Aegean Muses Villas

Khách sạn tại Lipsoi

Chọn ngày để xem giá

Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Lipsoi với kỳ lưu trú tại Aegean Muses Villas. Các ưu đãi Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ và internet có dây miễn phí gia tăng giá trị cho kỳ lưu trú của khách còn các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng và lặn với ống thở ở khu vực lân cận mang đến những trải nghiệm khó quên. Các tiện nghi đáng chú ý khác bao gồm sân hiên và vườn.

Nhận xét

9,2 trên 10,
Tuyệt vời

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Trang thiết bị giặt ủi

Các tiện nghi chính (8)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Sân thượng/sân hiên
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Máy giặt tự động
  • Khu dã ngoại
  • Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn

Như đang ở nhà (6)

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Bếp
  • Phòng tắm riêng
  • TV
  • Vườn
  • Sân hiên

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Biệt thự, 1 phòng ngủ, quang cảnh cảng

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh biển
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự, cạnh bãi biển

9,6 trên 10
Ngoại hạng
(5 nhận xét)
  • Quang cảnh một góc biển
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 2 giường đơn và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự, 1 phòng ngủ

  • Quang cảnh một góc biển
  • 40 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 sofa giường đơn và 1 giường cỡ queen
  • Wifi miễn phí

Biệt thự Elite

  • Quang cảnh biển
  • 60 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Agios Nikolas, Lipsi Dodecanese, Lipsoi, 85001

Lân cận

  • Lentoú - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Bãi biển Kampos - 12 phút đi bộ - 1.0 km
  • Papantriá - 4 phút đi xe - 1.9 km
  • Katsadiá - 4 phút đi xe - 1.9 km
  • Kochlakoúra - 4 phút đi xe - 1.9 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Leros Island (LRS) khoảng 13 km
  • Cách Sân bay Kalymnos (JKL-Sân bay Quốc gia Kalymnos Island) khoảng 40 km
  • Cách Sân bay Samos (SMI-Sân bay Quốc tế Samos) khoảng 45,9 km

Nhà hàng

  • ‪Gyros Lipsi - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Apnée - ‬6 phút đi xe
  • ‪Vasilikos Lipsi - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Faliraki Beach Bar - Cafe - ‬506 phút đi xe
  • Pantelis Marathi

Thông tin về nơi lưu trú này

Aegean Muses Villas

  • Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Lipsoi với kỳ lưu trú tại Aegean Muses Villas. Các ưu đãi Wifi, bãi đậu xe tự phục vụ và internet có dây miễn phí gia tăng giá trị cho kỳ lưu trú của khách còn các hoạt động như đi bộ/đạp xe băng rừng và lặn với ống thở ở khu vực lân cận mang đến những trải nghiệm khó quên. Các tiện nghi đáng chú ý khác bao gồm sân hiên và vườn.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 8 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 5:30
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 12:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ 9:00 - 13:00
    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 72 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Nếu dự định đến nơi sau 13:30 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Miễn phí truy cập Wifi và internet có dây tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Vui chơi, giải trí

  • Đường mòn đi bộ/đạp xe lân cận
  • Khu cưỡi ngựa lân cận
  • Khu lặn với ống thở lân cận

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Khu dã ngoại
  • Sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV màn hình phẳng
  • Truyền hình vệ tinh

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Ấm điện
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo

Cho giấc ngủ ngon

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Giường gấp/giường phụ (phụ phí)
  • Bộ trải giường

Tiện nghi

  • Ban công/hiên có bàn ghế
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt và trang trí khác biệt

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm

Kết nối

  • Khu vực làm việc phù hợp cho laptop
  • Wifi miễn phí và internet có dây

Ăn uống

  • Tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn
  • Bếp
  • Bếp nấu
  • Lò nướng
  • Nước đóng chai miễn phí
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Sẽ thu thuế do thành phố quy định tại nơi lưu trú. Thuế được điều chỉnh theo mùa và có thể không áp dụng cả năm. Có thể miễn hoặc giảm thuế cho một số khách. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Mười Một - 31 Tháng Ba, 0.50 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm
  • Thuế do thành phố quy định: Từ 1 Tháng Tư - 31 Tháng Mười, 2.00 EUR mỗi nơi lưu trú, mỗi đêm

Trẻ em & giường bổ sung

  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 30.0 EUR mỗi ngày

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, JCB International
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 500 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Tên khác

Aegean Muses Villas Aparthotel Lipsoi
Aegean Muses Villas Aparthotel
Aegean Muses Villas Lipsoi
Aegean Muses Villas Hotel
Aegean Muses Villas Lipsoi
Aegean Muses Villas Hotel Lipsoi

Câu hỏi thường gặp

Aegean Muses Villas có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Aegean Muses Villas có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Aegean Muses Villas

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 5:30. Giờ trả phòng là 12:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Aegean Muses Villas và khu vực lân cận?

Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí gần nơi lưu trú như câu cá, đi bộ leo núi, hay cưỡi ngựa. Tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ như khu dã ngoại hay vườn.

Aegean Muses Villas có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, mỗi phòng đều có bếp riêng với dụng cụ pha cà phê/trà, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn.

Aegean Muses Villas có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi phòng đều có ban công hoặc sân hiên với bàn ghế.

Khu vực quanh Aegean Muses Villas như thế nào?

Aegean Muses Villas chỉ cách Lentoú chừng 3 phút đi bộ và Bãi biển Kampos 11 phút đi bộ.