private vacation home
Câu hỏi thường gặp
Nhà nghỉ này có hồ bơi không?
Nơi này có hồ bơi trong nhà và hồ bơi ngoài trời.
Nhà nghỉ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Cho phép mang theo vật nuôi.
Nhà nghỉ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại 5 Star Holiday Home in Henne và khu vực lân cận?
5 Star Holiday Home in Henne có hồ bơi ngoài trời và phòng giải trí/trò chơi có thưởng.
Khu vực quanh 5 Star Holiday Home in Henne như thế nào?
5 Star Holiday Home in Henne nằm cách Bãi biển Henne chỉ khoảng 14 phút đi bộ.