Hotel Tres Altares Sabaneta

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn được phép mang theo vật nuôi tại Sabaneta, liền kề trung tâm hội nghị

Chọn ngày để xem giá

Lưu trú tại Hotel Tres Altares Sabaneta, bạn sẽ chỉ cách Trung tâm thương mại Oviedo và Santa Fe Mall khoảng 10 phút đi xe. Các ưu đãi miễn phí bao gồm Wifi, internet có dây và bữa sáng kiểu Âu từ 6:30 đến 10:00 hàng ngày. Ngoài ra, Phòng khám Medellin - El Poblado và Công viên Poblado chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Sabaneta 12 phút và Ga Itagui 13 phút.

Nhận xét

9,6 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bữa sáng miễn phí
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (3)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Vườn

Như đang ở nhà (5)

  • Phòng tắm riêng
  • Vườn
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Thang máy
  • Phòng cách âm
Giá hiện tại là 1.576.746 ₫
Tổng 1.576.746 ₫
17/11 - 18/11

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng Deluxe, quang cảnh công viên

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh công viên
  • 21 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Phòng 2 giường đơn tiện nghi đơn giản, quang cảnh sân vườn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Phòng 2 giường đơn Deluxe, quang cảnh thành phố

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(2 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 17 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Internet có dây miễn phí

Phòng đôi tiện nghi đơn giản, quang cảnh sân vườn

  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Internet có dây miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
43b 21 Cl. 70 Sur, Sabaneta, Antioquia, 055450

Lân cận

  • Công viên Sabaneta - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Santa Fe Mall - 9 phút đi xe - 9.2 km
  • Công viên Poblado - 11 phút đi xe - 12.1 km
  • Công viên Lleras - 12 phút đi xe - 12.4 km
  • El Tesoro Shopping Park (Trung tâm Thương mại) - 13 phút đi xe - 11.0 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Olaya Herrera (EOH) 19 phút lái xe, khoảng 10,9 km
  • Cách Sân bay quốc tế José María Córdova (MDE), Medellín, Colombia 49 phút lái xe, khoảng 30,7 km
  • Cách Ga Sabaneta 12 phút đi bộ, khoảng 1 km
  • Cách Ga Itagui 13 phút đi bộ, khoảng 1,1 km
  • Cách Ga La Estrella 18 phút đi bộ, khoảng 1,5 km

Nhà hàng

  • ‪Frisby - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Rincon Argentino - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Tres Momentos - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Ragazzi Sabaneta - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Bar 1981 - ‬3 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Hotel Tres Altares Sabaneta

  • Lưu trú tại Hotel Tres Altares Sabaneta, bạn sẽ chỉ cách Trung tâm thương mại Oviedo và Santa Fe Mall khoảng 10 phút đi xe. Các ưu đãi miễn phí bao gồm Wifi, internet có dây và bữa sáng kiểu Âu từ 6:30 đến 10:00 hàng ngày. Ngoài ra, Phòng khám Medellin - El Poblado và Công viên Poblado chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn. Nơi lưu trú nằm cách dịch vụ giao thông công cộng một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Sabaneta 12 phút và Ga Itagui 13 phút.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 20 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 13:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Trẻ em

    • Phụ huynh phải có giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh của trẻ*

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi (chỉ chó)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Miễn phí truy cập Wifi (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)) và internet có dây tại phòng

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng kiểu Âu miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 6:30 - 10:00

Vui chơi, giải trí

  • Khu du lịch sinh thái lân cận

Làm việc từ xa

  • Khu làm việc chung

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 91
  • Lối đi phù hợp cho xe lăn
  • Bàn hỗ trợ phù hợp cho xe lăn
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Dịch vụ đưa đón phù hợp cho người khuyết tật
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Lối vào có đèn
  • Lối vào không bậc thang

Tiện nghi phòng

Cho giấc ngủ ngon

  • Phòng cách âm

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị)) và internet có dây miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Bạn có thể sẽ phải đóng loại phí sau tại nơi lưu trú: thuế giá trị gia tăng Colombia (19%). Khách được miễn thuế giá trị gia tăng khi xuất trình hộ chiếu và visa du lịch hợp lệ chứng minh mình không cư trú tại Colombia và thanh toán bằng thẻ nước ngoài hoặc chuyển khoản ngân hàng từ bên ngoài Colombia. Chính sách miễn thuế này chỉ áp dụng cho các đặt phòng theo gói du lịch (dịch vụ lưu trú kèm các dịch vụ du lịch khác).

Trẻ em & giường bổ sung

  • Nếu đi cùng trẻ em, nơi lưu trú có thể sẽ yêu cầu cung cấp các giấy tờ sau: Cha mẹ đi cùng trẻ em dưới 18 tuổi vào lãnh thổ Colombia cần xuất trình giấy khai sinh và giấy tờ tùy thân có ảnh của trẻ (khách nước ngoài cần hộ chiếu) khi nhận phòng. Nếu người thân hoặc người giám hộ hợp pháp đi cùng trẻ đến Colombia, người đó có thể được yêu cầu cung cấp giấy xác nhận đồng ý có chữ ký của cả cha mẹ được chứng thực và bản sao giấy tờ tùy thân có ảnh của cha mẹ. Nếu chỉ cha hoặc mẹ đi cùng trẻ đến Colombia, cha/mẹ có thể được yêu cầu cung cấp giấy xác nhận đồng ý của người còn lại được chứng thực. Khách có kế hoạch đi cùng trẻ nên liên hệ Lãnh sự quán Columbia trước khi lên đường để được hướng dẫn cụ thể hơn.

