Toàn bộ căn hộ
Apartment Villa Gome
Nơi lưu trú 4.0 sao
Căn hộ tại Vinodol với lò sưởi và bếp
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Apartment Villa Gome





Lưu trú tại căn hộ này, bạn chỉ cách Vịnh Kvarner và Bãi biển Crikvenica khoảng 15 phút đi xe. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có sân hiên, bếp và lò sưởi.
Toàn bộ căn hộ
1 phòng ngủ1 phòng tắm6 khách
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Các tiện nghi chính (4)
Các tiện nghi chính (4)
- Hồ bơi ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- Bếp
- Sân hiên
- Dụng cụ pha trà/cà phê
- Lò sưởi
- Dịch vụ truyền hình vệ tinh
- Khu lò nướng BBQ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nơi lưu trú tương tự

Elements Camp Selce
Crikvenica
Elements Camp Selce
Crikvenica
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
8.6 trên 10, Xuất sắc, 20 nhận xét
8,6
Xuất sắc
20 nhận xét
Giá hiện tại là 6.573.785 ₫
6.573.785 ₫
Tổng 7.578.749 ₫
bao gồm thuế & phí
06/07 - 07/07

Villa Chiara
Crikvenica
Villa Chiara
Crikvenica
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí

Adorable Holiday Home With Private Pool & Terrace With Barbecue
Vinodol
Adorable Holiday Home With Private Pool & Terrace With Barbecue
Vinodol
- Hồ bơi
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Villa Ursula
Vinodol
Villa Ursula
Vinodol
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí

Apartment Villa Zdenka
Crikvenica
Apartment Villa Zdenka
Crikvenica
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
10.0 trên 10, Ngoại hạng, 1 nhận xét
10
Ngoại hạng
1 nhận xét

House Adrijana
Vinodol
House Adrijana
Vinodol
- Hồ bơi
- Bếp
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí

Villa Siesta
Vinodol
Villa Siesta
Vinodol
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi

Apartments Djusi
Crikvenica
Apartments Djusi
Crikvenica
- Hồ bơi
- Bếp nhỏ
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí

Apartment Miky
Crikvenica
Apartment Miky
Crikvenica
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi

Villa Marta
Vinodol
Villa Marta
Vinodol
- Hồ bơi
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Đậu xe miễn phí
Thông tin về khu vực này
Vinodol, Primorje-Gorski Kotar
Lân cận
- Thủy cung Crikvenica - 6 phút đi xe - 5.7 km
- Nhà thờ St. Anthony Padua - 6 phút đi xe - 5.7 km
- Bảo tàng thị trấn Crikvenica - 6 phút đi xe - 5.7 km
- Bãi biển Crikvenica - 7 phút đi xe - 6.1 km
- Tượng đồng Ngư phủ - 7 phút đi xe - 6.1 km
Đi lại
- Cách Sân bay Rijeka (RJK) 38 phút lái xe, khoảng 25,1 km
- Cách Sân bay Pula (PUY) 115 phút lái xe, khoảng 138,1 km
- Cách Sân bay Zagreb (ZAG) 140 phút lái xe, khoảng 176,7 km
- Cách Ga Škrljevo 30 phút lái xe, khoảng 26,3 km
- Cách Ga Plase 33 phút lái xe, khoảng 20,4 km
- Cách Ga Rijeka 37 phút lái xe, khoảng 33,7 km
Nhà hàng
- Konoba Karoca - 8 phút đi xe
- Bistro Fantasy - 8 phút đi xe
- Caffe Nevera - 6 phút đi xe
- Kavana Inter - 7 phút đi xe
- Caffe Bar LEUT - 8 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Apartment Villa Gome
- Lưu trú tại căn hộ này, bạn chỉ cách Vịnh Kvarner và Bãi biển Crikvenica khoảng 15 phút đi xe. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Nơi lưu trú có sân hiên, bếp và lò sưởi.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 22:00
- Giờ trả phòng là 10:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại phòng
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Nhà để xe trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- Hồ bơi ngoài trời
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
- Chỗ đậu xe trong khuôn viên bao gồm nhà để xe
Nhà bếp
- Tủ lạnh
- Bếp nấu
- Lò vi sóng
- Lò nướng
- Máy rửa bát
- Dụng cụ pha espresso
- Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa
- Dụng cụ pha cà phê/trà
- Ấm điện
Phòng ngủ
- 1 phòng ngủ
Phòng tắm
- 1 phòng tắm
- Khu tắm vòi sen ngoài trời
Phòng sinh hoạt chung
- Lò sưởi
Khu vực ngoài trời
- Ban công
- Sân thượng/sân hiên
- Khu lò nướng BBQ
Giặt ủi
- Máy giặt
Tiện nghi
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Hệ thống sưởi ấm
Thú nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Bàn ủi/dụng cụ ủi quần áo
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về m áy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Phí & Chính sách
Phí tùy chọn
- Có thể sử dụng hệ thống sưởi với phụ phí 10.0 EUR mỗi đêm
Chính sách
Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Số đăng ký nơi lưu trú HR64887759853
Tên khác
Apartment Villa Gome Apartment
Apartment Villa Gome Vinodolska opcina
Apartment Villa Gome Apartment Vinodolska opcina
Câu hỏi thường gặp
Căn hộ này có hồ bơi không?
Có hồ bơi ngoài trời.
Căn hộ này có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Căn hộ này có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí. Nơi đậu xe trong khuôn viên bao gồm nhà để xe.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại căn hộ này
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 22:00. Giờ trả phòng là 10:00.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Apartment Villa Gome và khu vực lân cận?
Apartment Villa Gome có hồ bơi ngoài trời.
Apartment Villa Gome có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha espresso, dụng cụ pha cà phê/trà và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.
Apartment Villa Gome có không gian ngoài trời riêng hay không?
Có, mỗi căn hộ có ban công.