Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad

Hạng nơi lưu trú: 3
Nhà khách với sân golf, gần Pháo đài Kongsten

Chọn ngày để xem giá

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad có sân golf và bạn chỉ mất 5 phút đi bộ đến Pháo đài Kongsten. Khách muốn nạp năng lượng có thể ghé đến Majorens Golf, phục vụ bữa trưa và bữa tối. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm quán bar/khu lounge, tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh và sân hiên.

Nhận xét

8,6 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Cho phép mang vật nuôi
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Bar
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (12)

  • Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
  • Sân golf
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Quán cà phê
  • Sân thượng/sân hiên
  • Vườn
  • Cửa hàng tiện dụng
  • Tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Tủ lạnh ở khu vực chung
  • Máy giặt tự động

Như đang ở nhà (6)

  • Sân chơi trong khuôn viên
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Màn/rèm cản sáng
  • Hồ bơi trong nhà
Giá hiện tại là 2.086.171 ₫
Tổng 2.336.512 ₫
bao gồm thuế & phí
13/10 - 14/10

Tùy chọn phòng

Family Cabin, Multiple Beds, Non Smoking (Bed Linen Excluded)

8,8 trên 10
Xuất sắc
(9 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 30 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường tầng đơn

Phòng 2 giường đơn cơ bản, 2 giường đơn, không hút thuốc

8,4 trên 10
Rất tốt
(14 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 8 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 2 giường đơn

Phòng 3 cơ bản, nhiều giường, không hút thuốc, phòng tắm dùng chung

8,8 trên 10
Xuất sắc
(13 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 8 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường tầng đôi và 1 giường đơn

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
16 Torsnesveien, Fredrikstad, Østfold, 1630

Lân cận

  • Câu lạc bộ Golf Old Fredrikstad - 1 phút đi bộ - 0.0 km
  • Hội trường Kongsten - 1 phút đi bộ - 0.2 km
  • Văn phòng du lịch Fredrikstad - 8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Quanh quần đảo Hvaler - 10 phút đi bộ - 0.8 km
  • Nhà thờ Oestre Fredrikstad - 11 phút đi bộ - 0.9 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Sandefjord (TRF-Sân bay Torp) 102 phút lái xe, khoảng 89,5 km
  • Cách Sân bay Gardermoen (OSL) 106 phút lái xe, khoảng 141,5 km
  • Cách Ga Fredrikstad 19 phút đi bộ, khoảng 1,5 km
  • Cách Ga Sarpsborg 17 phút lái xe, khoảng 16,2 km
  • Cách Ga Raade 20 phút lái xe, khoảng 20 km

Nhà hàng

  • ‪Café Numéro 13 - ‬4 phút đi xe
  • ‪Espresso House - ‬4 phút đi xe
  • ‪Mormors cafe - ‬7 phút đi bộ
  • ‪Cafe Magenta - ‬11 phút đi bộ
  • ‪TÆPS - ‬4 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad

  • Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad có sân golf và bạn chỉ mất 5 phút đi bộ đến Pháo đài Kongsten. Khách muốn nạp năng lượng có thể ghé đến Majorens Golf, phục vụ bữa trưa và bữa tối. Các tiện nghi nổi bật khác bao gồm quán bar/khu lounge, tiệm/cửa hàng đồ ăn nhanh và sân hiên.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 53 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 17:00
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 11:00
    • Trả phòng không tiếp xúc

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ Thứ Hai - Thứ Sáu (11:00 - 17:00) và Thứ Bảy - Chủ Nhật (11:00 - 17:00)
    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Nếu dự định đến nơi sau 14:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Nếu có câu hỏi nào, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú theo thông tin có trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi (chỉ chó)*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Chỉ tại một số phòng nhất định; khách có thể liên hệ với nơi lưu trú qua số điện thoại có trong xác nhận đặt phòng để yêu cầu phòng cho phép mang theo vật nuôi*

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Không có chỗ đậu xe trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge
  • Quán cà phê
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Tủ lạnh ở khu vực chung
  • Tiệm/cửa hàng thức ăn nhanh

Đi cùng trẻ em

  • Sân golf mini
  • Sân chơi
  • Cửa hàng tạp hóa/cửa hàng tiện dụng

Vui chơi, giải trí

  • Quần vợt
  • Lớp học golf
  • Sân golf mini
  • Lối vào hồ bơi ngoài trời lân cận
  • Lối vào hồ bơi trong nhà lân cận
  • Lối vào câu lạc bộ sức khỏe
  • Đường mòn đi bộ/đạp xe lân cận
  • Khu cưỡi ngựa lân cận
  • Nơi câu cá lân cận

Dịch vụ

  • Dịch vụ tư vấn/hỗ trợ khách
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Xe đạp cho thuê
  • Xe golf

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Khu dã ngoại
  • Sân hiên
  • Sân golf trong khuôn viên
  • Sân tập golf trong khuôn viên
  • Cửa hàng dụng cụ golf trong khuôn viên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Chỉ có thể lên tầng trên bằng cầu thang

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Khăn tắm

Kết nối

  • Wifi miễn phí

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
  • Bản đồ địa phương

Dịch vụ, tiện nghi đặc biệt

Khu ẩm thực

Majorens Golf - nhà hàng này phục vụ bữa trưa và bữa tối. Mở cửa một số ngày.