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 55000 COP mỗi vật nuôi (có thể thay đổi tùy theo thời gian lưu trú)

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club
Số đăng ký nơi lưu trú 250443

Câu hỏi thường gặp

Hotel Tres Altares Sabaneta có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo chó. Thu phí 55000 COP mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Hotel Tres Altares Sabaneta có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, Hotel Tres Altares Sabaneta không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel Tres Altares Sabaneta

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 13:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Hotel Tres Altares Sabaneta và khu vực lân cận?

Hotel Tres Altares Sabaneta có vườn.

Khu vực quanh Hotel Tres Altares Sabaneta như thế nào?

Hotel Tres Altares Sabaneta nằm tại trung tâm Sabaneta, chỉ cách Công viên Sabaneta khoảng 1 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Hotel Tres Altares Sabaneta

9,6

Ngoại hạng

10

Sạch sẽ

9,4

Tiện nghi, dịch vụ

9,6

Nhân viên & dịch vụ

10

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent hotel and staff.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

El hotel muy limpio,el personal muy atento. Desayuno bueno, excelente ubicación, súper recomendado.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent everything
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great rooms & location!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

One of the best hotel rooms in Sabaneta staff and all the best fully recommended. Thank you
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Clean room, in town and modern. A nice place
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente hotel ,, habitaciones Nuevas ,, hotel nuevo ,, su personal muy califocado,, la cafeteria espectacular y en sus alrededores muy Buenos restaurants,, muy buena comida ,
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excelente ubicación, la habitación muy confortable, el personal super amable y muy atento à ayudar, me encantó!!!!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very clean rooms, breakfast was included and very nice staff.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Muy bien para una noche x viaje de trabajo
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We loved our room on the 4th floor with a balcony. It was modern, clean and the area is great.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

La habitación bien dispuesta, el personal amable, el restaurante de muy buena calidad.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

El hotel está excelente. La habitación bien cómoda el bao limpio las toallas perfectas y la atención muy buena
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

This is a really nice hotel, conveniently located. The first day I arrived the restaurant was very busy with general customers for Sunday brunch, and it was almost impossible to get the free breakfast. Aside from that it was excellent!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

bueno en todo sentido. muy recomendable.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Do not get clothes washed through hotel. They don’t charge by weight like other hotels, they charge BY ITEMS. Breakfast IS LIMITED to three selections.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent 10/10. Everything
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I left a bag in the taxi when I arrived and the taxi drove off. Hotel staff were able to locate the taxi and I recovered my bag. So incredibly awesome, and genuine concern. Great location near Sabaneta park
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Fue una experiencia formidable, un hotel pequeño pero muy confortable y completo, sus recepcionistas súper amables y muy atentos, limpio y cerca al parque de Sabaneta, lo recomiendo.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Muy bonito, esta nuevo ..
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

100% recomendada. Instalaciones nuevas
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

🙏
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Quedarnos en este hotel con nuestras hijas fue una experiencia espectacular. La habitación era hermosa, muy cómoda y con una limpieza impecable. Todo el personal fue sumamente amable, atento y siempre dispuesto a resolver cualquier inquietud con una sonrisa. El desayuno en Siempre Magda Café fue delicioso, y su equipo brindó un servicio excepcional. Queremos hacer una mención especial a Alexis (venezolano), quien siempre hizo todo lo posible para que nos fuéramos felices del café. Su amabilidad y disposición realmente marcaron la diferencia durante nuestra estadía. La ubicación del hotel también es perfecta. Está rodeado de excelentes restaurantes y lugares para comer, tomar algo y disfrutar, pero sin el alboroto que suele encontrarse en otras zonas de Medellín. En todo momento nos sentimos muy seguros, algo que para nosotros, al viajar en familia, fue muy importante. Sin duda, lo recomendaría con los ojos cerrados y volveríamos una y mil veces más. ¡Gracias por hacer de nuestra estadía una experiencia inolvidable!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Just as an advise, please check the guess refrigerator and count the items while entering in your room, that way you evict misunderstandings because if there is something missing they may charge you for the missing items! But off course if you explain that you didn’t consume the items they are very kind and helpful to understand and no charges will be placed. Other wise the personal are very nice and very educated!!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Staff was pretty helpful the only staff I interacted with was front desk and one time with cleaning lady the hotel is perfect if you want more of a local perspective having coffee in the park or a drink. So many restaurants, bars shops near by and the church of course. Grocery stores and pharmacy’s. If your looking to party your in the wrong neighborhood, it’s about 20 min away from el poblado with no traffic and further away from La 70.. make sure your reservation is correct I brought my fiancée and didn’t realize I did not enter two people. Well even though room capacity is for two people I was charged an extra $20 per day total 100 for the extra person. Luckily hotels.com actually credited me and that’s why I will continue to use them. Breakfast was delicious restaurant people (Magda cafe in the hotel) are friendly and kind.