Au Bon Accueil

Khách sạn tại Saint-Généroux với nhà hàng và quầy bar/khu lounge

Chọn ngày để xem giá

Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Saint-Généroux với kỳ lưu trú tại Au Bon Accueil. Khách có thể thư giãn bên ly đồ uống tại quán bar/khu lounge và nhà hàng là địa điểm hoàn hảo để dùng bữa.

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Bar

Các tiện nghi chính (3)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Nhà hàng và quầy bar/khu lounge
  • Phục vụ bữa sáng
Giá hiện tại là 2.130.229 ₫
Tổng 2.343.251 ₫
bao gồm thuế & phí
27/09 - 28/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Phòng đôi

  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng 4 dành cho gia đình

  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường cỡ queen và 2 giường đơn lớn

Phòng

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
2 rue de l'église, Saint-Généroux, Deux-Sèvres, 79600

Lân cận

  • Nhà thờ tu viện Saint-Jouin de Marnes - 8 phút đi xe - 9.2 km
  • Circle of Misse Creative Holidays & Courses - 12 phút đi xe - 15.1 km
  • Lâu đài Cổ - 12 phút đi xe - 7.9 km
  • Nhà thờ Airvault - 12 phút đi xe - 7.9 km
  • Văn phòng Du lịch Airvaudais-Val du Thouet - 13 phút đi xe - 8.3 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Poitiers (PIS-Sân bay Biard) 56 phút lái xe, khoảng 54,1 km
  • Cách Ga St Varent 8 phút lái xe, khoảng 7,2 km
  • Cách Ga Thouars 16 phút lái xe, khoảng 15,8 km
  • Cách Ga Brion-pres-Thouet 25 phút lái xe, khoảng 24,1 km

Nhà hàng

  • ‪Reperoux - ‬9 phút đi xe
  • ‪Le 12 Restaurant - ‬11 phút đi xe
  • ‪Chapeau Rouge - ‬11 phút đi xe
  • ‪Le Cygne - ‬10 phút đi xe
  • ‪Trompe-Souris Café - ‬8 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Au Bon Accueil

  • Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Saint-Généroux với kỳ lưu trú tại Au Bon Accueil. Khách có thể thư giãn bên ly đồ uống tại quán bar/khu lounge và nhà hàng là địa điểm hoàn hảo để dùng bữa.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 5 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 7:00, kết thúc nhận phòng: 21:00
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 10:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ Thứ Hai - Thứ Sáu (7:00 - 21:00)
    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe
    • Chỗ đậu xe miễn phí cách nơi lưu trú khoảng 50 m

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Bữa sáng tự phục vụ (áp dụng phụ phí) vào mỗi buổi sáng từ 5:00 - 11:00
  • Bữa tối dùng chung với chủ/quản lý nơi lưu trú các ngày trong tuần với phụ phí nhỏ(cần đặt chỗ trước)
  • Nhà hàng
  • Quán bar/khu lounge

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi (điều hòa trung tâm)

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Khách có thể dùng bữa sáng tự phục vụ với phụ phí ước tính 9 EUR cho người lớn và 9 EUR cho trẻ em
  • Phí bữa tối dùng chung với chủ/quản lý nơi lưu trú: 18.50 EUR

Trẻ em & giường bổ sung

  • Khách có thể yêu cầu nôi/giường cho trẻ sơ sinh với khoản phí 10.0 EUR mỗi ngày

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 1000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.

Câu hỏi thường gặp

Au Bon Accueil có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Au Bon Accueil có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Au Bon Accueil

Bắt đầu nhận phòng: 7:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Giờ trả phòng là 10:00.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Au Bon Accueil không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Nhận xét

Nhận xét về Au Bon Accueil

8,8

Xuất sắc

9,4

Sạch sẽ

8,0

Tiện nghi, dịch vụ

10

Nhân viên & dịch vụ

9,4

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Décoration agréable. Accueil sympathique.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Un accueil des plus chaleureux, avec un cadre totalement agréable reposant point une grande chambre avec un grand lit double et deux petits lits. On y mange très bien copieux et délicieux petit mets. Petit restaurant à s'arrêter pour le midi pour un repas à 18 euros.
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Bon accueil et chambre calme. Décoration attentionnée. Salle de bains avec cabine de douche rudimentaire.