Holiday Club Saariselka

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn phù hợp cho khách gia đình với nhà hàng, gần Khu trượt tuyết Saariselkä

Chọn ngày để xem giá

Nghỉ tại Holiday Club Saariselka nghĩa là bạn lựa chọn một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Khu trượt tuyết Saariselkä và Khu trượt tuyết Saariselka 5 phút đi bộ. Nhà hàng cực kỳ hoàn hảo để dùng bữa và bạn có thể nhâm nhi chút đồ uống ở quán bar/khu lounge hoặc tìm đến phòng tắm hơi để có cái kết thư thái cho một ngày dài. Ngoài ra, khách sạn này chỉ cách Công viên Quốc gia Urho Kekkonen 10 phút đi bộ.

Nhận xét

7,8 trên 10,
Tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Bar
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Phục vụ bữa sáng
  • Nơi để dụng cụ trượt tuyết
  • Phòng tắm hơi
  • Dịch vụ phòng
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Lò sưởi ở sảnh
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cho gia đình (6)

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
  • Sân chơi trong khuôn viên
  • Phòng tắm riêng
  • TV
  • Màn/rèm cản sáng
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
Giá hiện tại là 2.122.241 ₫
Tổng 2.651.065 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng 2 giường đơn Economy

7,2 trên 10
Tốt
(26 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Tiêu chuẩn

8,4 trên 10
Rất tốt
(22 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Standard Family with Sauna

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Suite with Sauna

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 2 giường đơn Economy

7,6 trên 10
Tốt
(5 nhận xét)
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Economy Twin Room

  • 2 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Saariseläntie 7, Saariselka, 99830

Lân cận

  • Khu trượt tuyết Saariselkä - 1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Khu trượt tuyết Saariselka - 1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Nhà nguyện Pyhan Paavalin - 7 phút đi bộ - 0.6 km
  • Công viên Quốc gia Urho Kekkonen - 10 phút đi bộ - 0.9 km
  • Khu nghỉ dưỡng trượt tuyết Saariselkä - 3 phút đi xe - 1.8 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Ivalo (IVL) 21 phút lái xe, khoảng 27,2 km

Nhà hàng

  • ‪Suomen Latu Kiilopää - ‬15 phút đi xe
  • ‪Kaunispään Huippu - ‬6 phút đi xe
  • ‪Restaurant - ‬12 phút đi bộ
  • ‪Muossi Grilli - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Kaunis Jorma - ‬6 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Holiday Club Saariselka

  • Nghỉ tại Holiday Club Saariselka nghĩa là bạn lựa chọn một vị trí tuyệt vời, chỉ cách Khu trượt tuyết Saariselkä và Khu trượt tuyết Saariselka 5 phút đi bộ. Nhà hàng cực kỳ hoàn hảo để dùng bữa và bạn có thể nhâm nhi chút đồ uống ở quán bar/khu lounge hoặc tìm đến phòng tắm hơi để có cái kết thư thái cho một ngày dài. Ngoài ra, khách sạn này chỉ cách Công viên Quốc gia Urho Kekkonen 10 phút đi bộ.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 139 phòng
    • Gồm 2 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Trẻ em

    • Tối đa 2 trẻ 3 tuổi trở xuống lưu trú miễn phí cùng cha mẹ hoặc người giám hộ nếu sử dụng giường có sẵn
    • Trẻ em từ 4 tuổi trở xuống được phục vụ bữa sáng miễn phí
DONE

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Có tô đựng thức ăn và nước
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 7:00 - 10:00
  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Dịch vụ phòng

Đi cùng trẻ em

  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)
  • Sân chơi

Vui chơi, giải trí

  • Mua sắm
  • Điểm cho thuê xe đạp lân cận
  • Đường mòn đi bộ/đạp xe lân cận
  • Khu chơi vượt thác bằng bè lân cận
  • Khu trượt tuyết đổ đèo lân cận
  • Khu trượt ván tuyết lân cận

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Nơi để dụng cụ trượt tuyết

Cơ sở, tiện nghi

  • Dịch vụ ATM/ngân hàng
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Lò sưởi ở sảnh
  • TV ở khu vực chung
  • Phòng tắm hơi

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV
  • Truyền hình cáp
  • Các kênh phim phải trả tiền

Thoải mái như tại nhà

  • Ấm điện
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Nôi/giường cho trẻ sơ sinh (phụ phí)
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí và internet có dây
  • Điện thoại
  • Ghế cho bàn làm việc

Ăn uống

  • Bàn ăn

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 19 EUR cho người lớn và 9.5 EUR cho trẻ em
  • Khách có thể trả phòng muộn với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)

Trẻ em & giường bổ sung

  • Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 20.0 EUR mỗi lần lưu trú

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 35 EUR mỗi nơi lưu trú (có thể thay đổi tùy theo thời gian lưu trú)

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa và máy phát hiện khói trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club

Tên khác

Holiday Club Hotel
Holiday Club Hotel Saariselka
Holiday Club Saariselka
Holiday Saariselka
Saariselka Holiday
Saariselka Holiday Club
Holiday Club Saariselka Finland
Holiday Club Saariselka Hotel Saariselka
Holiday Hotel Saariselka
Saariselka Holiday Hotel
Holiday Club Saariselka Hotel
Holiday Club Hotel
Holiday Club
Hotel Holiday Club Saariselka Saariselka
Saariselka Holiday Club Saariselka Hotel
Hotel Holiday Club Saariselka
Holiday Club Saariselka Hotel
Hotel Holiday Club Saariselka Saariselka
Saariselka Holiday Club Saariselka Hotel
Hotel Holiday Club Saariselka
Holiday Club Saariselka Saariselka
Holiday Club Hotel
Holiday Club Saariselka Hotel
Holiday Club Hotel
Holiday Club
Hotel Holiday Club Saariselka Saariselka
Saariselka Holiday Club Saariselka Hotel
Hotel Holiday Club Saariselka
Holiday Club Saariselka Saariselka
Holiday Club Saariselka Hotel
Holiday Club Saariselka Saariselka
Holiday Club Saariselka Hotel Saariselka

Câu hỏi thường gặp

Holiday Club Saariselka có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo vật nuôi. Thu phí 35 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật. Có tô đựng thức ăn và nước.

Holiday Club Saariselka có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Holiday Club Saariselka

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể trả phòng muộn (có phụ phí, tùy tình hình thực tế).

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Holiday Club Saariselka và khu vực lân cận?

Trong mùa đông, tham gia những hoạt động gần nơi lưu trú như trượt tuyết băng đồng hay trượt tuyết và quay lại trong những tháng ấm áp hơn để đạp xe cùng đi bộ leo núi. Holiday Club Saariselka còn có phòng tắm hơi.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Holiday Club Saariselka không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Khu vực quanh Holiday Club Saariselka như thế nào?

Holiday Club Saariselka chỉ cách Khu trượt tuyết Saariselkä chừng 1 phút đi bộ và Công viên Quốc gia Urho Kekkonen 10 phút đi bộ.