Toàn bộ ngôi nhà
Holiday Home in Sydals
Hạng nơi lưu trú: 3.5
Nhà nghỉ tại Sydals với bếp
Chọn ng ày để xem giá
Thư viện ảnh về Holiday Home in Sydals





Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Sydals với kỳ lưu trú tại Holiday Home in Sydals. Ngoài các tiện nghi như bếp và máy giặt/máy sấy trong nhà, bồn tắm spa và phòng tắm hơi cũng là những dấu ấn khác không thể bỏ qua.
Nhận xét
1010 trên 10,
Ngoại hạng
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Bếp
- Trang thiết bị giặt ủi
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Không hút thuốc
Các tiện nghi chính (5)
Các tiện nghi chính (5)
- 4 nhà nghỉ không khói thuốc
- Phòng tắm hơi
- Bồn tắm thủy lực
- Sân thượng/sân hiên
- Khu lò nướng BBQ
Như đang ở nhà (6)
Như đang ở nhà (6)
- 4 phòng ngủ
- Bếp
- Phòng tắm riêng
- Sân hiên
- Máy giặt/máy sấy
- Khu lò nướng BBQ
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Nhà
- 93 mét vuông
- 4 phòng ngủ
- 7 khách
- 2 giường đơn lớn và 4 giường tầng đơn
Xem tất cả ảnh Nhà

Nhà
- 93 mét vuông
- 4 phòng ngủ
- 7 khách
- 2 giường đơn lớn và 4 giường tầng đơn
Thông tin về khu vực này
Sydals, Syddanmark
Lân cận
- Bãi biển Drejby - Kerneland - 11 phút đi bộ - 1.0 km
- Rubaekgaard - 20 phút đi bộ - 1.7 km
- Cảng Fynshav - 24 phút đi xe - 20.6 km
- Lâu đài Sonderborg - 28 phút đi xe - 26.6 km
- Danfoss Universe - 32 phút đi xe - 38.4 km
Đi lại
- Cách Sân bay Sonderborg (SGD) 22 phút lái xe, khoảng 21,1 km
- Cách Ga Sonderborg 23 phút lái xe, khoảng 19,7 km
- Cách Ga Grasten 29 phút lái xe, khoảng 34,4 km
- Cách Ga Sörup 64 phút lái xe, khoảng 95,4 km
Nhà hàng
- Cafe Havblik - 4 phút đi xe
- M|M Marina Seaside Bistro - 10 phút đi xe
- Restaurant Trillen - 10 phút đi xe
- Wine Coffee More - 11 phút đi xe
- Skovby Kro - 3 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Holiday Home in Sydals
- Hãy tận hưởng chuyến ghé thăm Sydals với kỳ lưu trú tại Holiday Home in Sydals. Ngoài các tiện nghi như bếp và máy giặt/máy sấy trong nhà, bồn tắm spa và phòng tắm hơi cũng là những dấu ấn khác không thể bỏ qua.
Tổng quan
Nhận phòng/Trả phòng
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
- Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng
- Bộ phận tiếp tân qua mạng sẽ hỗ trợ khách
- Khách có thể chọn tự dọn dẹp nơi lưu trú trước khi trả phòng hoặc thanh toán phí vệ sinh bổ sung khi trả phòng (khoản tiền thực tế có thể khác nhau)
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
Vật nuôi
- Vật nuôi được lưu trú miễn phí (tổng cộng 2)
- Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Thông tin khác
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Hồ bơi/Spa
- Bồn tắm thủy lực
- Phòng tắm hơi
Internet
- Wifi miễn phí
Chỗ đậu xe và đưa đón
- Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
Phòng tắm
- Có khăn tắm
Khu vực ngoài trời
- Sân thượng/sân hiên
- Khu lò nướng BBQ
Giặt ủi
- Máy sấy
Tiện nghi
- Hệ thống sưởi ấm
Vật nuôi
- Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
- Cho phép mang theo vật nuôi
- Không thu phí vật nuôi
- Tổng cộng 2 vật nuôi
Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác
- Không có thang máy
- Nơi lưu trú không khói thuốc
Dịch vụ và tiện nghi
- Bộ phận tiếp tân qua mạng
Trang thiết bị an toàn
- Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
- Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)
Tổng quan
- 4 phòng
Phí & Chính sách
Phí bắt buộc
Bạn sẽ được yêu cầu thanh toán cho nơi lưu trú các khoản phí sau khi nhận hoặc trả phòng. Phí có thể bao gồm các loại thuế hiện hành:
- Tiền điện: 0.38 EUR mỗi kWh, mỗi lần lưu trú
Vật nuôi
- Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard
Chấp nhận giao dịch không dùng tiền mặt.
Nơi lưu trú này sử dụng dịch vụ dọn vệ sinh chuyên nghiệp.
Tên khác
Holiday Home in Sydals Sydals
4 Star Holiday Home in Sydals
Holiday Home in Sydals Private vacation home
Holiday Home in Sydals Private vacation home Sydals
Câu hỏi thường gặp
Holiday Home in Sydals có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?
Có, Holiday Home in Sydals có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.
Holiday Home in Sydals có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Có, vật nuôi được lưu trú miễn phí, tổng cộng 2.
Holiday Home in Sydals có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại Holiday Home in Sydals và khu vực lân cận?
Holiday Home in Sydals có phòng tắm hơi.
Holiday Home in Sydals có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?
Có bếp.
Khu vực quanh Holiday Home in Sydals như thế nào?
Holiday Home in Sydals chỉ cách Bãi biển Drejby - Kerneland chừng 11 phút đi bộ và Rubaekgaard 19 phút đi bộ.