Khách sạn căn hộ

The Reef at Marathon, Florida Keys

Hạng nơi lưu trú: 2.5
Khách sạn căn hộ tại Marathon với hồ bơi ngoài trời

Chọn ngày để xem giá

Khi lưu trú tại The Reef at Marathon, Florida Keys, bạn sẽ chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Bãi biển Sombrero. Đánh thức các giác quan với vài vòng bơi lội sáng tại hồ bơi ngoài trời hay một giờ tập tại sân quần vợt ngoài trời. Căn hộ được trang bị thêm những tiện nghi như bếp và máy giặt/máy sấy; ngoài ra còn có ban công hoặc sân hiên và TV màn hình phẳng.

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Khách sạn căn hộ

2 phòng ngủ6 khách

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (8)

  • 22 căn hộ không khói thuốc
  • Hồ bơi ngoài trời
  • 2 sân quần vợt ngoài trời
  • Xe đạp miễn phí
  • Máy giặt tự động
  • Khu dã ngoại
  • Khu lò nướng BBQ
  • Chèo thuyền kayak

Như đang ở nhà (6)

  • 2 phòng ngủ
  • Bếp
  • Khu phòng ăn riêng
  • Khu tiếp khách tách biệt
  • Máy giặt/máy sấy
  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
6800 Overseas Hwy, Marathon, FL, 33050

Lân cận

  • Bảo tàng và Trung tâm Tự nhiên Crane Point - 15 phút đi bộ - 1.3 km
  • Bến cảng Boot Key - 2 phút đi xe - 2.4 km
  • Câu lạc bộ Đồng quê Florida Keys - 3 phút đi xe - 2.7 km
  • Bãi biển Sombrero - 5 phút đi xe - 6.0 km
  • Cầu Seven Mile - 9 phút đi xe - 11.8 km

Đi lại

  • Cách Marathon, FL (MTH-Florida Keys Marathon) 2 phút lái xe, khoảng 1,7 km
  • Cách Sân bay Key West, FL (EYW-Sân bay Quốc tế Key West) 68 phút lái xe, khoảng 77,7 km
  • Cách Sân bay Quốc tế Miami (MIA) 145 phút lái xe, khoảng 173,3 km
  • Cách Miami, FL (MPB-Căn cứ Thủy phi cơ Public) 146 phút lái xe, khoảng 177,6 km
  • Cách Miami, FL (OPF-Sân bay Opa Locka Executive) 156 phút lái xe, khoảng 184,8 km

Nhà hàng

  • ‪Brass Monkey - ‬16 phút đi bộ
  • ‪Circle K - ‬4 phút đi xe
  • ‪The Wooden Spoon - ‬3 phút đi bộ
  • ‪Keys Fisheries, Market & Marina - ‬4 phút đi xe
  • ‪Sweet Savannah's of the Florida Keys - ‬3 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

The Reef at Marathon, Florida Keys

  • Khi lưu trú tại The Reef at Marathon, Florida Keys, bạn sẽ chỉ mất 10 phút đi xe là đến được Bãi biển Sombrero. Đánh thức các giác quan với vài vòng bơi lội sáng tại hồ bơi ngoài trời hay một giờ tập tại sân quần vợt ngoài trời. Căn hộ được trang bị thêm những tiện nghi như bếp và máy giặt/máy sấy; ngoài ra còn có ban công hoặc sân hiên và TV màn hình phẳng.

Tổng quan

NHẬN PHÒNG
16:00
TRẢ PHÒNG
10:00

Quy mô nơi lưu trú

    • 22 căn hộ

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 16:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
    • Giờ trả phòng là 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ Thứ Hai - Thứ Sáu (8:00 - 17:00) và Thứ Bảy - Thứ Bảy (8:00 - 18:00)
    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng; nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 1 chỗ mỗi nơi lưu trú)

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi
  • Ghế dài tắm nắng

Internet

  • Wifi miễn phí

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên
  • Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 1 chỗ mỗi nơi lưu trú)

Phù hợp cho khách gia đình

  • Thanh chắn hồ bơi

Nhà bếp

  • Tủ lạnh lớn
  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Máy rửa bát
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
  • Lò nướng bánh mì

Khu ẩm thực

  • Bàn ăn

Phòng tắm

  • Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
  • Máy sấy tóc
  • Có khăn tắm

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu phòng ăn
  • Khu tiếp khách tách biệt

Giải trí

  • TV màn hình phẳng 42-inch có truyền hình cáp
  • Bàn bóng bàn

Khu vực ngoài trời

  • Ban công hoặc sân hiên
  • Khu lò nướng BBQ
  • Khu dã ngoại
  • Bàn ghế ngoài trời

Giặt ủi

  • Máy giặt/máy sấy
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Bột giặt

Hệ thống điều hòa trung tâm

  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm

Thú nuôi

  • Không được mang theo thú cưng

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
  • Điện thoại
  • Điện thoại nội vùng miễn phí

