The Hideout

Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại Mangawhai

Chọn ngày để xem giá

Khi lên kế hoạch tham quan Mangawhai, The Hideout là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Không hút thuốc

Các tiện nghi chính (1)

  • Vườn

Như đang ở nhà (6)

  • Bếp nhỏ
  • Phòng tắm riêng
  • Vườn
  • Màn/rèm cản sáng
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Tủ lạnh nhỏ
Giá hiện tại là 2.685.134 ₫
Tổng 3.087.974 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng

Studio Deluxe, ban công, quang cảnh vườn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 35 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Cottage Deluxe, quang cảnh vườn

10,0 trên 10
Ngoại hạng
(1 nhận xét)
  • Quang cảnh vườn
  • 44 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 2 giường đơn và 1 giường cỡ king
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
174 cames rd, Mangawhai, Northland, 0975

Lân cận

  • Thư viện Công cộng Mangawhai - 15 phút đi xe - 9.2 km
  • Chợ Làng Mangawhai - 15 phút đi xe - 9.6 km
  • Bảo tàng Mangawhai - 19 phút đi xe - 12.8 km
  • Khu bảo tồn Te Arai - 20 phút đi xe - 9.6 km
  • Bãi biển Mangawhai Heads - 27 phút đi xe - 17.2 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Whangarei (WRE) 74 phút lái xe, khoảng 83,8 km

Nhà hàng

  • ‪Bennetts Cafe - ‬8 phút đi xe
  • ‪Wood Street Freehouse - ‬13 phút đi xe
  • ‪Brewed As. - ‬13 phút đi xe
  • ‪Gringas - ‬13 phút đi xe
  • ‪Kōtare Cafe - ‬11 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

The Hideout

  • Khi lên kế hoạch tham quan Mangawhai, The Hideout là một lựa chọn tuyệt vời bạn có thể cân nhắc. Khách sẽ hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

DONE

Quy mô khách sạn

    • 2 phòng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: 20:00
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 20
    • Giờ trả phòng là 10:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng 24 giờ trước khi đến; quản lý nơi lưu trú sẽ đón tiếp khách
    • Không thể nhận phòng sau giờ làm việc tại nơi lưu trú này
    • Trước khi đến, bạn phải hoàn thành thủ tục đăng ký trực tuyến qua liên kết an toàn
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 20
DONE

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 50+ Mbps)
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên
DONE

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Ăn uống

  • Khu ẩm thực tách biệt

Cơ sở, tiện nghi

  • Vườn

Hỗ trợ người khuyết tật

  • Dốc cho xe lăn ở cửa trước
  • Lối vào không bậc thang

Tiện nghi phòng

Thoải mái như tại nhà

  • Hệ thống sưởi ẩm

Cho giấc ngủ ngon

  • Màn/rèm cản sáng
  • Phòng cách âm

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Xà phòng và dầu gội
  • Máy sấy tóc
  • Khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 50+ Mbps)

Ăn uống

  • Tủ lạnh nhỏ
  • Lò vi sóng
  • Bếp nhỏ
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Phí & Chính sách

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa, máy phát hiện khói và đèn hành lang ngoài trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard

Hạng nơi lưu trú

Xếp hạng nơi lưu trú, do hệ thống xếp hạng riêng của chúng tôi cung cấp, được dựa trên loại hình nơi lưu trú, cũng như tiện nghi và dịch vụ tại nơi lưu trú.

Câu hỏi thường gặp

The Hideout có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng nhưng có thể mang vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật.

The Hideout có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại The Hideout

Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: 20:00. Giờ trả phòng là 10:00.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại The Hideout và khu vực lân cận?

The Hideout có vườn.

The Hideout có phòng được trang bị bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, mỗi phòng đều có bếp nhỏ với lò vi sóng và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.