Hotel Plaza Central
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn cách Arequipa Plaza de Armas chỉ vài bước
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Hotel Plaza Central





Hotel Plaza Central có vị trí đắc địa, khiến bạn chỉ dạo vài bước chân là đến được Arequipa Plaza de Armas.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Bar
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (7)
Các tiện nghi chính (7)
- Dịch vụ phòng
- Xe đưa đón sân bay
- Xe đưa đón trong khu vực
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

qema Arequipa
Trung tâm Lịch sử
qema Arequipa
Trung tâm Lịch sử
- Hồ bơi
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 70 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
70 nhận xét
Giá hiện tại là 894.234 ₫
894.234 ₫
Tổng 983.657 ₫
16/07 - 17/07

Hotel Fundador By Robles
Trung tâm Lịch sử
Hotel Fundador By Robles
Trung tâm Lịch sử
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
8.8 trên 10, Xuất sắc, 5 nhận xét
8,8
Xuất sắc
5 nhận xét
Giá hiện tại là 1.767.427 ₫
1.767.427 ₫
Tổng 1.767.427 ₫
02/08 - 03/08

Casa Andina Select Arequipa Plaza
Trung tâm Lịch sử
Casa Andina Select Arequipa Plaza
Trung tâm Lịch sử
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 231 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
231 nhận xét
Giá hiện tại là 3.373.103 ₫
3.373.103 ₫
Tổng 3.710.413 ₫
04/07 - 05/07

Los Tambos - Boutique
Trung tâm Lịch sử
Los Tambos - Boutique
Trung tâm Lịch sử
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 530 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
530 nhận xét
Giá hiện tại là 1.374.343 ₫
1.374.343 ₫
Tổng 1.511.777 ₫
08/07 - 09/07

HOTEL INKALMA SANTA MARTA
Trung tâm Lịch sử
HOTEL INKALMA SANTA MARTA
Trung tâm Lịch sử
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 13 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
13 nhận xét
Giá hiện tại là 1.027.317 ₫
1.027.317 ₫
Tổng 1.027.317 ₫
03/07 - 04/07

Los Tambos - Colonial
Trung tâm Lịch sử
Los Tambos - Colonial
Trung tâm Lịch sử
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 52 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
52 nhận xét
Giá hiện tại là 1.349.241 ₫
1.349.241 ₫
Tổng 1.484.165 ₫
03/07 - 04/07

Hotel Terra
Arequipa
Hotel Terra
Arequipa
- Bữa sáng miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Bar
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 10 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
10 nhận xét
Giá hiện tại là 1.557.979 ₫
1.557.979 ₫
Tổng 1.557.979 ₫
11/07 - 12/07

Hotel Viza
Trung tâm Lịch sử
Hotel Viza
Trung tâm Lịch sử
- Bữa sáng miễn phí
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.8 trên 10, Xuất sắc, 196 nhận xét
8,8
Xuất sắc
196 nhận xét
Giá hiện tại là 1.704.305 ₫
1.704.305 ₫
Tổng 1.704.305 ₫
22/07 - 23/07

Casona Moya
Trung tâm Lịch sử
Casona Moya
Trung tâm Lịch sử
- Bữa sáng miễn phí
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 44 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
44 nhận xét
Giá hiện tại là 639.114 ₫
639.114 ₫
Tổng 639.114 ₫
03/07 - 04/07

La Hostería
Trung tâm Lịch sử
La Hostería
Trung tâm Lịch sử
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.8 trên 10, Xuất sắc, 192 nhận xét
8,8
Xuất sắc
192 nhận xét
Giá hiện tại là 2.642.659 ₫
2.642.659 ₫
Tổng 2.642.659 ₫
17/07 - 18/07
Thông tin về khu vực này

Calle Merced 105- Cercado Arequipa, Arequipa, Arequipa Region
Lân cận
- Arequipa Plaza de Armas - 1 phút đi bộ - 0.0 km
- Bảo tàng xác ướp Andean - 1 phút đi bộ - 0.2 km
- Nhà thờ Arequipa - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Chợ San Camilo - 7 phút đi bộ - 0.6 km
- Tu viện Santa Catalina - 8 phút đi bộ - 0.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay Arequipa (AQP-Sân bay Quốc tế Rodriguez Ballon) 24 phút lái xe, khoảng 9,4 km
- Cách Ga Arequipa 16 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
- Cách Ga Tres Cruces 7 phút lái xe, khoảng 3,3 km
- Cách Ga Uchumayo 32 phút lái xe, khoảng 19,3 km
- Xe đưa đón sân bay (phụ phí)
- Xe đưa đón trong khu vực (phụ phí)
Nhà hàng
- Kafi Wasi - 2 phút đi bộ
- McDonald's - 3 phút đi bộ
- Restaurante La Plaza - 3 phút đi bộ
- La Benita - 2 phút đi bộ
- Clandestino Hambre De Crear - 3 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Hotel Plaza Central
- Hotel Plaza Central có vị trí đắc địa, khiến bạn chỉ dạo vài bước chân là đến được Arequipa Plaza de Armas.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 20 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Giờ nhận phòng bắt đầu từ 11:30
- Giờ trả phòng là 11:30
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Dịch vụ đưa đón
- Dịch vụ đưa đón sân bay*
Ngoài khuôn viên
- Xe đưa đón trong khu vực*
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng miễn phí
- Dịch vụ phòng
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Nhân viên khiêng hành lý/hỗ trợ khách
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Bạn có thể sẽ phải đóng loại phí sau tại nơi lưu trú: Thuế giá trị gia tăng Peru (18%). Khách được miễn thuế giá trị gia tăng khi xuất trình hộ chiếu và visa du lịch hợp lệ chứng minh mình không cư trú tại Peru. Chính sách miễn thuế này chỉ áp dụng cho thời gian lưu trú tại Peru không quá 60 ngày.
Phí tùy chọn
- Cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay với khoản phụ phí nhỏ
- Có xe đưa đón trong khu vực với khoản phụ phí nhỏ
Trẻ em & giường bổ sung
- Trẻ em dưới 18 tuổi không được phép lưu trú tại các nơi lưu trú ở Peru mà không đi cùng cha mẹ, người giám hộ hợp pháp hoặc người có trách nhiệm được ủy quyền. Người lớn đi cùng có thể phải xuất trình giấy tờ tùy thân của cả họ và trẻ cũng như mọi giấy tờ ch ứng minh có công chứng. Khách dự định đi cùng trẻ em vui lòng tham khảo ý kiến của phòng lãnh sự Peru trước khi đi để được hướng dẫn thêm.
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Theo luật pháp của Peru, nơi lưu trú không chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt trên 2.000 PEN hoặc 500 USD. Khách phải thanh toán bằng thẻ tín dụng hoặc phương thức khác được nơi lưu trú và luật địa phương chấp thuận nếu khoản tiền vượt quá con số này. Không được tách thành hai loại tiền tệ để thanh toán.
Câu hỏi thường gặp
Hotel Plaza Central có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Hotel Plaza Central có cung cấp đưa đón sân bay hay không?
Có xe đưa đón sân bay.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Hotel Plaza Central
Bạn có thể nhận phòng từ 11:30. Giờ trả phòng là 11:30.
Khu vực quanh Hotel Plaza Central như thế nào?
Hotel Plaza Central chỉ cách Arequipa Plaza de Armas chừng 2 phút đi bộ và Nhà thờ Arequipa 2 phút đi bộ.