Toàn bộ căn hộ
Apartment Ivica
Hạng nơi lưu trú: 3
Căn hộ với bếp, gần Cảng Gruz
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Apartment Ivica





Lưu trú tại căn hộ này, bạn sẽ chỉ cách Cổng Pile và Bãi biển Lapad khoảng 10 phút đi xe. Căn hộ được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có ban công và Wifi miễn phí.
Nhận xét
8,28,2 trên 10,
Rất tốt
Toàn bộ căn hộ
6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Không hút thuốc
- Tủ lạnh
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Gần bãi biển
- Nhà hàng
- Sân thượng/sân hiên
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Apartments Mira
Lapad
Apartments Mira
Lapad
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 6.748.678 ₫
6.748.678 ₫
Tổng 8.091.408 ₫
bao gồm thuế & phí
21/09 - 22/09

Pervanovo Apartments
Lapad
Pervanovo Apartments
Lapad
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 265 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
265 nhận xét
Giá hiện tại là 6.383.903 ₫
6.383.903 ₫
Tổng 7.213.810 ₫
bao gồm thuế & phí
23/09 - 24/09

Blue Symphony Apartment
Phố cổ Dubrovnik
Blue Symphony Apartment
Phố cổ Dubrovnik
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc

Joyful Place
Lapad
Joyful Place
Lapad
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
Giá hiện tại là 9.763.488 ₫
9.763.488 ₫
Tổng 13.019.061 ₫
bao gồm thuế & phí
29/08 - 30/08

Apartment Anka
Lapad
Apartment Anka
Lapad
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa

Apartments Peco
Dubrovnik
Apartments Peco
Dubrovnik
- Đưa đón sân bay
- Bếp
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.6 trên 10, Ngoại hạng, 8 nhận xét
9,6
Ngoại hạng
8 nhận xét

Antonio Luxury Beach Suites
Lapad
Antonio Luxury Beach Suites
Lapad
- Đưa đón sân bay
- Wifi miễn phí
- Nhà hàng
- Máy điều hòa
7.8 trên 10, Tốt, 18 nhận xét
7,8
Tốt
18 nhận xét

Rausion Luxury Apartments
Gruz
Rausion Luxury Apartments
Gruz
- Có bãi đậu xe
- Wifi miễn phí
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 4 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
4 nhận xét

Apartment Ding Dong
Lapad
Apartment Ding Dong
Lapad
- Bếp
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
7.0 trên 10, Tốt, 2 nhận xét
7,0
Tốt
2 nhận xét

Black Water Bay house
Pile
Black Water Bay house
Pile
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
9.0 trên 10, Tuyệt vời, 4 nhận xét
9,0
Tuyệt vời
4 nhận xét
Thông tin về khu vực này
ANTUNA BARCA 8, Dubrovnik, Dalmacija, 20000
Lân cận
- Bán đảo Lapad - 8 phút đi bộ - 0.7 km
- Bãi biển Lapad - 10 phút đi bộ - 0.9 km
- Đại học Dubrovnik - 13 phút đi bộ - 1.1 km
- Cảng Gruz - 3 phút đi xe - 2.2 km
- Bãi biển Bellevue - 4 phút đi xe - 1.9 km
Đi lại
- Cách Sân bay Dubrovnik (DBV) 32 phút lái xe, khoảng 22,3 km
Nhà hàng
- Sphere - 11 phút đi bộ
- Restaraunt in hotel Lapad - 14 phút đi bộ
- Orsan Restaurant - 14 phút đi bộ
- Ten11 - 14 phút đi bộ
- El Pulpo - 7 phút đi bộ
Thông tin về nơi lưu trú này
Apartment Ivica
- Lưu trú tại căn hộ này, bạn sẽ chỉ cách Cổng Pile và Bãi biển Lapad khoảng 10 phút đi xe. Căn hộ được trang bị những tiện nghi như bếp; ngoài ra còn có ban công và Wifi miễn phí.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Bãi biển
- Gần bãi biển
Internet
- Wifi miễn phí
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò nướng
- Tủ đông
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
Khu ẩm thực
- Nhà hàng
Phòng tắm
- Chỉ có bồn tắm
Khu vực ngoài trời
- Ban công
- Sân thượng/sân hiên
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Phí & Chính sách
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Số đăng ký nơi lưu trú HR64887759853
Tên khác
Ivica
Apartment Ivica Apartment
Apartment Ivica Dubrovnik
Apartment Ivica Apartment Dubrovnik
Câu hỏi thường gặp
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần căn hộ này không?
Có nhà hàng trong khuôn viên.
Apartment Ivica có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa và tủ lạnh.
Apartment Ivica có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, mỗi căn hộ có ban công.
Khu vực quanh Apartment Ivica như thế nào?
Apartment Ivica chỉ cách Bãi biển Lapad chừng 12 phút đi bộ và Bán đảo Lapad 8 phút đi bộ.