Sunrise Inn & Suites
Hạng nơi lưu trú: 2
Khách sạn tại New Orleans
Chọn ngày để xem giá
Thư viện ảnh về Sunrise Inn & Suites





Lưu trú tại Sunrise Inn & Suites, bạn chỉ cách Phố Bourbon và Sân vận động Caesars khoảng 15 phút đi xe. Bạn có thể hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Cung thể thao Trong nhà Smoothie King và Đường Canal chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Nhận xét
5,45,4 trên 10,
Tiện nghi, dịch vụ nổi bật
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
Các tiện nghi chính (3)
Các tiện nghi chính (3)
- Dịch vụ dọn phòng (theo yêu cầu)
- Máy điều hòa nhiệt độ
- Quầy tiếp tân chỉ phục vụ trong thời gian giới hạn
Tùy chọn phòng
Kiểm tra lượng phòng vào những ngày này
Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 2 trên 2 phòng
Xem tất cả ảnh Phòng đôi, không hút thuốc

Phòng đôi, không hút thuốc
- 23 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 4 khách
- 2 giường cỡ queen
- Wifi miễn phí
Xem tất cả ảnh Phòng đơn

Phòng đơn
- 23 mét vuông
- 1 phòng ngủ
- 3 khách
- 1 giường cỡ king
- Wifi miễn phí
Nơi lưu trú tương tự

Motel 6 New Orleans, LA - Near Downtown
Khu vực Desire
Motel 6 New Orleans, LA - Near Downtown
Khu vực Desire
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
7.2 trên 10, Tốt, 1.000 nhận xét
7,2
Tốt
1.000 nhận xét
Giá hiện tại là 1.577.980 ₫
1.577.980 ₫
Tổng 1.841.107 ₫
bao gồm thuế & phí
01/09 - 02/09

Super 8 by Wyndham New Orleans
Khu vực phía Đông New Orleans
Super 8 by Wyndham New Orleans
Khu vực phía Đông New Orleans
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 1.001 nhận xét
7,4
Tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.396.477 ₫
1.396.477 ₫
Tổng 1.666.939 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09

Quality Inn Harvey - New Orleans
Harvey
Quality Inn Harvey - New Orleans
Harvey
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
6.8 trên 10, 241 nhận xét
6,8
241 nhận xét
Giá hiện tại là 1.773.304 ₫
1.773.304 ₫
Tổng 2.017.134 ₫
bao gồm thuế & phí
20/09 - 21/09

Quality Inn New Orleans I-10 East
Khu vực phía Đông New Orleans
Quality Inn New Orleans I-10 East
Khu vực phía Đông New Orleans
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Đậu xe miễn phí
6.0 trên 10, 706 nhận xét
6,0
706 nhận xét
Giá hiện tại là 1.206.890 ₫
1.206.890 ₫
Tổng 1.444.175 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09

Trident Inn & Suites, New Orleans
Khu vực phía Đông New Orleans
Trident Inn & Suites, New Orleans
Khu vực phía Đông New Orleans
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
7.4 trên 10, Tốt, 1.007 nhận xét
7,4
Tốt
1.007 nhận xét
Giá hiện tại là 1.159.002 ₫
1.159.002 ₫
Tổng 1.694.015 ₫
bao gồm thuế & phí
15/09 - 16/09

Days Inn by Wyndham New Orleans Pontchartrain
Khu vực Desire
Days Inn by Wyndham New Orleans Pontchartrain
Khu vực Desire
- Bữa sáng miễn phí
- Đậu xe miễn phí
- Có phòng thông nhau
- Máy điều hòa
6.8 trên 10, 1.001 nhận xét
6,8
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.529.475 ₫
1.529.475 ₫
Tổng 1.784.974 ₫
bao gồm thuế & phí
29/09 - 30/09

La Quinta Inn & Suites by Wyndham New Orleans Airport
Trung tâm Kenner
La Quinta Inn & Suites by Wyndham New Orleans Airport
Trung tâm Kenner
- Hồ bơi
- Bữa sáng miễn phí
- Cho phép mang vật nuôi
- Có bãi đậu xe
6.4 trên 10, 2.349 nhận xét
6,4
2.349 nhận xét
Giá hiện tại là 1.285.385 ₫
1.285.385 ₫
Tổng 1.474.979 ₫
bao gồm thuế & phí
31/08 - 01/09

Midtown Hotel - Downtown New Orleans
Mid-City District
Midtown Hotel - Downtown New Orleans
Mid-City District
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Có phòng thông nhau
- Máy điều hòa
6.2 trên 10, 1.001 nhận xét
6,2
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.035.036 ₫
1.035.036 ₫
Tổng 1.268.322 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08

