Zebula Golf Estate & Spa
Hạng nơi lưu trú: 5 trở lên
Lodge sang trọng tại Kareeberg với sân golf, spa
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Zebula Golf Estate & Spa





Kỳ nghỉ tuyệt vời tại Zebula Golf Estate & Spa ở không thể thiếu vòng chơi tại sân golf 18 lỗ. Khách có thể tận hưởng cảm giác thư giãn với liệu pháp quấn ủ cơ thể ở spa. Các tiện nghi nổi bật khác tại lodge sang trọng này bao gồm trung tâm thể thao, tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh và sân hiên.
Nhận xét
8,08,0 trên 10,
Rất tốt
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Spa
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Gym
- Trang thiết bị giặt ủi
Các tiện nghi chính (12)
Các tiện nghi chính (12)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Sân golf
- Khu spa với đầy đủ các liệu pháp
- Hồ bơi ngoài trời
- Phục vụ bữa sáng
- Trung tâm thể dục
- Sân thượng/sân hiên
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Cửa hàng tiện dụng
- Tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh
- Dịch vụ giặt ủi
- Máy giặt tự động
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Phòng tắm riêng
- Sân hiên
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Trang thiết bị giặt ủi
- Thang máy
- Dịch vụ truyền hình cáp
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đôi Junior, không hút thuốc, quang cảnh sân golf

Phòng đôi Junior, không hút thuốc, quang cảnh sân golf
- Quang cảnh sân golf
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường cỡ king
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng dành cho gia đình

Phòng dành cho gia đình
- Quang cảnh sân golf
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 2 giường đôi
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Gamagara Africa private nature reserve
Joe Morolong
Gamagara Africa private nature reserve
Joe Morolong
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 2 nhận xét
8,0
Rất tốt
2 nhận xét
Giá hiện tại là 3.139.551 ₫
3.139.551 ₫
Tổng 3.610.484 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Toverberg Guest Houses
Umsobomvu
Toverberg Guest Houses
Umsobomvu
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 26 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
26 nhận xét
Giá hiện tại là 2.152.592 ₫
2.152.592 ₫
Tổng 2.152.592 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

The Lighthouse Guesthouse
Umsobomvu
The Lighthouse Guesthouse
Umsobomvu
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
8.8 trên 10, Xuất sắc, 43 nhận xét
8,8
Xuất sắc
43 nhận xét
Giá hiện tại là 1.488.942 ₫
1.488.942 ₫
Tổng 1.712.290 ₫
bao gồm thuế & phí
27/08 - 28/08

Eden Villas Guesthouse
Kuruman
Eden Villas Guesthouse
Kuruman
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
4.0 trên 10, 1 nhận xét
4,0
1 nhận xét
Giá hiện tại là 1.413.373 ₫
1.413.373 ₫
Tổng 1.413.373 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Skietberg Lodge
Umsobomvu
Skietberg Lodge
Umsobomvu
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 10 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
10 nhận xét
Giá hiện tại là 1.063.534 ₫
1.063.534 ₫
Tổng 1.223.064 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Bezalel Estate Country House
Kai !Garib
Bezalel Estate Country House
Kai !Garib
- Hồ bơi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Kampfontein Gasteplaas
Emthanjeni
Kampfontein Gasteplaas
Emthanjeni
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
8.8 trên 10, Xuất sắc, 8 nhận xét
8,8
Xuất sắc
8 nhận xét
Giá hiện tại là 2.127.067 ₫
2.127.067 ₫
Tổng 2.446.127 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Die Kleipot Guesthouse
Umsobomvu
Die Kleipot Guesthouse
Umsobomvu
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 23 nhận xét
8,4
Rất tốt
23 nhận xét
Giá hiện tại là 1.701.654 ₫
1.701.654 ₫
Tổng 1.956.902 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Karoo-Koppie Guesthouse
Umsobomvu
Karoo-Koppie Guesthouse
Umsobomvu
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Máy điều hòa
8.4 trên 10, Rất tốt, 16 nhận xét
8,4
Rất tốt
16 nhận xét
Giá hiện tại là 1.051.835 ₫
1.051.835 ₫
Tổng 1.051.835 ₫
bao gồm thuế & phí
25/08 - 26/08

Otterskloof Private Game Reserve
Kopanong
Otterskloof Private Game Reserve
Kopanong
- Bar
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 5 nhận xét
10
Ngoại hạng
5 nhận xét
Thông tin về nơi lưu trú này
Zebula Golf Estate & Spa
- Kỳ nghỉ tuyệt vời tại Zebula Golf Estate & Spa ở không thể thiếu vòng chơi tại sân golf 18 lỗ. Khách có thể tận hưởng cảm giác thư giãn với liệu pháp quấn ủ cơ thể ở spa. Các tiện nghi nổi bật khác tại lodge sang trọng này bao gồm trung tâm thể thao, tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh và sân hiên.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 20 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 10:30
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách sẽ nhận thông tin nhận chìa khóa
- Nếu dự định đến nơi sau 23:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Bữa sáng đầy đủ (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 7:00 - 11:00
- Tiệm/cửa hàng thức ăn nhanh
Đi cùng trẻ em
- Cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng
Vui chơi, giải trí
- Lớp học golf
- Lối vào hồ bơi ngoài trời lân cận
- Nơi câu cá lân cận
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
Cơ sở, tiện nghi
- Sân hiên
- Trung tâm thể thao
- Sân golf trong khuôn viên
- Sân tập golf trong khuôn viên
- Spa với đầy đủ liệu pháp
- Câu lạc bộ golf trong khuôn viên
- Cửa hàng dụng cụ golf trong khuôn viên
- Khu giải trí ngoài trời
Hỗ trợ người khuyết tật
- Thang máy
- Chiều rộng cửa thang máy (cm): 201
- Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
- Dịch vụ đưa đón phù hợp cho người khuyết tật
- Dốc cho xe lăn ở cửa trước
Tiện nghi phòng
Giải trí
- Truyền hình vệ tinh
Thoải mái như tại nhà
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
- Điện thoại
Ăn uống
- Ghế cao cho trẻ em
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt
Spa
Khách có thể tận hưởng những gói trị liệu tại khu spa với đầy đủ các liệu pháp của Lodge - Zebu Spa. Các dịch vụ gồm liệu pháp quấn ủ cơ thể, tẩy tế bào chết và trị liệu toàn thân. Spa mở cửa mỗi ngày.
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc: 2800 ZAR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
Phí tùy chọn
- Khách có thể dùng bữa sáng đầy đủ với phụ phí ước tính 255 ZAR cho người lớn và 128 ZAR cho trẻ em
Chính sách
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Zebula Golf Estate & Spa có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Zebula Golf Estate & Spa có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Zebula Golf Estate & Spa
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Giờ trả phòng là 10:30.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Zebula Golf Estate & Spa và khu vực lân cận?
Mang gậy ra sân golf trong khuôn viên. Dành thời gian thư giãn tại khu spa và tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ đa dạng khác như trung tâm thể dục hay dịch vụ spa. Zebula Golf Estate & Spa còn có hồ bơi ngoài trời lân cận khách có thể sử dụng.