Lumora Apartments
Hạng nơi lưu trú: 2.5
Khách sạn tại Abuja với hồ bơi ngoài trời
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Lumora Apartments





Khi lên kế hoạch tham quan Abuja, Lumora Apartments là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
- Quầy tiếp tân 24/7
Các tiện nghi chính (8)
Các tiện nghi chính (8)
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Hồ bơi ngoài trời
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Dịch vụ giặt ủi
- Máy giặt tự động
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
- Có tủ khóa
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Khu phòng ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 2.876.110 ₫
2.876.110 ₫
Tổng 3.401.000 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Phòng Suite tiện nghi đơn giản, ban công, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 100 mét vuông
- 3 phòng ngủ
- 3 khách
- 3 giường đơn lớn
- Wifi miễn phí
Phòng Suite Deluxe, ban công, quang cảnh thành phố
- Quang cảnh thành phố
- 100 mét vuông
- 3 phòng ngủ
- 3 khách
- 3 giường đơn lớn
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Abuja Bays Garden Hotel
Wuse 2
Abuja Bays Garden Hotel
Wuse 2
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 470.916 ₫
470.916 ₫
Tổng 582.889 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

STP APARTMENTS
Abuja
STP APARTMENTS
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 5.077.417 ₫
5.077.417 ₫
Tổng 6.004.046 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Whitehill Luxury Hotel
Abuja
Whitehill Luxury Hotel
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 5.389.559 ₫
5.389.559 ₫
Tổng 5.793.776 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Top rank hotels galaxy wuse zone 4
Abuja
Top rank hotels galaxy wuse zone 4
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 879.487 ₫
879.487 ₫
Tổng 1.039.994 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

House 1114 by Transcend Hotel
Abuja
House 1114 by Transcend Hotel
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Giá hiện tại là 4.223.740 ₫
4.223.740 ₫
Tổng 4.994.573 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

WestPoint Hotels Limited
Abuja
WestPoint Hotels Limited
Abuja
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
6.0 trên 10, 1 nhận xét
6,0
1 nhận xét
Giá hiện tại là 993.844 ₫
993.844 ₫
Tổng 1.175.220 ₫
bao gồm thuế & phí
17/09 - 18/09

The Westbury Inn Hotels and Apartments
Abuja
The Westbury Inn Hotels and Apartments
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 2.389.375 ₫
2.389.375 ₫
Tổng 2.825.234 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

154 Apartment & Hotels
Abuja
154 Apartment & Hotels
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Đậu xe miễn phí
Giá hiện tại là 1.709.410 ₫
1.709.410 ₫
Tổng 2.115.396 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Jasmine Estate Dawaki Hillside
Abuja
Jasmine Estate Dawaki Hillside
Abuja
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 1.253.568 ₫
1.253.568 ₫
Tổng 1.410.264 ₫
bao gồm thuế & phí
22/09 - 23/09

JUKKY-HILLS HOSPITALITY LTD
Wuse 2
JUKKY-HILLS HOSPITALITY LTD
Wuse 2
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
Giá hiện tại là 995.576 ₫
995.576 ₫
Tổng 1.177.269 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08
Thông tin về khu vực này

29 Khartoum St, Abuja, Federal Capital Territory, 904101
Lân cận
- Nhà thờ Hồi giáo Quốc gia Ni-giê-ri-a - 3 phút đi xe - 3.4 km
- Công viên giải trí Magicland - 4 phút đi xe - 4.7 km
- Ngân hàng Trung ương Nigeria - 4 phút đi xe - 4.5 km
- Ban thư ký Liên bang - 5 phút đi xe - 5.1 km
- Sân vận động Abuja - 5 phút đi xe - 4.7 km
Đi lại
- Cách Sân bay Abuja (ABV-Sân bay quốc tế Nnamdi Azikiwe) 38 phút lái xe, khoảng 39,4 km
Nhà hàng
- Farm City - 5 phút đi xe
- Pickle Social House - 6 phút đi xe
- Truck Central - 5 phút đi xe
- Chicken Republic - 3 phút đi xe
- Wakkis - 5 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Lumora Apartments
- Khi lên kế hoạch tham quan Abuja, Lumora Apartments là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 6 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
- Giờ trả phòng là 12:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, có mái che miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
- Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
- Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
Cơ sở, tiện nghi
- Hồ bơi ngoài trời
- Có tủ khóa
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Tiện nghi
- Ban công
- Khu vực ăn riêng
- Khu tiếp khách tách biệt
Tắm mát
- Phòng tắm riêng
- Chỉ có buồng tắm vòi sen
- Đồ dùng nhà tắm miễn phí
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Bàn
- Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))
Ăn uống
- Tủ lạnh
- Lò vi sóng
- Bếp
- Lò nướng
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Khác
- Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Phí & Chính sách
Hồ bơi, spa & gym (nếu có)
- Hồ bơi mở cửa từ 6:00 đến 20:00.
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Câu hỏi thường gặp
Lumora Apartments có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 6:00 đến 20:00.
Lumora Apartments có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Lumora Apartments có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Lumora Apartments
Kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 12:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Lumora Apartments và khu vực lân cận?
Lumora Apartments có hồ bơi ngoài trời.
Lumora Apartments có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, mỗi phòng đều có bếp riêng với dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa, tủ lạnh và lò vi sóng.
Lumora Apartments có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, mỗi phòng đều có ban công.