Evergreen Plaza Inn
Westgate
Evergreen Plaza Inn
Westgate
- Hồ bơi
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Quầy tiếp tân 24/7
6.4 trên 10, 379 nhận xét
6,4
379 nhận xét
Giá hiện tại là 1.022.258 ₫
1.022.258 ₫
Tổng 1.173.042 ₫
bao gồm thuế & phí
28/09 - 29/09

Contempra Inn
Trung tâm Kenner
Contempra Inn
Trung tâm Kenner
- Đậu xe miễn phí
- Wifi miễn phí
- Máy điều hòa
- Trang thiết bị giặt ủi
8.0 trên 10, Rất tốt, 1.001 nhận xét
8,0
Rất tốt
1.001 nhận xét
Giá hiện tại là 1.434.290 ₫
1.434.290 ₫
Tổng 1.645.848 ₫
bao gồm thuế & phí
30/08 - 31/08
Thông tin về khu vực này

8400 I-10 Service Rd, New Orleans, LA, 70127
Lân cận
- Đường Canal - 12 phút đi xe - 16.1 km
- Phố Bourbon - 13 phút đi xe - 14.7 km
- Sân vận động Caesars - 14 phút đi xe - 17.2 km
- Sòng bạc Caesars New Orleans - 15 phút đi xe - 18.2 km
- Cảng New Orleans - 16 phút đi xe - 20.4 km
Đi lại
- Cách Sân bay New Orleans, LA (MSY-Sân bay Quốc tế Louis Armstrong New Orleans) 26 phút lái xe, khoảng 31,4 km
- Cách Ga Hành khách Liên hợp New Orleans Union 19 phút lái xe, khoảng 16,7 km
Nhà hàng
- McDonald's - 3 phút đi xe
- Lucky's Lounge - 3 phút đi xe
- Castnet Seafood - 5 phút đi xe
- Popeyes Louisiana Kitchen - 3 phút đi xe
- Wendy's - 3 phút đi xe
Thông tin về nơi lưu trú này
Sunrise Inn & Suites
- Lưu trú tại Sunrise Inn & Suites, bạn chỉ cách Phố Bourbon và Sân vận động Caesars khoảng 15 phút đi xe. Bạn có thể hưởng nhiều tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Ngoài ra, Cung thể thao Trong nhà Smoothie King và Đường Canal chỉ cách nơi lưu trú một quãng đi xe ngắn.
Tổng quan
Quy mô khách sạn
- 50 phòng
Nhận phòng/Trả phòng
- Bắt đầu nhận phòng: 14:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
- Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 21
- Giờ trả phòng là 11:00
Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt
- Quầy tiếp tân hoạt động từ 9:00 - 22:00
- Nhân viên tiếp tân chỉ phục vụ trong giờ làm việc theo quy định
- Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
Cần cung cấp khi nhận phòng
- Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng
- Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
- Tuổi nhận phòng tối thiểu là 21
Vật nuôi
- Không được mang theo thú cưng
Internet
- Wifi miễn phí tại các khu vực chung
- Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 25+ Mbps)
Bãi đậu xe
- Có bãi đậu xe tự phục vụ an toàn, không mái che miễn phí trong khuôn viên
Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú
Dịch vụ
- Quầy tiếp tân (giờ làm việc có giới hạn)
Tiện nghi phòng
Thoải mái như tại nhà
- Máy điều hòa nhiệt độ
Tắm mát
- Phòng tắm thiết kế mở
- Bồn tắm hoặc buồng tắm vòi sen
- Xà phòng và dầu gội
- Khăn tắm
- Giấy vệ sinh
Kết nối
- Wifi miễn phí (tốc độ 25+ Mbps)
Khác
- Dịch vụ dọn phòng theo yêu cầu
Phí & Chính sách
Đặt cọc có thể hoàn tiền
- Đặt cọc: 30 USD mỗi nơi lưu trú, mỗi lần lưu trú
Chính sách
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng, thẻ ghi nợ và tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover
Câu hỏi thường gặp
Sunrise Inn & Suites có cho phép mang theo vật nuôi hay không?
Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.
Sunrise Inn & Suites có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?
Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.
Giờ nhận phòng và trả phòng tại Sunrise Inn & Suites
Bắt đầu nhận phòng: 14:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 11:00.
Có sòng bạc tại Sunrise Inn & Suites không?
Không, Khách sạn không có sòng bạc, nhưng gần đó là Trường đua Ngựa Fair Grounds cách khoảng 9 phút đi xe và Sòng bạc Caesars New Orleans cũng chỉ cách khoảng 12 phút đi xe.