Toàn bộ ngôi nhà

TERRA Yufuin

Hạng nơi lưu trú: 4
Biệt thự phù hợp cho khách gia đình tại Yufu với hồ bơi ngoài trời

Chọn ngày để xem giá

Gần ga tàu, TERRA Yufuin là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Yufu. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Biệt thự được trang bị thêm những tiện nghi như bếp và sofa giường; ngoài ra còn có TV LCD và minibar.

Nhận xét

10 trên 10,
Ngoại hạng

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Hồ bơi
  • Bếp
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Cho phép mang vật nuôi
  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí

Các tiện nghi chính (6)

  • 4 biệt thự không khói thuốc
  • Hồ bơi ngoài trời
  • Sân thượng/sân hiên
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Tủ lạnh ở khu vực chung
  • Máy giặt tự động

Như đang ở nhà (6)

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Bếp
  • Phòng tắm riêng
  • Khu phòng ăn riêng
  • Sân hiên
  • Trang thiết bị giặt ủi
Giá hiện tại là 6.644.086 ₫
Tổng 7.308.495 ₫
31/08 - 01/09

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 7 trên 7 phòng

Biệt thự Cao cấp, 3 phòng ngủ, hồ bơi riêng, quang cảnh đồi núi

  • Quang cảnh đồi
  • 100 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 10 khách
  • 6 giường đơn lớn, 1 sofa giường đôi và 1 nệm kiểu Nhật đôi
  • Wifi miễn phí

Biệt thự Cao cấp, 2 phòng ngủ, phòng tắm riêng, quang cảnh núi

  • Quang cảnh núi
  • 100 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 10 khách
  • 3 giường đơn lớn, 3 giường đơn, 1 sofa giường đôi và 1 nệm kiểu Nhật đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự Cao cấp, 2 phòng ngủ, quang cảnh vườn, cạnh núi

  • Quang cảnh vườn
  • 100 mét vuông
  • 2 phòng ngủ
  • 10 khách
  • 3 giường đơn lớn, 3 giường đơn, 1 sofa giường đôi và 1 nệm kiểu Nhật đơn lớn
  • Wifi miễn phí

Biệt thự dành cho gia đình, 3 phòng ngủ, quang cảnh vườn, khu vực vườn

  • Quang cảnh vườn
  • 100 mét vuông
  • 3 phòng ngủ
  • 10 khách
  • 6 giường đơn lớn, 1 sofa giường đôi và 1 nệm kiểu Nhật đôi
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí

Villa With Private Pool

  • 10 khách
  • 2 giường đôi và 1 giường đơn
  • Wifi miễn phí

Phòng

  • 10 khách
  • Wifi miễn phí

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
595-1,Yufuincho Kawakita, Yufu, Oita, 879-5114

Lân cận

  • Vườn Quốc gia Aso Kuju - 4 phút đi bộ - 0.4 km
  • Đường Yunotsubo - 4 phút đi xe - 2.0 km
  • Làng Văn hóa Dân gian Kyushu Yufuin - 6 phút đi xe - 2.6 km
  • Bảo tàng Ô tô Cổ Yufuin - 6 phút đi xe - 2.6 km
  • Bảo tàng Showa Retro Park - 6 phút đi xe - 2.9 km

Đi lại

  • Cách Sân bay Oita (OIT) 51 phút lái xe, khoảng 54,4 km
  • Cách Ga Yufu 15 phút đi bộ, khoảng 1,2 km
  • Cách Ga Minami-Yufu 8 phút lái xe, khoảng 5,2 km
  • Cách Ga Beppu 38 phút lái xe, khoảng 32,4 km

Nhà hàng

  • ‪Milch - ‬18 phút đi bộ
  • ‪こうき・由布隠酒家そば - ‬15 phút đi bộ
  • ‪温川 - ‬3 phút đi xe
  • ‪豊後肉汁うどん - ‬2 phút đi xe
  • ‪日本茶5toku - ‬2 phút đi xe

Thông tin về nơi lưu trú này

TERRA Yufuin

  • Gần ga tàu, TERRA Yufuin là lựa chọn tuyệt vời cho kỳ lưu trú ở Yufu. Điểm cộng không chỉ nằm ở hồ bơi ngoài trời cho khách thỏa thích vùng vẫy mà còn bao gồm cả tiện nghi, dịch vụ miễn phí như Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ. Biệt thự được trang bị thêm những tiện nghi như bếp và sofa giường; ngoài ra còn có TV LCD và minibar.

