Thawalai Inn, Kata Beach
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn khá thuận tiện để đến Bãi biển Kata
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Thawalai Inn, Kata Beach





Bất kỳ ai chọn lưu trú tại Thawalai Inn, Kata Beach đều chỉ mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Bãi biển Kata và Bãi biển Karon. Ngoài ra, Bãi biển Kata Noi và Trung tâm mua sắm Jungceylon chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Nhận xét
1010 trên 10,
Ngoại hạng
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Phòng tắm riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Bãi đậu xe miễn phí tại khu vực lân cận
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Máy sấy tóc
Giá hiện tại là 738.712 ₫
738.712 ₫
Tổng 746.099 ₫
bao gồm thuế & phí
24/09 - 25/09
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đôi Deluxe, ban công

Phòng đôi Deluxe, ban công
- 28 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 1 giường đôi
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng 2 giường đơn Deluxe, ban công

Phòng 2 giường đơn Deluxe, ban công
- 28 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 2 khách
- 2 giường đơn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Kata Poolside Resort
Karon
Kata Poolside Resort
Karon
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.4 trên 10, Rất tốt, 427 nhận xét
8,4
Rất tốt
427 nhận xét
Giá hiện tại là 636.413 ₫
636.413 ₫
Tổng 755.422 ₫
bao gồm thuế & phí
18/09 - 19/09

The BluEco Hotel
Karon
The BluEco Hotel
Karon
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.4 trên 10, Rất tốt, 71 nhận xét
8,4
Rất tốt
71 nhận xét
Giá hiện tại là 606.107 ₫
606.107 ₫
Tổng 719.449 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

The Color Kata Beach
Karon
The Color Kata Beach
Karon
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.2 trên 10, Rất tốt, 87 nhận xét
8,2
Rất tốt
87 nhận xét

Blue Palm Residence Kata
Karon
Blue Palm Residence Kata
Karon
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 4 nhận xét
10
Ngoại hạng
4 nhận xét
Giá hiện tại là 687.577 ₫
687.577 ₫
Tổng 763.207 ₫
bao gồm thuế & phí
06/09 - 07/09

Honey Resort
Karon
Honey Resort
Karon
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
8.0 trên 10, Rất tốt, 177 nhận xét
8,0
Rất tốt
177 nhận xét
Giá hiện tại là 847.260 ₫
847.260 ₫
Tổng 1.005.698 ₫
bao gồm thuế & phí
23/09 - 24/09

The Blue Pearl Kata Hotel
Karon
The Blue Pearl Kata Hotel
Karon
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
8.0 trên 10, Rất tốt, 193 nhận xét
8,0
Rất tốt
193 nhận xét

Oceanview Bungalows by EAT, Karon Beach
Karon
Oceanview Bungalows by EAT, Karon Beach
Karon
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
9.8 trên 10, Ngoại hạng, 6 nhận xét
9,8
Ngoại hạng
6 nhận xét
Giá hiện tại là 759.450 ₫
759.450 ₫
Tổng 901.461 ₫
bao gồm thuế & phí
28/08 - 29/08

Karon Café Inn
Karon
Karon Café Inn
Karon
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
8.8 trên 10, Xuất sắc, 94 nhận xét
8,8
Xuất sắc
94 nhận xét

Neptuna Kata Beach Phuket
Karon
Neptuna Kata Beach Phuket
Karon
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Bar
- Quầy tiếp tân 24/7
8.0 trên 10, Rất tốt, 2 nhận xét
8,0
Rất tốt
2 nhận xét

Must Sea Hotel Kata
Karon
Must Sea Hotel Kata
Karon
- Hồ bơi
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 68 nhận xét
7,4
Tốt
68 nhận xét
Giá hiện tại là 474.585 ₫
474.585 ₫
Tổng 563.333 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09
Thông tin về khu vực này

100/52 Kata Road, Karon, Karon, Phuket, 83100
Lân cận
- Chợ Kata Porpeang - 1 phút đi bộ - 0.0 km
- Phố đi bộ Kata & Karon - 2 phút đi bộ - 0.2 km
- Bãi biển Kata - 7 phút đi bộ - 0.6 km
- Sân golf mini Công viên Dino - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Bãi biển Karon - 14 phút đi bộ - 1.2 km
Đi lại
- Cách Sân bay Phuket (HKT-Sân bay Quốc tế Phuket) 73 phút lái xe, khoảng 46,2 km
Nhà hàng
- Cup Sea Coffee - 3 phút đi bộ
- Tom Yum Koong - 10 phút đi bộ
- Sanook Sport Bar - 20 phút đi bộ
- Koi Thaifood - 10 phút đi bộ
- Sugar & Spice - 1 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Thawalai Inn, Kata Beach
- Bất kỳ ai chọn lưu trú tại Thawalai Inn, Kata Beach đều chỉ mất khoảng 15 phút đi bộ là đến được Bãi biển Kata và Bãi biển Karon. Ngoài ra, Bãi biển Kata Noi và Trung tâm mua sắm Jungceylon chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 12 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 7:00 - 23:00
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Trẻ em
- Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Chỉ có chỗ đậu xe gắn máy trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe miễn phí cách nơi lưu trú khoảng 1 m
- Có chỗ đậu xe trên phố
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Cho giấc ngủ ngon
- Bộ trải giường
Tiện nghi
- Ban công
- Khu tiếp khách tách biệt
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Máy sấy tóc
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
Ăn uống
- Nước đóng chai miễn phí
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Câu hỏi thường gặp
Thawalai Inn, Kata Beach có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.
Thawalai Inn, Kata Beach có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Không có, nhưng có bãi đậu xe miễn phí ở khu vực lân cận.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Thawalai Inn, Kata Beach
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 12:00.
Thawalai Inn, Kata Beach có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, mỗi phòng đều có ban công.
Khu vực quanh Thawalai Inn, Kata Beach như thế nào?
Thawalai Inn, Kata Beach chỉ cách Bãi biển Kata chừng 6 phút đi bộ và Bãi biển Karon 13 phút đi bộ.