Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi

Hạng nơi lưu trú: 5 trở lên
Sang trọng New Delhi Khách sạn với khu spa với đầy đủ các liệu pháp, liền kề trung tâm mua sắm

Chọn ngày để xem giá

Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi cũng sẽ dễ dàng ghé đến Trung tâm Thương mại Ambience và Cao ốc DLF Cyber City sau 10 phút đi xe. Khách có thể kiếm chút đồ ăn tại quán cà phê và ghé đến spa thư giãn cơ thể với massage mô sâu, liệu pháp hương thơm hoặc liệu pháp Ayurveda. Hồ bơi ngoài trời, quán bar cạnh hồ bơi và câu lạc bộ sức khỏe là những tiện nghi đáng chú ý khác tại khách sạn sang trọng này. Du khách khen ngợi về nhân viên nhiệt tình. Từ nơi lưu trú đến dịch vụ giao thông công cộng chỉ mất một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Delhi Aero City 4 phút.

Nhận xét

8,0 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Spa
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Có phòng thông nhau

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Khu spa với đầy đủ các liệu pháp
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Phục vụ bữa sáng
  • Câu lạc bộ sức khỏe
  • Phòng xông hơi
  • Quầy bar bên hồ bơi
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Quán cà phê
  • Dịch vụ trông trẻ tại phòng
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng

Như đang ở nhà (6)

  • Dịch vụ chăm sóc trẻ tại phòng (phụ phí)
  • Có phòng thông nhau/liền kề
  • Phòng tắm riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
Giá hiện tại là 2.321.648 ₫
Tổng 2.739.545 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 10 trên 10 phòng

Phòng Deluxe

7,4 trên 10
Tốt
(13 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior

8,6 trên 10
Xuất sắc
(22 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Premium

9,0 trên 10
Tuyệt vời
(21 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 32 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Superior

8,8 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe

7,6 trên 10
Tốt
(31 nhận xét)
  • Quang cảnh thành phố
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Studio Suite

  • Quang cảnh thành phố
  • 59 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Studio Suite

  • Quang cảnh thành phố
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 4 khách
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
5-A, Hospitality District, Aerocity, Indra Gandhi International Airport, New Delhi, Delhi, 110037

Lân cận

  • Trung tâm Thương mại Worldmark - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Trung tâm Thương mại Ambience - 10 phút đi xe - 7.9 km
  • Quần thể Kiến trúc Qutub - 24 phút đi xe - 9.0 km
  • Gurudwara Bangla Sahib (Thánh đường đạo Sikh) - 28 phút đi xe - 18.2 km
  • Đài tưởng niệm chiến tranh India Gate - 35 phút đi xe - 18.9 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Quốc tế Indira Gandhi (DEL) 6 phút lái xe, khoảng 4,2 km
  • Cách Sân bay Hindon, Ghaziabad (HDO) 70 phút lái xe, khoảng 34,5 km
  • Cách Ga New Delhi Palam 10 phút lái xe, khoảng 9,6 km
  • Cách Ga New Delhi Sardar Patel 11 phút lái xe, khoảng 10,2 km
  • Cách Ga New Delhi Bijwasan 11 phút lái xe, khoảng 10,6 km
  • Cách Ga Delhi Aero City 4 phút đi bộ, khoảng 0,3 km

Nhà hàng

  • ‪Executive Lounge - ‬11 phút đi bộ
  • ‪Daryaganj - ‬8 phút đi bộ
  • ‪Wxyz - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Pluck - ‬11 phút đi bộ
  • ‪Stallion - ‬10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi

  • Bất kỳ vị khách nào nghỉ tại Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi cũng sẽ dễ dàng ghé đến Trung tâm Thương mại Ambience và Cao ốc DLF Cyber City sau 10 phút đi xe. Khách có thể kiếm chút đồ ăn tại quán cà phê và ghé đến spa thư giãn cơ thể với massage mô sâu, liệu pháp hương thơm hoặc liệu pháp Ayurveda. Hồ bơi ngoài trời, quán bar cạnh hồ bơi và câu lạc bộ sức khỏe là những tiện nghi đáng chú ý khác tại khách sạn sang trọng này. Du khách khen ngợi về nhân viên nhiệt tình. Từ nơi lưu trú đến dịch vụ giao thông công cộng chỉ mất một quãng đi bộ ngắn: cách Ga Delhi Aero City 4 phút.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 385 phòng
    • Gồm 7 tầng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: nửa đêm
    • Có thể trả phòng nhanh
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 12:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
    • Nơi lưu trú này không cho phép đổi tên trên đặt phòng. Đối với đặt phòng từ 2 phòng trở lên, mỗi khách phải cung cấp tên cho nơi lưu trú trước khi đến.
    • Để đăng ký tại nơi lưu trú này, khách là công dân Ấn Độ phải cung cấp thẻ căn cước có ảnh hợp lệ do Chính phủ Ấn Độ cấp; khách không phải là công dân Ấn Độ phải xuất trình hộ chiếu và visa hợp lệ.

