Celtic Royal Hotel & Spa

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn tại Caernarfon với hồ bơi trong nhà và nhà hàng

Chọn ngày để xem giá

Nghỉ tại Celtic Royal Hotel & Spa, bạn sẽ chỉ cách Công viên quốc gia Eryri khoảng 10 phút đi xe. Hồ bơi trong nhà là nơi hoàn hảo để ngâm mình trong làn nước mát còn Castell Restaurant, phục vụ món ăn Anh và mở cửa vào bữa sáng và bữa tối, sẽ chiêu đãi thực khách những món tuyệt ngon. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm quán bar/khu lounge, trung tâm thể thao và phòng tắm hơi. Chỗ đậu xe thuận tiện và hồ bơi là những điều được du khách đánh giá cao.

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Gym

Các tiện nghi chính (12)

  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Hồ bơi trong nhà
  • Phục vụ bữa sáng
  • Trung tâm thể dục
  • Phòng tắm hơi
  • Phòng xông hơi
  • Bãi đậu xe tự phục vụ
  • Dịch vụ phòng
  • Phòng họp
  • Sân thượng/sân hiên
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Thư viện

Như đang ở nhà (6)

  • Phòng tắm riêng
  • TV
  • Sân hiên
  • Dụng cụ pha trà/cà phê
  • Thang máy
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
Giá hiện tại là 3.687.156 ₫
Tổng 4.424.588 ₫
bao gồm thuế & phí
23/08 - 24/08

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 6 trên 6 phòng

Phòng Deluxe, 1 giường cỡ king

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(2 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, nhiều giường

7,6 trên 10
Tốt
(17 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường cỡ king

8,0 trên 10
Rất tốt
(4 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, 1 giường đôi

8,0 trên 10
Rất tốt
(39 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, nhiều giường

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(9 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(8 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Bangor Street, Gwynedd, Caernarfon, Wales, LL55 1AY

Lân cận

  • Công viên Glynllifon - 2 phút đi bộ - 0.2 km
  • Nhà thờ St Mary - 4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Lâu đài Caernarfon - 7 phút đi bộ - 0.7 km
  • Công viên Rừng Gypsy - 11 phút đi bộ - 0.9 km
  • Đua xe trong nhà Redline - 5 phút đi xe - 2.4 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Liverpool (LPL-Sân bay John Lennon) 109 phút lái xe, khoảng 143 km
  • Cách Ga Llanfairpwll 15 phút lái xe, khoảng 13,3 km
  • Cách Ga Bangor 16 phút lái xe, khoảng 13,7 km
  • Cách Đường sắt Leo núi Snowdon 19 phút lái xe, khoảng 13 km

Nhà hàng

  • ‪Tafarn Y Porth (Wetherspoon) - ‬5 phút đi bộ
  • Swellies Cafe
  • ‪Porth Y Brenin - ‬6 phút đi bộ
  • ‪Black Boy - ‬5 phút đi bộ
  • Garddfon Inn

Thông tin về nơi lưu trú này

Celtic Royal Hotel & Spa

  • Nghỉ tại Celtic Royal Hotel & Spa, bạn sẽ chỉ cách Công viên quốc gia Eryri khoảng 10 phút đi xe. Hồ bơi trong nhà là nơi hoàn hảo để ngâm mình trong làn nước mát còn Castell Restaurant, phục vụ món ăn Anh và mở cửa vào bữa sáng và bữa tối, sẽ chiêu đãi thực khách những món tuyệt ngon. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm quán bar/khu lounge, trung tâm thể thao và phòng tắm hơi. Chỗ đậu xe thuận tiện và hồ bơi là những điều được du khách đánh giá cao.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 112 phòng
    • Gồm 4 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
DONE

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi (chỉ chó)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Chỉ tại một số phòng nhất định*
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Bãi đậu xe tự phục vụ không mái che trong khuôn viên (10.00 GBP mỗi đêm)
    • Có trạm sạc xe điện trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 7:00 - 10:00
  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian)

Làm việc từ xa

  • Phòng họp

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Báo miễn phí ở sảnh
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ cưới

Cơ sở, tiện nghi

  • 1 tòa nhà/tháp
  • Năm xây dựng 1700
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Sân hiên
  • Thư viện
  • Phòng sinh hoạt chung
  • Trung tâm thể thao
  • Hồ bơi trong nhà
  • Phòng tắm hơi
  • Phòng xông hơi
  • Phòng đại tiệc
  • Bàn ghế ngoài trời

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 90
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Khu lounge phù hợp cho xe lăn
  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Lối vào có đèn
  • Thảm mỏng trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV 15 inch

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Ấm điện

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại
  • Ghế cho bàn làm việc

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Khu ẩm thực

Castell Restaurant - nhà hàng này chuyên về món ăn Anh và phục vụ bữa sáng và bữa tối. Mở cửa hàng ngày.
Y COPA / SUMMIT BAR - bar này chuyên về món ăn Anh, phục vụ bữa trưa và bữa tối. Mở cửa hàng ngày.

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 12.95 GBP cho người lớn và 7.00 GBP cho trẻ em
  • Khách có thể nhận phòng sớm với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 25.00 GBP mỗi vật nuôi mỗi đêm

Đậu xe

  • Phí bãi đậu xe không mái che tự phục vụ là 10.00 GBP mỗi đêm

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi mở cửa từ 8:00 đến 18:00.
  • Khách dưới 16 tuổi không được phép vào khu phòng tập thể dục, còn khách dưới 15 tuổi chỉ được phép vào hồ bơi dưới sự giám sát của người lớn

Chính sách

Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Tên trên thẻ tín dụng sử dụng khi nhận phòng để thanh toán các chi phí phát sinh phải là tên khách chính trong hồ sơ đặt phòng.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard

Hạng nơi lưu trú

Khu lưu trú này được xếp hạng chính thức bởi Visit Wales.

