Toàn bộ căn hộ
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony
Căn hộ tại Paros với hồ bơi ngoài trời
Chọn ngày để xem giá
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Paros.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (1)
Các tiện nghi chính (1)
- Hồ bơi ngoài trời
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Sanders Paros Gardens
Paros
Sanders Paros Gardens
Paros
- Hồ bơi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc

Gorgeous White Marsis Apartment in Paros
Paros
Gorgeous White Marsis Apartment in Paros
Paros
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Amazing Blue Marsis Apartment in Paros
Paros
Amazing Blue Marsis Apartment in Paros
Paros
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Authentic White House in Paros Lefkes
Paros
Authentic White House in Paros Lefkes
Paros
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Thông tin về khu vực này

Paros, South Aegean
Lân cận
- Bãi biển Kalogeros - 14 phút đi bộ - 1.2 km
- Bảo tàng Byzantine - 4 phút đi xe - 2.3 km
- Bãi biển Golden - 12 phút đi xe - 7.6 km
- Cảng Parikia - 27 phút đi xe - 18.9 km
- Bãi biển Aliki - 32 phút đi xe - 20.3 km
Đi lại
- Cách Sân bay Naxos (JNX-Sân bay Quốc gia Naxos Island) khoảng 9,9 km
- Cách Mykonos (JMK-đảo quốc gia Mykonos) khoảng 43,1 km
- Cách Sân bay Ermoupolis (JSY-Sân bay Quốc gia Syros Island) khoảng 49,8 km
- Cách Sân bay Parikia (PAS-Sân bay Quốc gia Paros) 33 phút lái xe, khoảng 21,9 km
Nhà hàng
- Blue Oyster - 15 phút đi xe
- Tsitsanis - 3 phút đi xe
- kafenio o Costos - 11 phút đi xe
- Sea Rocks - 13 phút đi xe
- Mango - 5 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony
- Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Paros.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
- Nhận phòng không tiếp xúc
- Giờ trả phòng là 11:00
- Trả phòng không tiếp xúc
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Cơ sở, tiện nghi
- Hồ bơi ngoài trời
- Bàn ghế ngoài trời
Tiện nghi phòng
Cho giấc ngủ ngon
- 2 phòng ngủ
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
- Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 0.50 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
- Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 2.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Câu hỏi thường gặp
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có. Chỗ đậu xe có giới hạn.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony
Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony và khu vực lân cận?
Sanders Paros Gardens - Fresh 1-bdr Apt w/ Balcony có hồ bơi ngoài trời.