Suryavilas Luxury Resort & Spa

Hạng nơi lưu trú: 3.5
Khách sạn trên núi tại Solan với spa và hồ bơi ngoài trời

Chọn ngày để xem giá

Suryavilas Luxury Resort & Spa là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Solan. Khách có thể kiếm chút đồ ăn tại nhà hàng và ghé đến spa thư giãn cơ thể với massage mô sâu, liệu pháp quấn ủ cơ thể hoặc chăm sóc da mặt. Các tiện nghi khác gồm có hồ bơi ngoài trời, quán bar/khu lounge và phòng tắm hơi.

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Spa
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Khu spa với đầy đủ các liệu pháp
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Phòng tắm hơi
  • Hồ bơi dành cho trẻ em
  • Dịch vụ phòng 24 giờ
  • Phòng trị liệu/massage
  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Sân thượng/sân hiên
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (6)

  • Hồ bơi trẻ em
  • TV
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 3.204.917 ₫
Tổng 3.781.802 ₫
bao gồm thuế & phí
26/08 - 27/08

Tùy chọn phòng

Premium King Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Deluxe

  • 39 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Deluxe, 1 giường cỡ king, quang cảnh đồi núi

  • Quang cảnh đồi
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Economy

  • Quang cảnh đồi
  • 28 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng Premium

  • 46 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Phòng đôi Cao cấp, 1 giường cỡ king

  • Quang cảnh đồi
  • 111 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Deluxe Double Room, 1 King Bed, Hill View

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Luxury Double Room, 1 King Bed

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Studio Suite Economy

  • Quang cảnh núi
  • 33 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Suryavilas Link Road, SH 2,, PO Gandhi Gram, Nahan Road,Distt. Solan,, Solan, Himachal Pradesh, 173229

Lân cận

  • Đền Mansa Devi - 16 phút đi xe - 11.8 km
  • Đền Shoolini - 31 phút đi xe - 28.8 km
  • Đền Shirdi Sai Baba - 33 phút đi xe - 20.9 km
  • Viện Nghiên cứu Trung ương - 37 phút đi xe - 23.8 km
  • Đền Jatoli - 42 phút đi xe - 36.4 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Shimla (SLV) 118 phút lái xe, khoảng 53,8 km
  • Cách Sân bay Chandigarh (IXC) 116 phút lái xe, khoảng 69,2 km
  • Cách Ga Kumarhatti 9 phút lái xe, khoảng 5,2 km
  • Cách Ga Dharampur Himachal 18 phút lái xe, khoảng 8,6 km
  • Cách Ga Sonwara 24 phút lái xe, khoảng 12,5 km

Nhà hàng

  • KFC
  • McDonald's
  • Cafe Olio
  • Haveli
  • Gargis Cafe

Thông tin về nơi lưu trú này

Suryavilas Luxury Resort & Spa

  • Suryavilas Luxury Resort & Spa là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Solan. Khách có thể kiếm chút đồ ăn tại nhà hàng và ghé đến spa thư giãn cơ thể với massage mô sâu, liệu pháp quấn ủ cơ thể hoặc chăm sóc da mặt. Các tiện nghi khác gồm có hồ bơi ngoài trời, quán bar/khu lounge và phòng tắm hơi.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 52 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 11:00
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Có bãi đậu xe có người phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Khu ẩm thực tách biệt
  • Bữa dã ngoại riêng
  • Dịch vụ phòng 24 giờ

Đi cùng trẻ em

  • Hồ bơi trẻ em
  • Trò chơi cho trẻ em

Làm việc từ xa

  • Trung tâm dịch vụ văn phòng
  • Khu hội nghị

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Ghế dài tắm nắng
  • Gói dịch vụ lãng mạn

Cơ sở, tiện nghi

  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Thư viện
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Phòng giải trí/trò chơi
  • Spa với đầy đủ liệu pháp
  • Phòng tắm hơi
  • Phòng trị liệu/massage
  • Phòng đại tiệc

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chuông báo đèn
  • Hệ thống báo chuông cửa và điện thoại
  • Tay nắm cửa dạng bật
  • Hệ thống điện thoại cho người khiếm thính
  • Lối vào có đèn
  • Thảm trải sàn trong phòng
  • Sàn lát gạch trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV plasma 32 inch
  • Truyền hình vệ tinh

