Harvey SPA & KUR
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Frantiskovy Lazne với nhà hàng
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Harvey SPA & KUR





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Frantiskovy Lazne với kỳ lưu trú tại Harvey SPA & KUR.
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Nhà hàng
Các tiện nghi chính (2)
Các tiện nghi chính (2)
- Nhà hàng
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Spa Resort Sanssouci
Karlovy Vary
Spa Resort Sanssouci
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
8.0 trên 10, Rất tốt, 250 nhận xét
8,0
Rất tốt
250 nhận xét
Giá hiện tại là 2.629.889 ₫
2.629.889 ₫
Tổng 3.071.815 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Parkhotel Richmond
Karlovy Vary
Parkhotel Richmond
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
8.8 trên 10, Xuất sắc, 38 nhận xét
8,8
Xuất sắc
38 nhận xét

Dvorak Spa & Wellness
Karlovy Vary
Dvorak Spa & Wellness
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.6 trên 10, Xuất sắc, 173 nhận xét
8,6
Xuất sắc
173 nhận xét
Giá hiện tại là 2.118.673 ₫
2.118.673 ₫
Tổng 2.499.169 ₫
bao gồm thuế & phí
23/09 - 24/09

Savoy Westend Hotel
Karlovy Vary
Savoy Westend Hotel
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Spa
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
8.6 trên 10, Xuất sắc, 170 nhận xét
8,6
Xuất sắc
170 nhận xét
Giá hiện tại là 4.904.345 ₫
4.904.345 ₫
Tổng 5.619.657 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Hotel Anglický Dvůr
Karlovy Vary
Hotel Anglický Dvůr
Karlovy Vary
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.6 trên 10, Xuất sắc, 44 nhận xét
8,6
Xuất sắc
44 nhận xét
Giá hiện tại là 2.942.686 ₫
2.942.686 ₫
Tổng 3.422.147 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Spa hotel IRIS
Karlovy Vary
Spa hotel IRIS
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
9.2 trên 10, Tuyệt vời, 5 nhận xét
9,2
Tuyệt vời
5 nhận xét

Cihelny Golf & Wellness Resort
Karlovy Vary
Cihelny Golf & Wellness Resort
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Spa
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
8.8 trên 10, Xuất sắc, 134 nhận xét
8,8
Xuất sắc
134 nhận xét
Giá hiện tại là 2.337.528 ₫
2.337.528 ₫
Tổng 2.744.370 ₫
bao gồm thuế & phí
13/09 - 14/09

Luxury Spa & Wellness Hotel Prezident
Karlovy Vary
Luxury Spa & Wellness Hotel Prezident
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
8.6 trên 10, Xuất sắc, 54 nhận xét
8,6
Xuất sắc
54 nhận xét

Boutique Hotel Corso
Karlovy Vary
Boutique Hotel Corso
Karlovy Vary
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Spa
- Đưa đón sân bay
9.4 trên 10, Ngoại hạng, 126 nhận xét
9,4
Ngoại hạng
126 nhận xét
Giá hiện tại là 3.088.751 ₫
3.088.751 ₫
Tổng 3.585.740 ₫
bao gồm thuế & phí
03/09 - 04/09

Esplanade Carlsbad
Karlovy Vary
Esplanade Carlsbad
Karlovy Vary
- Đưa đón sân bay
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
8.8 trên 10, Xuất sắc, 42 nhận xét
8,8
Xuất sắc
42 nhận xét
Giá hiện tại là 1.820.542 ₫
1.820.542 ₫
Tổng 2.164.736 ₫
bao gồm thuế & phí
02/09 - 03/09
Thông tin về khu vực này

Dlouhá 222, Frantiskovy Lazne, Karlovy Vary Region, 351 01
Lân cận
- Bảo tàng Frantiskovy Lazne - 1 phút đi bộ - 0.2 km
- Sòng bạc Ingo - 6 phút đi bộ - 0.6 km
- Công viên Smetana - 11 phút đi bộ - 0.9 km
- Suối khoáng Lucni - 12 phút đi bộ - 1.1 km
- Trung tâm thể thao nước Aquaforum - 14 phút đi bộ - 1.2 km
Đi lại
- Cách Sân bay Karlovy Vary (KLV-Sân bay Quốc tế Karlovy Vary) 55 phút lái xe, khoảng 57,7 km
- Cách Ga Frantiskovy Lazne 11 phút đi bộ, khoảng 0,9 km
- Cách Ga Frantiskovy Lazne Aquaforum 15 phút đi bộ, khoảng 1,3 km
- Cách Ga Vojtanov 7 phút lái xe, khoảng 6,5 km
Nhà hàng
- McDonald's - 7 phút đi xe
- Restaurace Hvězda - 8 phút đi xe
- Euro - Asia restaurant - 7 phút đi bộ
- Jl Gelato & Caffé - 8 phút đi bộ
- Hotel Komorní hůrka spa & wellness - 5 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Harvey SPA & KUR
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Frantiskovy Lazne với kỳ lưu trú tại Harvey SPA & KUR.
Tổng quan
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Ăn uống
- Nhà hàng
Cơ sở, tiện nghi
- Két an toàn ở quầy tiếp tân
Phí & Chính sách
Chính sách
Tên khác
Harvey Spa Kur Property FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Spa Kur Property
Harvey Spa Kur FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Spa Kur
Harvey Spa Kur Hotel FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Spa Kur Hotel
Harvey Spa Kur FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Spa Kur
FRANTISKOVY LAZNE Harvey Spa & Kur Hotel
Hotel Harvey Spa & Kur
Harvey Spa & Kur FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Kur Frantiskovy Lazne
Harvey Spa Kur Hotel FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Spa Kur Hotel
Harvey Spa Kur FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Spa Kur
Hotel Harvey Spa & Kur FRANTISKOVY LAZNE
FRANTISKOVY LAZNE Harvey Spa & Kur Hotel
Hotel Harvey Spa & Kur
Harvey Spa & Kur FRANTISKOVY LAZNE
Harvey Kur Frantiskovy Lazne
Harvey SPA & KUR Hotel
Harvey SPA & KUR FRANTISKOVY LAZNE
Harvey SPA & KUR Hotel FRANTISKOVY LAZNE
Câu hỏi thường gặp
Có sòng bạc tại Harvey SPA & KUR không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng Sòng bạc Ingo chỉ cách khoảng 6 phút đi bộ.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Harvey SPA & KUR không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Khu vực quanh Harvey SPA & KUR như thế nào?
Harvey SPA & KUR chỉ cách Sòng bạc Ingo chừng 6 phút đi bộ và Trung tâm thể thao nước Aquaforum 13 phút đi bộ.