Sai Nalam Guest Inn

Hạng nơi lưu trú: 2.5
Khách sạn khá gần Bãi biển Marina

Chọn ngày để xem giá

Khi nghỉ tại Sai Nalam Guest Inn, bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Marina và Tổng Lãnh sự quán Mỹ, Chennai 5 phút đi xe. Khách sẽ được hưởng các tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi, bãi đậu xe có người phục vụ và bãi đậu xe tự phục vụ.

Nhận xét

6,0 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (3)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (6)

  • Phòng tắm riêng
  • Khu phòng ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Giá hiện tại là 417.071 ₫
Tổng 437.925 ₫
bao gồm thuế & phí
20/10 - 21/10

Tùy chọn phòng

Phòng đôi cơ bản, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 14 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
134 Big St Triplicane, Chennai, TN, 600005

Lân cận

  • Đại học Madras - 8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Anna Salai - 10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Bãi biển Marina - 11 phút đi bộ - 1.0 km
  • Express Avenue (Trung tâm Thương mại) - 18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Trung tâm Mua sắm Thành phố Chennai - 7 phút đi xe - 3.6 km

Đi lại

  • Cách Sân bay quốc tế Chennai (MAA) 48 phút lái xe, khoảng 18,1 km
  • Cách Ga Chennai Thiruvallikeni 8 phút đi bộ, khoảng 0,7 km
  • Cách Ga Chennai Chepauk 12 phút đi bộ, khoảng 1 km
  • Cách Ga Chennai Light House 21 phút đi bộ, khoảng 1,8 km
  • Cách Ga metro LIC 20 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
  • Cách Ga Government Estate 21 phút đi bộ, khoảng 1,7 km
  • Cách Ga Thousand Lights 26 phút đi bộ, khoảng 2,2 km

Nhà hàng

  • ‪Ratna cafe - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Amirunnisa Biriyani - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Kasi Vinayaga Mess - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Triplicane Ratna Cafe - ‬14 phút đi bộ
  • ‪Sundari Akka Fish Stall - ‬14 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Sai Nalam Guest Inn

  • Khi nghỉ tại Sai Nalam Guest Inn, bạn sẽ chỉ cách Bãi biển Marina và Tổng Lãnh sự quán Mỹ, Chennai 5 phút đi xe. Khách sẽ được hưởng các tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi, bãi đậu xe có người phục vụ và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
12:00
TRẢ PHÒNG
12:00

Quy mô khách sạn

    • 55 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 20
    • Giờ trả phòng là 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 20

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dép đi trong nhà

Tiện nghi

  • Ban công
  • Khu vực ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Phí & Chính sách

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ ghi nợ và tiền mặt.

Câu hỏi thường gặp

Sai Nalam Guest Inn có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Sai Nalam Guest Inn có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Sai Nalam Guest Inn

Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 12:00.

Sai Nalam Guest Inn có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi phòng đều có ban công.

Khu vực quanh Sai Nalam Guest Inn như thế nào?

Sai Nalam Guest Inn chỉ cách Ga Chennai Thiruvallikeni chừng 8 phút đi bộ và Bãi biển Marina 11 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Sai Nalam Guest Inn

6,0

Tốt

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt