Riad Mokhtar

Nơi lưu trú 5.0 sao
Riad sang trọng với quầy bar/khu lounge, gần Cảng Tangier

Chọn ngày để xem giá

Riad Mokhtar có sân thượng và bạn chỉ mất 10 phút lái xe từ đây là đến được Cảng Tangier và Trung tâm thành phố Tanger. Một ly đồ uống tại quán bar/khu lounge sẽ rất lý tưởng để thư giãn và bữa sáng kiểu Âu được phục vụ hàng ngày. Các tiện nghi nổi bật tại riad sang trọng này bao gồm sân hiên và vườn.

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đưa đón sân bay
  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Bar
  • Trang thiết bị giặt ủi

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Gần bãi biển
  • Sân thượng
  • Phục vụ bữa sáng
  • Bãi đậu xe tự phục vụ
  • Quầy bar/khu lounge
  • Dịch vụ phòng
  • Xe đưa đón sân bay
  • Sân thượng/sân hiên
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn

Như đang ở nhà (6)

  • TV
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dụng cụ pha trà/cà phê

Tùy chọn phòng

Phòng đôi Superior, 1 giường cỡ queen, quang cảnh vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 23 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior, 1 giường cỡ queen

  • Quang cảnh vườn
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Junior, hiên

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đơn Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh vườn
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 1 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior

  • Quang cảnh vườn
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng 4 Senior

  • Quang cảnh vườn
  • 50 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Junior, ban công

  • Quang cảnh vườn
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Superior

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh vườn
  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
31, Rue de la Kasbah, , Palacio Aharrar, Tangier, 90000

Lân cận

  • Bảo tàng Kasbah - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Cung điện Dar-el-Makhzen - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Quảng trường de la Kasbah - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Grand Socco Tangier - 5 phút đi bộ - 0.5 km
  • Petit Socco - 8 phút đi bộ - 0.7 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Tangier (TNG-Sân bay Ibn Batouta) 29 phút lái xe, khoảng 14 km
  • Cách Sân bay Tetuan (TTU-Sân bay Sania Ramel) 75 phút lái xe, khoảng 71,8 km
  • Cách Ga Tanger Ville 18 phút lái xe, khoảng 6,3 km
  • Cách Ga Ksar Sghir 37 phút lái xe, khoảng 45,7 km
  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)

Nhà hàng

  • ‪Café Hafa - ‬9 phút đi bộ
  • ‪Villa Mabrouka - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Chez Hassan Bab Kasbah - ‬2 phút đi bộ
  • ‪Gran Café Central - ‬8 phút đi bộ
  • ‪Al Maimouni - ‬10 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Riad Mokhtar

  • Riad Mokhtar có sân thượng và bạn chỉ mất 10 phút lái xe từ đây là đến được Cảng Tangier và Trung tâm thành phố Tanger. Một ly đồ uống tại quán bar/khu lounge sẽ rất lý tưởng để thư giãn và bữa sáng kiểu Âu được phục vụ hàng ngày. Các tiện nghi nổi bật tại riad sang trọng này bao gồm sân hiên và vườn.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 10 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 13:00, kết thúc nhận phòng: 23:00
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
    • Giờ trả phòng là 12:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này có dịch vụ đưa đón từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Khách phải liên hệ với nơi lưu trú để thông báo chi tiết thời gian đến trước khi khởi hành bằng thông tin liên hệ trong xác nhận đặt phòng
    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Bãi đậu xe tự phục vụ trong khuôn viên (2.00 EUR mỗi đêm)
DONE

Dịch vụ đưa đón

    • Dịch vụ đưa đón sân bay theo yêu cầu (24 giờ)*
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng kiểu Âu (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 8:00 - 10:30
  • Quán bar/khu lounge
  • Dịch vụ phòng (có giới hạn thời gian)

Vui chơi, giải trí

  • Bãi biển lân cận

Làm việc từ xa

  • Phòng họp

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Nhân viên thông thạo nhiều ngôn ngữ

Cơ sở, tiện nghi

  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Sân thượng
  • Vườn
  • Phòng đại tiệc

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng
  • Truyền hình cáp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Quạt
  • Dụng cụ pha espresso

Cho giấc ngủ ngon

  • Phòng cách âm
  • Bộ đồ giường cao cấp

Tắm mát

  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc (theo yêu cầu)
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Wifi miễn phí

Ăn uống

  • Nước đóng chai miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Thuế do thành phố quy định: 4.19 EUR mỗi người, mỗi đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 12 tuổi.

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng kiểu Âu với phụ phí ước tính 10 EUR mỗi người
  • Cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay với phụ phí 15 EUR mỗi phòng (một chiều)

Trẻ em & giường bổ sung

  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 20.0 EUR mỗi đêm
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt giường gấp/giường phụ

Đậu xe

  • Phí bãi đậu xe tự phục vụ là 2.00 EUR mỗi đêm

Chính sách

Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có máy phát hiện khí carbon monoxide, bình cứu hỏa và máy phát hiện khói trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, Diners Club, JCB International

Tên khác

Riad Mokhtar Tangier
Mokhtar Tangier
Riad Mokhtar Riad
Riad Mokhtar Tangier
Riad Mokhtar Riad Tangier

Câu hỏi thường gặp

Riad Mokhtar có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Riad Mokhtar có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Riad Mokhtar có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Riad Mokhtar có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có. Phí bãi đậu xe 2.00 EUR mỗi đêm.

Riad Mokhtar có cung cấp đưa đón sân bay hay không?

Có xe đưa đón sân bay. Phí đưa đón là 15 EUR mỗi phòng một chiều.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Riad Mokhtar

Bắt đầu nhận phòng: 13:00; kết thúc nhận phòng: 23:00. Giờ trả phòng là 12:00.

Có sòng bạc tại Riad Mokhtar không?

Không, Riad không có sòng bạc, nhưng Casino Malabata chỉ cách khoảng 9 phút đi xe.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Riad Mokhtar và khu vực lân cận?

Riad Mokhtar có vườn.

Khu vực quanh Riad Mokhtar như thế nào?

Riad Mokhtar chỉ cách Bảo tàng Kasbah chừng 4 phút đi bộ và Quảng trường de la Kasbah 5 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Riad Mokhtar

8,6

Xuất sắc

8,8

Sạch sẽ

7,6

Địa điểm

8,6

Nhân viên & dịch vụ

8,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We loved our stay there. Karim greeted us upon arrival and went above and beyond! He made our stay so enjoyable :)
Samia, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

I had a short stopover here but they couldn't have been lovelier. Quick responses and very helpful with booking airport pick up and greeting me at a later than expected arrival. Such a friendly staff and the room was beautiful, breakfast delicious and the location ideal.
Margaret, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Gorgeous interior! A modern twist on the traditional riad. Great location as well!
Aysha, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The Riad is down a side street close to the Kasbah. It has a beautiful enclosed garden and a lovely rooftop terrace. The room was comfortable and had a good-sized bathroom. The bedding was comfortable with a mattress on the firm side. Breakfast was delicious with croissants, yogurt, and fruit. I enjoyed a grilled steak dinner with two sauces, au poivre and mushroom. It is a beautiful place to stay. Staff and service were amiable and helpful. It was a perfect choice.
Louis P, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Superbe

Top !!! Je le recommande
Rim, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Très bon endroit pour poser ses valises une nuit un week-end ou même une semaine. A 3 min à pied du centre de la kasbah tout se fait à pied pour apprécier les lieux incontournables de Tanger. Personnel charmant et aux petits soins pour les clients !
Badiaa, nghỉ 7 đêm
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

We were told 5 days before arrival that the hotel would be holding an event from 6pm-10pm. Nothing more. Turns out it was the most rambunctious singing and music that could be heard from every room in the hotel. There wasn’t a single quiet place in the hotel for us to gather or relax in. Forget sleeping!
Mike, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Riad Mokhtar is in a great location, but for the price I'd expect more - the room was comfortable, but tWe were also charged
Nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Not wowed

Very disappointed in our stay. It was the most expensive riad we stay during our road trip throughout Morocco and although it was very beautiful it wasn't worth the cost. Be aware ahead of time that you have to pay the hotel fee in cash which is typical of most places in Morocco, and we had to leave the riad to find food not much info on the breakfast.
Lazar, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Quaint hotel in the heart of Tangier. Beautiful garden and rooftop terrace. Great service! Would definitely recommend.
Chloe, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

L'emplacement très central. Le calme et le personnel très accueillant. Il manque juste un peu de charme à l'ensemble. Il faudrait aussi ajouter sur la terrasse du toit, un espace chaleureux pour s'y asseoir où l'on pourrait contempler la belle vue et boire un verre.
Nghỉ 4 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Beautiful Riad with an authentic Moroccan feel. The style was boutique like which was exactly portrayed on the site. Cons:#1: I had to knock each time I wanted to enter the building. During late hours, it took awhile for the staff working late shift to answer the door. #2: Ant problem in my room, which was promptly cleaned by staff.
Amina, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

À voir et à vivre

Très belle place. Charmant à souhait. Propriétaire accueillant et aux petits soins. Décoration de très bon goût. Tranquille. Bien situé dans la médina. Déjeûner (sur demande) un peu dispendieux.
Nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Great staff! Comfortable beds. A true boutique accommodation.
D, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent accueil. Idéalement placé pour visiter la vieille ville. Riad très bien tenu.
Nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great Riad in Tangiers, would stay again. Very nice people! Bed was little hard for us but I know that is customary in Maroc.
Mary, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Liten svårhittad pärla.

Det var svårt att hitta då det ej följde gatans nummer och låg inne i en smal gränd. Fantastiskt vacker lite pärla mitt i Kashba och nära Medinan. Lugnt och stillsamt hotell. God frukost. Härlig innergård. Det enda jag har att anmärka på var takterassen som borde ha inretts med lite mer möbler och gjorts mysigare. Nu var där bara en och annan stol utplacerad.
Nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

4/10 - Khá

Entspricht nicht 4 Sterne

Auch sehr schlecht zu erreichen , weil es liegt im Zentrum und schwierig für Taxifahrer zu finden.
Nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Valor real 30euro

La ubicación no es muy buena
Juan, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Wonderful place !

This little hotel is rated a 5 star and it is ! It is not a big brand luxury. It is a wonderful place! The staff Lamine, Abdelhat and Ameth went above and beyond to treat us like we were royalty! The rooms are clean, beautifully decorated. It is quiet. It is well located. The architecture os gorgeous. I watched a family yell and conplain about the fact it was not the 5 star they are used to in America. It is not America. The place is fantastic and this family was out of line screaming in a quiet setting. Some people are just out of line trying to get free stuff by abusing the system. Disgusting. Disregard all bad reviews ! This was amazing! Even the soaps were traditionally local crafted!
Nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

A great riad

Riad Mokhtar is charming, and a perfect location for visiting Tangier. This was my first visit to the city, and I could not have had a more welcoming and helpful staff help orient me. Guests at this riad are only a few steps from the Medina and in easy walking distance from the Marshan. I highly recommend this location for first-time visitors.
Nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Maria A, nghỉ 3 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nghỉ 1 đêm