Apartments Kralj

Nơi lưu trú 3.5 sao
Khách sạn tại Privlaka với hồ bơi ngoài trời và nhà hàng

Chọn ngày để xem giá

Khi lên kế hoạch tham quan Privlaka, Apartments Kralj là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Sau khi vui chơi thỏa thích ở hồ bơi ngoài trời, bạn có thể lấp đầy chiếc bụng đói tại nhà hàng. Ngoài các tiện nghi trong phòng như tủ lạnh và lò vi sóng, tại đây còn có sân hiên và vườn.

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Nhà hàng
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (7)

  • Gần bãi biển
  • Nhà hàng
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Sân thượng/sân hiên
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn
  • Khu lò nướng BBQ

Như đang ở nhà (6)

  • Bếp
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Dụng cụ pha espresso
  • Dịch vụ truyền hình vệ tinh
  • Khu lò nướng BBQ

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 3 trên 3 phòng

Căn hộ (A2)

  • Quang cảnh vườn
  • 50 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Căn hộ (A1)

  • Quang cảnh vườn
  • 50 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Căn hộ (A3)

  • Quang cảnh vườn
  • 70 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ king và 2 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Sabunike III 50, Privlaka, Zadar, 23233

Lân cận

  • Bãi biển Ninske Vodice - 16 phút đi bộ - 1.4 km
  • Bãi biển Ninska Laguna - 8 phút đi xe - 5.4 km
  • Bãi biển Borik - 25 phút đi xe - 21.0 km
  • Sea Organ - 25 phút đi xe - 21.9 km
  • Bãi biển Kolovare - 27 phút đi xe - 23.5 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Zadar (ZAD) 58 phút lái xe, khoảng 30,1 km

Nhà hàng

  • ‪Bistro Sabun - ‬5 phút đi xe
  • ‪Restaurant Kruske i jabuke - ‬7 phút đi xe
  • ‪Konoba Sentimenti - ‬8 phút đi xe
  • ‪Pizzeria Kvarat Ure - ‬4 phút đi xe
  • ‪Porat - ‬7 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Apartments Kralj

  • Khi lên kế hoạch tham quan Privlaka, Apartments Kralj là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Sau khi vui chơi thỏa thích ở hồ bơi ngoài trời, bạn có thể lấp đầy chiếc bụng đói tại nhà hàng. Ngoài các tiện nghi trong phòng như tủ lạnh và lò vi sóng, tại đây còn có sân hiên và vườn.

Tổng quan

DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
    • Giờ trả phòng là 9:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Khách phải liên lạc trước với nơi lưu trú để nhận hướng dẫn nhận phòng
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
DONE

Vật nuôi

    • Cho phép vật nuôi*
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
    • Nhà để xe trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Nhà hàng
  • Khu lò nướng BBQ

Vui chơi, giải trí

  • Bãi biển lân cận
  • Điểm cho thuê xe đạp lân cận

Dịch vụ

  • Dù/ô trên bãi biển/hồ bơi

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Sân hiên
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Bàn ghế ngoài trời

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • Truyền hình vệ tinh

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm
  • Dụng cụ pha espresso
  • Ấm điện

Tắm mát

  • Khu tắm vòi sen ngoài trời

Kết nối

  • Wifi miễn phí

Ăn uống

  • Tủ lạnh
  • Tủ đông
  • Lò vi sóng
  • Bếp
  • Bếp nấu
  • Lò nướng
  • Lò nướng bánh mì
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Phí & Chính sách

Đặt cọc có thể hoàn tiền

  • Đặt cọc tiền mặt Bồi thường: 200.0 EUR mỗi lần lưu trú

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Khách có thể mang theo vật nuôi với phụ phí 6.0 EUR mỗi vật nuôi mỗi đêm

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Số đăng ký nơi lưu trú HR64887759853

Tên khác

Kralj
Apartments Kralj Hotel
Apartments Kralj Privlaka
Apartments Kralj Hotel Privlaka

Câu hỏi thường gặp

Apartments Kralj có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

Apartments Kralj có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Cho phép mang theo vật nuôi. Thu phí 6.0 EUR mỗi vật nuôi, mỗi đêm. Miễn phụ phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Apartments Kralj có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Apartments Kralj

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 9:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Apartments Kralj và khu vực lân cận?

Bạn có thể tham gia nhiều hoạt động giải trí như đạp xe gần nơi lưu trú trong những tháng hè ấm áp. Bơi lội, thư giãn tại hồ bơi ngoài trời hay tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ khác tại khách sạn này, gồm vườn.

Có nhà hàng nào tại khuôn viên hoặc gần Apartments Kralj không?

Có nhà hàng trong khuôn viên.

Apartments Kralj có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, mỗi phòng đều có bếp riêng với dụng cụ pha espresso, lò nướng bánh mì và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.

Khu vực quanh Apartments Kralj như thế nào?

Apartments Kralj nằm cách Bãi biển Ninske Vodice chỉ khoảng 16 phút đi bộ.

Nhận xét

8,4

Rất tốt