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại khu vực chung
    • Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng buffet (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 6:00 - 10:30
  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Quán bar cạnh hồ bơi
  • Quán cà phê
  • Dịch vụ phòng 24 giờ

Đi cùng trẻ em

  • Dịch vụ chăm sóc trẻ tại phòng (phụ phí)
  • Nhân viên cứu hộ trong khuôn viên

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • 4 phòng họp
  • Khu hội nghị (929 mét vuông)

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Báo miễn phí ở sảnh
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ
  • Ghế dài tắm nắng
  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi

Cơ sở, tiện nghi

  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Lò sưởi ở sảnh
  • Câu lạc bộ sức khỏe
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Spa với đầy đủ liệu pháp
  • Phòng trị liệu/massage
  • Phòng xông hơi
  • Phòng đại tiệc

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật tại phòng
  • Bàn hỗ trợ phù hợp cho xe lăn
  • Có lối đi lại cho xe lăn đến thang máy
  • Bàn đăng ký phù hợp cho xe lăn
  • Nhà hàng phù hợp cho xe lăn
  • Khu lounge phù hợp cho xe lăn
  • Bồn cầu tự nâng
  • Bồn và chậu rửa thấp
  • Thanh vịn gần toilet
  • Cửa rộng phù hợp cho xe lăn

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV LED 42 inch
  • Các kênh truyền hình vệ tinh cao cấp

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Minibar
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Áo choàng tắm và dép đi trong nhà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ đồ giường kháng dị ứng
  • Chăn lông vũ
  • Màn/rèm cản sáng
  • Phòng cách âm
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Giường nệm cao su hoạt tính (memory foam)

Tiện nghi

  • Lò sưởi
  • Khu tiếp khách tách biệt

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng

Kết nối

  • Bàn
  • Báo miễn phí
  • Wifi miễn phí và internet có dây
  • Điện thoại

Ăn uống

  • Nước đóng chai miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Có phòng thông nhau

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Spa

Spa trong khuôn viên có 4 phòng trị liệu, gồm các phòng cho cặp đôi. Các dịch vụ gồm massage mô sâu, massage đá nóng, massage Thụy Điển và massage Thái. Spa được trang bị phòng tắm hơi và phòng xông hơi. Spa cung cấp nhiều liệu pháp điều trị, gồm liệu pháp hương thơm và Ayurvedic. Spa mở cửa mỗi ngày.

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng buffet với phụ phí ước tính 850 INR cho người lớn và 425 INR cho trẻ em
  • Khách có thể nhận phòng sớm với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)
  • Khách có thể trả phòng muộn với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)

Trẻ em & giường bổ sung

  • Có trông trẻ tại phòng với phụ phí
  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 1500.0 INR mỗi đêm

Chính sách

Có phòng thông nhau - có thể đáp ứng tùy thuộc tình trạng phòng thực tế - khách có thể liên hệ trực tiếp nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu.

Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.

Chào đón người thuê dài hạn.

Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và hộp sơ cứu trong khuôn viên.

Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).

Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.

Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express

Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Tên khác

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi

Pride Plaza Hotel Aerocity

Pride Plaza Aerocity New Delhi

Pride Plaza Aerocity

Pride Plaza Aerocity New Delhi

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi Hotel

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi New Delhi

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi Hotel New Delhi

Câu hỏi thường gặp

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: nửa đêm. Thu phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Giờ trả phòng là 12:00. Khách có thể trả phòng muộn (có phụ phí, tùy tình hình thực tế). Khách có thể trả phòng cấp tốc và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi và khu vực lân cận?

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi có khu spa với đầy đủ các liệu pháp và hồ bơi ngoài trời, cùng phòng xông hơi.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Khu vực quanh Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi như thế nào?

Pride Plaza Hotel Aerocity New Delhi nằm tại Aerocity, chỉ cách Sân bay Quốc tế Indira Gandhi (DEL) khoảng 6 phút đi xe và Trung tâm Thương mại Worldmark 7 phút đi bộ.