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Quạt trần
  • Minibar
  • Dụng cụ pha cà phê/trà
  • Ấm điện
  • Áo choàng tắm và dép đi trong nhà

Cho giấc ngủ ngon

  • Chăn lông vũ
  • Màn/rèm cản sáng
  • Dịch vụ dọn phòng buổi tối
  • Bộ đồ giường cao cấp

Tiện nghi

  • Sân
  • Sân riêng
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt

Tắm mát

  • Vòi sen phun mưa
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
  • Điện thoại
  • Ghế cho bàn làm việc

Ăn uống

  • Nước đóng chai miễn phí
  • Trà túi lọc/cà phê hòa tan miễn phí
  • Khăn giấy

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Lối vào từ hành lang ngoài
  • Hướng dẫn về nhà hàng

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Spa

Spa trong khuôn viên có 8 phòng trị liệu, gồm các phòng cho cặp đôi. Các dịch vụ gồm massage mô sâu, massage đá nóng, massage Thụy Điển và chăm sóc da mặt. Spa cung cấp nhiều liệu pháp điều trị, gồm liệu pháp hương thơm và Ayurvedic.

Phí & Chính sách

Trẻ em & giường bổ sung

  • Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 1200.0 INR mỗi ngày
  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 3500.0 INR mỗi ngày

Hồ bơi, spa & gym (nếu có)

  • Hồ bơi mở cửa từ 8:30 đến 18:30.
  • Cần đăng ký trước để sử dụng dịch vụ massage và dịch vụ spa. Khách có thể đặt trước khi đến bằng cách liên hệ nơi lưu trú qua số điện thoại được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Không đảm bảo có phòng cách âm cho khách.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.

Tên khác

Suryavilas Luxury Resort Kasauli
Suryavilas Luxury Resort
Hotel Suryavilas Luxury Resort and Spa Solan
Solan Suryavilas Luxury Resort and Spa Hotel
Hotel Suryavilas Luxury Resort and Spa
Suryavilas Luxury Resort Solan
Suryavilas Luxury Solan
Suryavilas Luxury
Suryavilas Luxury Resort and Spa Solan
Suryavilas Luxury Resort Spa
Suryavilas Luxury Resort Spa
Suryavilas Luxury & Spa Solan
Niraamaya Retreats Suryavilas Solan
Suryavilas Luxury Resort & Spa Hotel
Suryavilas Luxury Resort & Spa Solan
Suryavilas Luxury Resort & Spa Hotel Solan

Câu hỏi thường gặp

Suryavilas Luxury Resort & Spa có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Suryavilas Luxury Resort & Spa có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Suryavilas Luxury Resort & Spa có hồ bơi không?

Nơi này có hồ bơi ngoài trời và hồ bơi dành cho trẻ em. Khách có thể sử dụng hồ bơi từ 8:30 đến 18:30.

Suryavilas Luxury Resort & Spa có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Suryavilas Luxury Resort & Spa có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ và bãi đậu xe có người phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Suryavilas Luxury Resort & Spa

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 11:00. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Suryavilas Luxury Resort & Spa và khu vực lân cận?

Suryavilas Luxury Resort & Spa có khu spa với đầy đủ các liệu pháp và hồ bơi ngoài trời, bên cạnh phòng giải trí/trò chơi có thưởng và vườn.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Suryavilas Luxury Resort & Spa không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Suryavilas Luxury Resort & Spa có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi phòng đều có sân và sân riêng.

Nhận xét

Nhận xét về Suryavilas Luxury Resort & Spa

8,4

Rất tốt

8,8

Sạch sẽ

8,0

Tiện nghi, dịch vụ

8,8

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Awesome stay
Rakesh Kumar, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

My parents had an amazing time at the resort, it was very excluded and relaxing. The amenities were great and the best part was private villas.
Lovina, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Overall stay in Surya Vilas was good supported by good weather and climate. The last 2 kms of the approach road to hotel is very challenging and needs improvement. The quality of food was OK though on some occasion, Chef Takchand and Staff Aarati served delicious food. Mr. Bhajan in reception has provided local inputs and nearby market and attractions. Can be rated as 4 Star.
Vikash, nghỉ 4 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

na
minervjoat, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Well maintained, hygiene and staff was very welcoming, cooperative.
Nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Sahibjit, nghỉ 2 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Manish, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Megha, nghỉ 1 đêm
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

nirad, nghỉ 4 đêm