Hoạt động, giải trí

  • 2 sân quần vợt ngoài trời
  • Quần vợt trong khuôn viên
  • Bàn làm cá trong khuôn viên
  • Xe đạp cho thuê miễn phí trong khuôn viên
  • Canô trong khuôn viên
  • Câu cá trong khuôn viên
  • Chèo thuyền kayak trong khuôn viên
  • Gần khu trượt zipline
  • Gần khu cho thuê xe gắn máy/xe tay ga
  • Gần khu đi bộ/đạp xe băng rừng

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 22 phòng
  • Trang trí khác biệt
  • Trang bị nội thất với thiết kế riêng biệt

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc: 150 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover

Tên khác

The Reef at Marathon
The Reef at Marathon, Florida Keys Condo
The Reef at Marathon, Florida Keys Marathon
The Reef at Marathon, Florida Keys Condo Marathon

Câu hỏi thường gặp

The Reef at Marathon, Florida Keys có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

The Reef at Marathon, Florida Keys có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

The Reef at Marathon, Florida Keys có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Số chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn (tối đa 1 chỗ mỗi nơi lưu trú).

Giờ nhận phòng và trả phòng tại The Reef at Marathon, Florida Keys

Bắt đầu nhận phòng: 16:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 10:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại The Reef at Marathon, Florida Keys và khu vực lân cận?

Bạn có thể tham gia các hoạt động giải trí ngay trong khuôn viên như chèo thuyền kayak, câu cá, hay đạp xe và tập luyện tại sân tennis. Bơi lội, thư giãn tại hồ bơi ngoài trời hay tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ khác tại khách sạn căn hộ này, gồm khu dã ngoại.

The Reef at Marathon, Florida Keys có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị lò nướng bánh mì, dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh/tủ đông cỡ lớn.

The Reef at Marathon, Florida Keys có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, mỗi căn hộ có ban công hoặc sân hiên.

Khu vực quanh The Reef at Marathon, Florida Keys như thế nào?

The Reef at Marathon, Florida Keys nằm cách Bảo tàng và Trung tâm Tự nhiên Crane Point chỉ khoảng 14 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về The Reef at Marathon, Florida Keys

9,4

Ngoại hạng

9,8

Sạch sẽ

9,2

Tiện nghi, dịch vụ

8,6

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

great location, great pool
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Wonderful stay!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Great location!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Beautiful place and accessible to a nearby beach and restaurants.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The Reef was amazing for it family vacation.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Excellent location for a family trip. Each cabana is a 2 bedroom apartment with their own laundry facilities. Property is very family friendly with plenty of things for kids to do.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Such a charming place! We loved it!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Our family loved it!
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nice quiet little place…the villas are quaint but the beds are very uncomfortable..nice views and pool was clean..Loved that we had our own laundry
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Super
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Nice pool. Great parking and great staff
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Had an amazing stay. Would suggest remembering to bring extra laundry soap and dishwasher soap. But other than that, every thing else was there and made it easy for a family vacation.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Absolutely LOVED this place!! Affordable rates first of all, clean! Arrived late for check in and it was a quick smooth process, friendly staff. Definitely going back!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Amenities and property was excellent. The beds and pillows could have been better as it was not comfortable.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Just the view stood out.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

We enjoyed the pool, canoe, parking right near the unit. Clean, had everything you needed. Centrally located in the middle of the keys.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The Reef was a great place to stay. The Villa was wonderful. The pool was great. Staff very friendly. I highly recommend this place.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Stayed here several times. Always love it!
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

It’s always been my favorite. The villas fit all my needs. Fantastic location and friendly staff.
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Strong dead animal smell, had to immediately get disinfectant spray. Other than that AC was very loud and stinky. Roos were clean and nice. To close to pool for me as it was very loud and full of kids. I don’t think I will stay here again
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

This property was perfect for our family of 5! The kitchen had everything we needed as far as utensils and equipment. The beds were comfortable. One kid did have to sleep on the couch but we knew that ahead of time and it wasn’t an issue. It was great having use of the laundry facilities. We really enjoyed the extra amenities such as fishing poles and kayaks. Staff was friendly. Will definitely try to stay here again next time we come to the Keys.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The room and property grounds were immaculately clean and well maintained. We checked in after hours and had an issue with our key cards. The property manager arrived in 5 minutes to assist us. Excellent service! We enjoyed using the pool and kayaks. Bikes were also available. The view were fantastic.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Pleasantly surprised. Convenient location. Nice view. Two bed two small baths. Only a queen bed and two singles. King would have been better. Fridge with ice maker. Couch needs replaced. Tubs need replaced but were clean. No elevator. Manatee in the marina. Very clean but worn. We would definitely recommend.
Exterior
View
Living dining with view
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

This was a really cool place. It was shaped like a mushroom. Hardwood floors. Great for family of 4. Beautiful view. Boat dock. Private laundry. No free breakfast, restaurants close. Solid 4/5 stars
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Place was clean but no salt, pepper or dish soap plus containers of any kind in the kitchen. The bedroom mattresses are very old, no support. We also had considerable road noise in our unit