Phí & Chính sách

Trẻ em & giường bổ sung

  • Có thể yêu cầu cung cấp giường phụ với phụ phí 150 NOK mỗi lần lưu trú
  • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để đặt nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh và giường gấp/giường phụ

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 100 NOK mỗi vật nuôi mỗi lần lưu trú

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói, hệ thống an ninh và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Vui lòng lưu ý các chuẩn mực về văn hóa và chính sách khách có thể khác nhau theo từng quốc gia và nơi lưu trú. Thông tin về chính sách do nơi lưu trú cung cấp.

Tên khác

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad Guesthouse
Aktivitetsbyen Gamle Guesthouse
Aktivitetsbyen Gamle
Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad Guesthouse
Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad Fredrikstad
Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad Guesthouse Fredrikstad

Câu hỏi thường gặp

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo chó. Thu phí 100 NOK mỗi vật nuôi, mỗi lần lưu trú. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Rất tiếc, Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad không có chỗ đậu xe trong khuôn viên.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 17:00. Giờ trả phòng là 11:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng không tiếp xúc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad và khu vực lân cận?

Mang gậy ra sân golf trong khuôn viên hay cải thiện kỹ thuật tại sân tennis. Tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ đa dạng như khu dã ngoại, vườn hay câu lạc bộ sức khỏe lân cận khách có thể sử dụng.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad không?

Có, Majorens Golf nằm ngay trong khuôn viên.

Khu vực quanh Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad như thế nào?

Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad chỉ cách Câu lạc bộ Golf Old Fredrikstad chừng 1 phút đi bộ và Hội trường Kongsten 2 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Aktivitetsbyen Gamle Fredrikstad

8,6

Xuất sắc

8,6

Sạch sẽ

8,4

Địa điểm

8,6

Nhân viên & dịch vụ

7,8

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Jättebra rum å trevlig personal
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Enkelt och bra boende mycket prisvärt
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Prisvärt! Bra läge,golf ranch,minigolf mataffär allt nära.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Det är trevligt och det finns det man behöver
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Trevligt bemötande o fräscha toaletter o duschar
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Die Umgebung ist absolut schön , zum Einkehren gibt es einige Pups.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

.nära golfbanan mkt praktiskt
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Godt til pengene

Rigtigt fint sted at opholde for pengene.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Mycket prisvärt, rent, bra beläget. Bra med mataffär tvärs över gatan. Otydlig info om vad som gäller kring parkering (betalparkering dagtid) och pool (kommunalt, avgiftsbelagd) är det enda jag kan anmärka på.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

God og billig overnatning i smukke omgivelser lige ved gammel staden
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Værelset var fint. Køkkenforholdene lidt primitive, men helt ok til prisen.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

A great place for families. We enjoyed it
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great little stay

Just had one night there but it was great. Friendly service, comfy beds, great location.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Very good service
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Fint ophold i lille rækkehus. Tæt på indkøb og den gamle bydel.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

It’s basically a motel - we showed up late to a key and good instructions. Super clean rooms, towels and sheets, bathrooms , dated bunk beds and mattresses aren’t 5 star. We stayed just to sleep, with kids passing through road trip. Played mini golf, which was great, nice area. No frills. Room has a fridge and a sink, shared bathrooms in hallway. Everything you need, won’t beat the price. Parking was confusing
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Rent och snyggt Bra läge, tyst på nattenå
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Vi var der kun en nat, da vi kørte fra Skiferie. Vi sov godt og det hele spillede bare. Tusind tak. Vi har helt lyst til at komme igen og opleve mere af Fredrikstad, måske til sommer.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Mycket nöjda. Återkommer!

Perfekt läge. Stor matbutik mittemot. Gångavstånd in till gamla stan. Vi var förvånade över hur bra det var.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very friendly
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Staff is friendly and helpful.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

OK
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Smalle senge, ingen morgenmad men rent og billigt

Smalle senge, ingen morgenmad men rent og billigt. Receptionen lukker tidligt om vinteren.Vi har brugt det som overnatning på vej på skiferie og det er ok
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Weil ok
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Prettige accommodatie, fijn verblijf gehad. Helaas werden we er wel mee overvallen dat de badkamers niet bij de kamers zaten en gedeeld waren. Dit was nergens in de kamertekst terug te lezen. Er stond alleen badkamer - handdoeken. Hierdoor zijn wij ervan uit gegaan dat er een badkamer bij de kamer zat. Dit heeft ons verblijf achteraf gezien niet minder leuk gemaakt. We hebben erg genoten!