De Hamray

Hạng nơi lưu trú: 3
Khách sạn tại Jamshedpur với nhà hàng và quầy bar/khu lounge

Chọn ngày để xem giá

De Hamray là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Jamshedpur.Khách muốn lấp đầy chiếc bụng đói có thể đến quán cà phê còn quán bar/khu lounge là chốn hoàn hảo để gọi chút đồ uống vào cuối ngày.

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Bữa sáng miễn phí
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa
  • Bar

Các tiện nghi chính (5)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Quán cà phê
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (4)

  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
Giá hiện tại là 1.349.322 ₫
Tổng 1.416.788 ₫
bao gồm thuế & phí
03/11 - 04/11

Tùy chọn phòng

Phòng đơn cơ bản, quang cảnh thành phố

  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
9 New Kalimati Rd, Jamshedpur, JH, 831001

Lân cận

  • Công viên Jubilee - 18 phút đi bộ - 1.5 km
  • Trung tâm Thể thao JRD Tata - 20 phút đi bộ - 1.7 km
  • Công viên Sir Dorabji Tata - 6 phút đi xe - 1.8 km
  • Sân vận động Keenan - 6 phút đi xe - 1.8 km
  • Vườn thú Tata Steel - 6 phút đi xe - 2.6 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Ranchi (IXR-Sân bay Bhagwan Birsa Munda) 161 phút lái xe, khoảng 124,2 km
  • Cách Ga Tatanagar Jn 17 phút lái xe, khoảng 6,3 km
  • Cách Ga Adityapur 21 phút lái xe, khoảng 7,7 km
  • Cách Ga Salgajhari 21 phút lái xe, khoảng 7,6 km

Nhà hàng

  • ‪KFC - ‬11 phút đi bộ
  • ‪Frank's on Wheels (mama chinese) - ‬10 phút đi bộ
  • ‪Bhola Maharaj - ‬9 phút đi bộ
  • ‪Dadu's Canteen - ‬4 phút đi xe
  • ‪60 ml | Sports Lounge & Bar | Yashwee International - ‬11 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

De Hamray

  • De Hamray là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Jamshedpur.Khách muốn lấp đầy chiếc bụng đói có thể đến quán cà phê còn quán bar/khu lounge là chốn hoàn hảo để gọi chút đồ uống vào cuối ngày.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
13:00
TRẢ PHÒNG
13:00

Quy mô khách sạn

    • 43 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Giờ nhận phòng bắt đầu từ 13:00
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 13:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet miễn phí vào mỗi buổi sáng từ 7:30 - 10:30
  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Quán cà phê

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dép đi trong nhà

Tiện nghi

  • Khu tiếp khách tách biệt

Tắm mát

  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng

Phí & Chính sách

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: American Express
Số đăng ký nơi lưu trú 20AADCB8406F1Z8

Câu hỏi thường gặp

De Hamray có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

De Hamray có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại De Hamray

Bạn có thể nhận phòng từ 13:00. Giờ trả phòng là 13:00.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần De Hamray không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Khu vực quanh De Hamray như thế nào?

De Hamray nằm cách Công viên Jubilee chỉ khoảng 19 phút đi bộ.