Palazzo Brandano

Khách sạn tại Trequanda

Chọn ngày để xem giá

Palazzo Brandano là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Trequanda. Các tiện nghi đáng chú ý khác bao gồm sân hiên và vườn.

Nhận xét

9,4 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Có bãi đậu xe
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa

Các tiện nghi chính (5)

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Sân thượng/sân hiên
  • Máy điều hòa nhiệt độ
  • Vườn
  • Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn

Như đang ở nhà (6)

  • TV
  • Vườn
  • Sân hiên
  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Bồn tắm thủy lực
  • Bãi đậu xe miễn phí tại khu vực lân cận
Giá hiện tại là 2.496.515 ₫
Tổng 2.836.800 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 5 trên 5 phòng

Phòng Tiêu chuẩn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(4 nhận xét)
  • 16 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng Tiêu chuẩn, bồn tắm thủy lực

  • 18 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh đồi
  • 30 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite Junior

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(3 nhận xét)
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 2 sofa giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Phòng Suite, bồn tắm thủy lực

  • Quang cảnh đồi
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 sofa giường đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Via Valgelata 18, Trequanda, SI, 53020

Lân cận

  • Tu viện Sant'Anna ở Camprena - 9 phút đi xe - 5.8 km
  • Nhà thờ lớn Pienza - 19 phút đi xe - 15.1 km
  • Trung tâm lịch sử Pienza - 19 phút đi xe - 15.1 km
  • Palazzo Piccolomini - 19 phút đi xe - 15.1 km
  • Trung tâm buôn bán Valdichiana - 25 phút đi xe - 25.0 km

Đi lại

  • Cách Ga Sinalunga 22 phút lái xe, khoảng 11,6 km
  • Cách Ga Asciano Monte Oliveto Maggiore 23 phút lái xe, khoảng 20,9 km
  • Cách Ga Torrita di Siena 24 phút lái xe, khoảng 13,8 km

Nhà hàng

  • ‪Bar Il Casello - ‬13 phút đi xe
  • ‪Pummaro - ‬13 phút đi xe
  • ‪Idyllium - ‬14 phút đi xe
  • ‪Trattoria Latte di Luna - ‬13 phút đi xe
  • ‪Trattoria La Chiocciola - ‬13 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

Palazzo Brandano

  • Palazzo Brandano là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Trequanda. Các tiện nghi đáng chú ý khác bao gồm sân hiên và vườn.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 12 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: 21:00
    • Có thể nhận/trả phòng nhanh
    • Việc nhận phòng sớm tùy tình hình phòng thực tế
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 10:30
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Quầy tiếp tân hoạt động từ 8:00 - 21:00
    • Khách dự định đến ngoài giờ nhận phòng thông thường sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 24 giờ trước khi đến; nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
    • Để sắp xếp nhận phòng, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú tối thiểu 24 giờ trước khi đến bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Nếu dự định đến nơi sau 20:00 vui lòng thông báo trước với nơi lưu trú bằng thông tin liên lạc trong xác nhận đặt phòng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
DONE

Trẻ em

    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Chỗ đậu xe miễn phí cách nơi lưu trú khoảng 100 m
    • Có chỗ đậu xe trên phố

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn
  • Sân hiên

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Sàn lát gạch trong phòng

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ và hệ thống sưởi ấm

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tiện nghi

  • Trang trí khác biệt

Tắm mát

  • Bồn tắm thủy lực
  • Bồn tắm
  • Chậu vệ sinh/vòi rửa
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Bàn
  • Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)

Khác

  • Dịch vụ dọn phòng hàng ngày
  • Két bảo mật tại phòng
  • Bản đồ địa phương

Phí & Chính sách

Phí bắt buộc

Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
  • Thuế do thành phố quy định: 1.50 EUR mỗi người, mỗi đêm, tối đa 7 đêm. Không áp dụng thuế này với trẻ em dưới 12 tuổi.

Trẻ em & giường bổ sung

  • Tất cả khách, kể cả trẻ em, phải có mặt khi làm thủ tục nhận phòng và xuất trình giấy tờ tùy thân có ảnh hợp lệ hoặc hộ chiếu.

Chính sách

Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Diners Club, JCB International, Union Pay, Carte Blanche
Theo quy định quốc gia, nơi lưu trú này không nhận giao dịch tiền mặt trên 5000 EUR. Để biết thêm chi tiết, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin được cung cấp trong xác nhận đặt phòng.
Số đăng ký nơi lưu trú IT052036A1XZZ5ZEN9

Tên khác

Palazzo Brandano Hotel
Palazzo Brandano Trequanda
Palazzo Brandano Hotel Trequanda

Câu hỏi thường gặp

Palazzo Brandano có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

Palazzo Brandano có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Không có, nhưng có bãi đậu xe miễn phí ở khu vực lân cận.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại Palazzo Brandano

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: 21:00. Giờ trả phòng là 10:30. Khách có thể nhận phòng và trả phòng cấp tốc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Palazzo Brandano và khu vực lân cận?

Palazzo Brandano có vườn.

Palazzo Brandano có phòng với bồn tắm nóng riêng không?

Có, mỗi phòng đều có Bồn tắm thủy lực.

Khu vực quanh Palazzo Brandano như thế nào?

Palazzo Brandano nằm cách Val di Chiana chỉ khoảng 1 phút đi bộ.