Tổng quan

DONE

Quy mô nơi lưu trú

    • 4 khu phòng
    • Gồm 2 tầng
DONE

Nhận phòng/Trả phòng

    • Bắt đầu nhận phòng: 15:00, kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm
    • Có thể nhận/trả phòng nhanh
    • Tuổi tối thiểu để nhận phòng: 18
    • Giờ trả phòng là 10:00
DONE

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nơi lưu trú này không có quầy tiếp tân
    • Khách sẽ nhận được email có hướng dẫn nhận phòng và thông tin hộp khóa 24 giờ trước khi đến; lối vào riêng
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động
DONE

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ
    • Tuổi nhận phòng tối thiểu là 18
PETS

Vật nuôi

    • Vật nuôi được lưu trú miễn phí
    • Chấp nhận vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
    • Có tô đựng thức ăn và nước và khu vận động tự do
WIFI

Internet

    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị))
LOCAL_PARKING

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên
VPN_KEY

Thông tin khác

    • Nơi lưu trú không khói thuốc

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Hồ bơi/Spa

  • Hồ bơi ngoài trời
  • Hồ bơi nước nóng

Internet

  • Wifi miễn phí, tốc độ 250+ Mbps (phù hợp cho 3-5 người hoặc tối đa 10 thiết bị)

Chỗ đậu xe và đưa đón

  • Có bãi đậu xe tự phục vụ không mái che miễn phí trong khuôn viên

Phù hợp cho khách gia đình

  • Nôi (cũi)/giường cho trẻ sơ sinh miễn phí
  • Ghế cao cho trẻ em
  • Đồ chơi
  • Bồn tắm trẻ em
  • Bộ đồ ăn trẻ em
  • Thanh chắn giường

Nhà bếp

  • Tủ lạnh lớn
  • Bếp nấu
  • Lò vi sóng
  • Lò nướng
  • Dụng cụ pha espresso
  • Lò vi sóng ở khu vực chung
  • Lò nướng bánh mì
  • Ấm điện
  • Dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa

Khu ẩm thực

  • Minibar
  • Khu ẩm thực cho cặp đôi

Phòng ngủ

  • Chăn bông
  • Nệm trải sàn dự phòng miễn phí
  • Bộ trải giường
  • Sofa giường đôi

Phòng tắm

  • Bồn tắm/buồng tắm vòi sen kết hợp
  • Máy sấy tóc
  • Dép đi trong nhà
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Dầu gội
  • Dép đi trong nhà cho trẻ em
  • Có khăn tắm
  • Giấy vệ sinh

Phòng sinh hoạt chung

  • Khu phòng ăn
  • Sàn nhà có sưởi

Giải trí

  • TV LCD 50-inch có truyền hình kỹ thuật số
  • Netflix
  • Dịch vụ stream

Khu vực ngoài trời

  • Sân thượng/sân hiên
  • Sân riêng

Giặt ủi

  • Máy giặt
  • Trang thiết bị giặt ủi
  • Bột giặt

Không gian làm việc

  • Khu vực làm việc phù hợp cho laptop

Hệ thống điều hòa trung tâm

  • Hệ thống điều hòa nhiệt độ trung tâm
  • Hệ thống sưởi điều hòa trung tâm

Vật nuôi

  • Không thu phí vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật
  • Cho phép mang theo vật nuôi
  • Không thu phí vật nuôi
  • Có tô đựng thức ăn và nước và khu vận động tự do

Tiện nghi, dịch vụ hỗ trợ người khuyết tật/Khác

  • Nếu có yêu cầu về trang thiết bị hỗ trợ người khuyết tật, vui lòng liên hệ nơi lưu trú qua thông tin liên lạc được cung cấp trong xác nhận đặt phòng sau khi đặt.
  • Sàn gỗ cứng ở khu vực chung
  • Không có thang máy
  • Nơi lưu trú không khói thuốc