Tên khác

Celtic Royal
Celtic Royal Caernarfon
Celtic Royal Hotel
Celtic Royal Hotel Caernarfon
Royal Celtic
Royal Celtic Hotel
Celtic Royal Hotel Caernarfon, Wales
Hotel Celtic Royal
Celtic Royal Hotel Caernarfon
Celtic Royal Hotel
Celtic Royal Hotel & Spa Hotel
Celtic Royal Hotel & Spa Caernarfon
Celtic Royal Hotel & Spa Hotel Caernarfon

Câu hỏi thường gặp

Celtic Royal Hotel & Spa có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Celtic Royal Hotel & Spa có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Celtic Royal Hotel & Spa có hồ bơi không?

Có hồ bơi trong nhà. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 8:00 đến 18:00.

Celtic Royal Hotel & Spa có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo chó. Thu phí 25.00 GBP mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Celtic Royal Hotel & Spa có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Phí bãi đậu xe 10.00 GBP mỗi đêm. Có trạm sạc xe điện.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Celtic Royal Hotel & Spa

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Thu phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Giờ trả phòng là 11:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Celtic Royal Hotel & Spa và khu vực lân cận?

Celtic Royal Hotel & Spa có hồ bơi trong nhà và phòng tắm hơi, cùng phòng xông hơi.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Celtic Royal Hotel & Spa không?

Có, Castell Restaurant phục vụ món ăn Anh.

Khu vực quanh Celtic Royal Hotel & Spa như thế nào?

Celtic Royal Hotel & Spa chỉ cách Lâu đài Caernarfon chừng 7 phút đi bộ và Công viên Rừng Gypsy 9 phút đi bộ. Khách vô cùng yêu thích địa điểm tuyệt vời của Khách sạn này.

Nhận xét

Nhận xét về Celtic Royal Hotel & Spa

8,4

Rất tốt

8,6

Sạch sẽ

10

Địa điểm

9,0

Nhân viên & dịch vụ

8,2

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Classic Britain hotel and the staff is frenidly, cheerful and helpful. Great place to stay.
Kong Wing Aztec Anthony, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

very pleasant 1 night stay .. would stay again 😊
lesley, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Breakfast menu and food excellent
S., nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Hotel razoável pelo preço, bem localizado (a 5 quadras do Castelo de Caernarfon). Silencioso à noite, só se ecutam as gaivotas. A pesar do calor intenso desses dias, o quarto era razoavelmente fresco, por ter boa ventilação. A pesar do hotel ter SPA no nome, só tem piscina, saunas seca e húmida. Não tem massagens ou tratamentos. É um edifício antigo, bem conservado e limpo. Tem um bar razoável e um bom restaurante.
VICTOR EDUARDO, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Great location with parking. Lovely staff and reception area, bar and restaurant. Rooms could do with updating but otherwise great location and value
Tracey, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Was very impressed with the hotel and facilities Location close to the town
Justin, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very good stay , room nice and swimming pool good. Only thing paying for car park on hotel grounds.
Janet, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Perfect location to venture out in the car or walking distance
Mandeep, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Public areas very clean and tidy. Rooms showing age but comfortable.
Trevor, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Hotel reception is good. Hotel room is not good because smells and very poor maintenance windows curtains and water taps not working properly.
Purna, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The rooms were clean, breakfast very good and all the hotel staff were very friendly. One small negative the was a £10 per night parking charge for the car parking around the hotel which cannot remember seeing when booking
David, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Great pool, nice reception and bar area, rooms dated. Breakfast great too, Had to pay for parking and you don’t if you book direct. I would book direct.
Jamie, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Property is a little dated, but made up with good swimming pool facilities which was clean and well maintained.
G, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Grosses, älteres, renoviertes und gut im Schuss gehaltenes Hotel. Das Zimmer war sehr gross und das Bett sehr bequem. Das Schwimmbad/ die Sauna war sauber. Es hatte genügend Parkplätze um das Hotel. Reichhaltiges Frühstücksbuffet mit kalten und warmen Speisen. Überall freundliches Personal.
Carolina, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Good
Olaf, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Good, needs an update but very central location. Pool decent. Hot breakfast ok, but croissant and pain au chocolat not so good
Neil, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Room was clean and spacious, a bit worn down. Pool was lovely. Staff were friendly and accommodating. The dinner was delicious!
Morey, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Staff at breakfast time could be more pleasant and helpful. On first morning of breakfast the only fruit on offer were apples but the next two mornings they had melon and Greek yogurt. On our last day the pool was out of action which was disappointing, thankfully it was fine on our other two days. The hotel is very central.
Yvonne and Brian, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We had a great stay room really clean and cosy swimming pool fantastic breakfast really nice, my husband and I our autistic son made to feel welcome we will definitely stay again many thanks Jan 😊
Janet, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Pool out of use, several menu items unavailable and disappointing breakfast. Room was nice and staff were friendly, sadly disappointing.
Jackie, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Highly recommended

I lovely place to stay
Marciano, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Location
Christine, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

It was in a good position to town. The hotel itself was lovely, room is a tiny bit dated and very hot and the windows only opened a tiny bit
Tara-Anne, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Breakfast options were limited. Wifi was very poor, not strong enough to work on a laptop. Room was basic but did the job for one night. Clean throughout and staff were very friendly.
Lucy, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Very nice hotel to visit for all amenities, have visited a few time's.
Dave, nghỉ 2 đêm