Green Edge Regency
Nơi lưu trú 2.0 sao
Khách sạn tại Kolkata
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Green Edge Regency





Khi lưu trú tại Green Edge Regency , bạn mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Chợ Mới.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Wifi miễn phí
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Dịch vụ dọn phòng 1 lần mỗi lần lưu trú
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Xem tất cả ảnh Phòng đôi

Phòng đôi
- 11 mét vuông
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng Suite

Phòng Suite
- 12 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường cỡ king
- Wifi miễn phí
Phòng Executive
- 12 mét vuông
- 2 khách
- 1 giường cỡ king
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

HOTEL ICHAMATI
Taltala
HOTEL ICHAMATI
Taltala
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
8.0 trên 10, Rất tốt, 5 nhận xét
8,0
Rất tốt
5 nhận xét
Giá hiện tại là 496.050 ₫
496.050 ₫
Tổng 520.853 ₫
bao gồm thuế & phí
14/07 - 15/07

The Salvation Army Red Shield Guest House - Hostel
Dharmatala
The Salvation Army Red Shield Guest House - Hostel
Dharmatala
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
6.4 trên 10, 8 nhận xét
6,4
8 nhận xét
Giá hiện tại là 644.618 ₫
644.618 ₫
Tổng 676.849 ₫
bao gồm thuế & phí
14/07 - 15/07

The Aster Heritage
Phố Park
The Aster Heritage
Phố Park
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
6.8 trên 10, 20 nhận xét
6,8
20 nhận xét
Giá hiện tại là 813.524 ₫
813.524 ₫
Tổng 854.200 ₫
bao gồm thuế & phí
05/07 - 06/07

Fortune Park Panchwati, Kolkata - Member ITC Hotels' Group
Howrah
Fortune Park Panchwati, Kolkata - Member ITC Hotels' Group
Howrah
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 65 nhận xét
8,0
Rất tốt
65 nhận xét
Giá hiện tại là 1.322.802 ₫
1.322.802 ₫
Tổng 1.388.942 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Smart stay by- Brill rooms
Salt Lake
Smart stay by- Brill rooms
Salt Lake
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét
Giá hiện tại là 356.958 ₫
356.958 ₫
Tổng 374.806 ₫
bao gồm thuế & phí
08/07 - 09/07

Dear Hotel
Taltala
Dear Hotel
Taltala
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Quầy tiếp tân 24/7
Giá hiện tại là 422.490 ₫
422.490 ₫
Tổng 449.137 ₫
bao gồm thuế & phí
12/07 - 13/07

Astoria Hotel
Dharmatala
Astoria Hotel
Dharmatala
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
5.6 trên 10, 91 nhận xét
5,6
91 nhận xét
Giá hiện tại là 826.751 ₫
826.751 ₫
Tổng 868.089 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

GUTEN TAG
Salt Lake
GUTEN TAG
Salt Lake
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 285.726 ₫
285.726 ₫
Tổng 1.432.890 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Hotel Kempton
Dharmatala
Hotel Kempton
Dharmatala
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
7.2 trên 10, Tốt, 192 nhận xét
7,2
Tốt
192 nhận xét
Giá hiện tại là 1.267.685 ₫
1.267.685 ₫
Tổng 1.331.069 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Beyzaa Hotel & Suites , Kolkata
Salt Lake
Beyzaa Hotel & Suites , Kolkata
Salt Lake
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
7.0 trên 10, Tốt, 7 nhận xét
7,0
Tốt
7 nhận xét
Giá hiện tại là 1.487.904 ₫
1.487.904 ₫
Tổng 1.562.299 ₫
bao gồm thuế & phí
11/07 - 12/07
Thông tin về khu vực này

Building 7, Green Edge Regency Ruby, Near Anandapur Police station, Kolkata, Kolkata, WB, 700107
Lân cận
- Bệnh viện Ruby - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Trung tâm Thương mại Acropolis Mall - 7 phút đi xe - 1.9 km
- Nhà tưởng niệm Chiến thắng - 29 phút đi xe - 9.9 km
- Chợ Mới - 30 phút đi xe - 9.4 km
- Côn viên Sinh thái New Town - 45 phút đi xe - 18.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay Kolkata (CCU-Sân bay Quốc tế Netaji Subhash Chandra Bose) 50 phút lái xe, khoảng 20,8 km
- Cách Ga Bệnh viện Ruby 16 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
- Cách Ga Kolkata Jadabpur 6 phút lái xe, khoảng 5,4 km
- Cách Ga Kolkata Narendrapur 11 phút lái xe, khoảng 9,3 km
Nhà hàng
- Pizza Hut - 3 phút đi xe
- Starbucks - 4 phút đi xe
- Ozora - 4 phút đi xe
- Hoppipola - 4 phút đi xe
- Keventer Coffee World - 4 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Green Edge Regency
- Khi lưu trú tại Green Edge Regency , bạn mất khoảng 15 phút đi xe là đến được Chợ Mới.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 12 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 12:00, kết thúc nhận phòng: 12:30
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 23:30
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
Tiện nghi phòng
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Khác
- Dịch vụ dọn phòng một lần trong thời gian lưu trú
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
Green Edge Regency có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Green Edge Regency có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Rất tiếc, Green Edge Regency không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Green Edge Regency
Bắt đầu nhận phòng: 12:00; kết thúc nhận phòng: 12:30. Giờ trả phòng là 11:00.
Khu vực quanh Green Edge Regency như thế nào?
Green Edge Regency nằm cách Bệnh viện Desun chỉ khoảng 18 phút đi bộ.