Cherry House Đà Lạt

Hạng nơi lưu trú: 2.5
Khách sạn khá thuận tiện để đến Chợ Đà Lạt

Chọn ngày để xem giá

Cherry House Đà Lạt giúp khách lưu trú chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Chợ Đà Lạt. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Nhận xét

8,8 trên 10,
Xuất sắc

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đưa đón sân bay
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (11)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Xe đưa đón sân bay
  • Sân thượng/sân hiên
  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Máy nước nóng lạnh
  • Dịch vụ giặt ủi
  • Máy giặt tự động
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • TV ở khu vực chung

Như đang ở nhà (6)

  • Phòng tắm riêng
  • Kênh truyền hình cao cấp
  • Sân hiên
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Thang máy
Giá hiện tại là 207.512 ₫
Tổng 235.319 ₫
bao gồm thuế & phí
22/09 - 23/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 8 trên 8 phòng

Phòng đôi Deluxe

  • Quang cảnh thành phố
  • 22 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng đôi Cao cấp

  • Quang cảnh thành phố
  • 25 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng 4 Superior

  • 32 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng 4 Deluxe

  • Quang cảnh thành phố
  • 32 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 2 giường cỡ queen

Phòng đôi Superior

  • 20 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường cỡ queen

Superior Quadruple Room

  • 4 khách
  • 2 giường cỡ queen

Deluxe Double Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Superior Double Room

  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
33/31 Nguyễn Công Trứ, P.8, Lâm Viên, Đà Lạt, Lâm Đồng, 67000

Lân cận

  • Đại học Đà Lạt - 3 phút đi bộ - 0.3 km
  • Câu lạc bộ golf Dalat Palace - 8 phút đi bộ - 0.7 km
  • Hồ Xuân Hương - 17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Vườn hoa Đà Lạt - 17 phút đi bộ - 1.4 km
  • Chợ Đà Lạt - 5 phút đi xe - 2.3 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Đà Lạt (DLI-Sân bay Liên Khương) 40 phút lái xe, khoảng 31,7 km
  • Cách Ga Đà Lạt 10 phút lái xe, khoảng 3,9 km
  • Xe đưa đón sân bay (phụ phí)

Nhà hàng

  • ‪Cơm Niêu Vị Quê - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Banh My Xi Mai 79 - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Barn House BBQ & Beer - ‬9 phút đi bộ
  • ‪Oron BBQ - ‬9 phút đi bộ
  • ‪Cà Phê Tỏi Đen - ‬4 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

Cherry House Đà Lạt

  • Cherry House Đà Lạt giúp khách lưu trú chỉ mất 5 phút đi xe là đến được Chợ Đà Lạt. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 25 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Nhận phòng không tiếp xúc
    • Có thể trả phòng nhanh
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 16
    • Giờ trả phòng là 12:00
    • Trả phòng không tiếp xúc
    • Việc trả phòng muộn tùy tình hình phòng thực tế

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này có dịch vụ đón khách từ sân bay (có thể áp dụng phụ phí). Để sử dụng dịch vụ, khách phải liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên hệ được cung cấp trong xác nhận đặt phòng 24 giờ trước khi đến
    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 16

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên có hạn
    • Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm khu đậu xe

Dịch vụ đưa đón

    • Dịch vụ đưa đón sân bay từ 8:00 đến 5:00*

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Máy nước nóng lạnh

Đi cùng trẻ em

  • Vỏ bọc ổ điện

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Dịch vụ hỗ trợ tour/vé du lịch
  • Dịch vụ giặt ủi/giặt khô
  • Dịch vụ trông giữ/bảo quản hành lý

Cơ sở, tiện nghi

  • Năm xây dựng 2017
  • Két an toàn ở quầy tiếp tân
  • Sân hiên
  • TV ở khu vực chung
  • Chỗ đậu xe đạp
  • Cửa sổ lắp kính kép
  • Ít nhất 80% hệ thống thống chiếu sáng từ đèn LED
  • Truyền thống

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Thang máy
  • Chiều rộng cửa thang máy (cm): 120
  • Sàn lát gạch ở khu vực chung
  • Sàn lát gạch trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV LCD 32 inch
  • Các kênh truyền hình cáp cao cấp

Thoải mái như tại nhà

  • Quạt
  • Dép đi trong nhà
  • Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo (theo yêu cầu)

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ đồ giường cao cấp
  • Giường nệm cao su hoạt tính (memory foam)

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Đồ dùng nhà tắm được thiết kế riêng
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí
  • Điện thoại

Ăn uống

  • Nước đóng chai miễn phí
  • Khăn giấy

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Lối vào từ hành lang ngoài
  • Chai to đựng đồ vệ sinh cá nhân
  • Cung cấp sản phẩm làm sạch thân thiện với môi trường
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen tiết kiệm nước
  • Chỉ có nhà vệ sinh tiết kiệm nước

Phí & Chính sách

Phí tùy chọn

  • Cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay với phụ phí 300000 VND mỗi xe (một chiều. Số khách tối đa: 4)
  • Khách có thể nhận phòng sớm với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)
  • Khách có thể trả phòng muộn với khoản phụ phí nhỏ (tùy theo tình hình thực tế)

Trẻ em & giường bổ sung

  • Phí dịch vụ xe đưa đón sân bay áp dụng cho trẻ từ 5 đến 10 tuổi là 100000 VND (một chiều)

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chỉ khách đã đăng ký được lưu trú tại phòng.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, hệ thống an ninh, hộp sơ cứu, thanh chắn cửa sổ và đèn hành lang ngoài trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này chào đón khách thuộc mọi xu hướng tính dục và nhận dạng giới (thân thiện với cộng đồng LGBTQ+).
Nơi lưu trú này chỉ chấp nhận thanh toán bằng tiền mặt.
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.

Tên khác

Cherry House Dalat Hotel
Cherry House Dalat Da Lat
Cherry House Dalat Hotel Da Lat

Câu hỏi thường gặp

Cherry House Đà Lạt có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, Cherry House Đà Lạt có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

Cherry House Đà Lạt có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng lẫn vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

Cherry House Đà Lạt có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Chỗ đậu xe có giới hạn.

Cherry House Đà Lạt có cung cấp đưa đón sân bay hay không?

Có xe đưa đón sân bay từ 8:00 đến 5:00 phục vụ theo yêu cầu. Phí đưa đón là 300000 VND mỗi xe một chiều.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Cherry House Đà Lạt

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Thu phí khi nhận phòng sớm (tùy theo tình trạng phòng thực tế). Giờ trả phòng là 12:00. Khách có thể trả phòng muộn (có phụ phí, tùy tình hình thực tế). Khách có thể trả phòng cấp tốc và nhận phòng cùng trả phòng không tiếp xúc.

Khu vực quanh Cherry House Đà Lạt như thế nào?

Cherry House Đà Lạt chỉ cách Câu lạc bộ golf Dalat Palace chừng 9 phút đi bộ và Vườn hoa Đà Lạt 17 phút đi bộ.

Nhận xét

Nhận xét về Cherry House Đà Lạt

8,8

Xuất sắc

9,0

Sạch sẽ

8,8

Tiện nghi, dịch vụ

9,0

Nhân viên & dịch vụ

8,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

The staff very friendly very good for the price
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

The hotel and staff were lovely! The only issues we had was that the shower was cold! And music is played from another building early in the morning so bring ear buds. 8/10
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

Mijn kamer was eerst niet beschikbaar en ik kreeg een een kamer in het hotel tegenover. Geen non smoking kamer beschikbaar ook, maar het personeel is zeer hulpzaam en vriendelijk.