Dịch vụ và tiện nghi

  • Nước đóng chai miễn phí

Đáng chú ý về địa điểm, khu vực

  • Gần ga tàu

Trang thiết bị an toàn

  • Không có thông tin về máy phát hiện khí carbon monoxide (chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay)
  • Không có thông tin về máy báo khói (chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không)

Tổng quan

  • 4 phòng
  • 2 tầng
  • 4 tòa nhà
  • Năm xây dựng 2024

Phí & Chính sách

Vật nuôi

  • Miễn các loại phí với vật nuôi hỗ trợ người khuyết tật

Chính sách

Nơi lưu trú này có không gian ngoài trời, chẳng hạn như ban công, sân hiên, sân thượng có thể không phù hợp với trẻ em. Nếu có thắc mắc, vui lòng liên hệ với nơi lưu trú trước khi đến để xác nhận họ có thể sắp xếp cho bạn một phòng phù hợp.
Bộ Y tế, Lao động và Trợ cấp xã hội Nhật yêu cầu tất cả du khách quốc tế phải xuất trình số hộ chiếu và quốc tịch khi đăng ký tại mọi nơi lưu trú (inn, khách sạn, motel, v. v. ). Ngoài ra, quản lý nơi lưu trú phải sao lại hộ chiếu của tất cả khách và lưu lại bản sao trong hồ sơ.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Chủ nhà chưa cho biết có máy phát hiện khí carbon monoxide tại nơi lưu trú hay không; hãy cân nhắc mang theo máy phát hiện khí carbon monoxide cầm tay.
Chủ nhà chưa cho biết có máy báo khói tại nơi lưu trú hay không.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng thẻ tín dụng và thẻ ghi nợ. Không nhận tiền mặt.
Thẻ tín dụng được chấp nhận: Visa, Mastercard, American Express, Discover, JCB International, Carte Blanche
Nơi lưu trú này giữ quyền xác thực trước thẻ tín dụng trước khi khách đến nơi.
Xin lưu ý rằng một số nơi lưu trú không cho phép khách có hình xăm sử dụng nhà tắm công cộng trong khuôn viên.

Câu hỏi thường gặp

TERRA Yufuin có cho phép hủy miễn phí và hoàn tiền toàn bộ không?

Có, TERRA Yufuin có phòng với giá có thể hoàn tiền toàn bộ. Với giá này, bạn có thể hủy đến vài ngày trước ngày nhận phòng, tùy vào chính sách hủy của nơi lưu trú. Nhớ kiểm tra cẩn thận chính sách hủy của nơi lưu trú để nắm rõ điều khoản và điều kiện.

TERRA Yufuin có hồ bơi không?

Có hồ bơi ngoài trời.

TERRA Yufuin có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Vật nuôi lưu trú miễn phí. Có khu vận động tự do và tô đựng thức ăn và nước.

TERRA Yufuin có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại TERRA Yufuin

Bắt đầu nhận phòng: 15:00; kết thúc nhận phòng: mọi thời điểm. Giờ trả phòng là 10:00. Khách có thể nhận phòng và trả phòng cấp tốc.

Có những hoạt động giải trí, thư giãn nào tại TERRA Yufuin và khu vực lân cận?

TERRA Yufuin có hồ bơi ngoài trời.

TERRA Yufuin có bếp hoặc bếp nhỏ hay không?

Có, nhà bếp còn được trang bị dụng cụ pha espresso, lò nướng bánh mì và dụng cụ nấu nướng/bát dĩa/dao nĩa.

TERRA Yufuin có không gian ngoài trời riêng hay không?

Có, biệt thự này có sân riêng.

Khu vực quanh TERRA Yufuin như thế nào?

TERRA Yufuin chỉ cách Vườn Quốc gia Aso Kuju chừng 5 phút đi bộ và Đường Yunotsubo 17 phút đi bộ.