La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel

Hạng nơi lưu trú: 2
Nhà khách tại Baybay City

Chọn ngày để xem giá

La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Baybay City. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Nhận xét

8,4 trên 10,
Rất tốt

Tiện nghi, dịch vụ nổi bật

  • Đậu xe miễn phí
  • Wifi miễn phí
  • Máy điều hòa
  • Quầy tiếp tân 24/7

Các tiện nghi chính (2)

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày
  • Máy điều hòa nhiệt độ

Như đang ở nhà (4)

  • Phòng tắm riêng
  • TV
  • Bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
Giá hiện tại là 1.178.539 ₫
Tổng 1.296.393 ₫
bao gồm thuế & phí
30/10 - 31/10

Tùy chọn phòng

Bộ lọc có thể dùng để lọc tìm phòng
Hiển thị 4 trên 4 phòng

Phòng Tiêu chuẩn

  • Quang cảnh núi
  • 1 phòng ngủ
  • 2 khách
  • 1 giường cỡ queen

Phòng dành cho gia đình

  • Quang cảnh núi
  • 1 phòng ngủ
  • 6 khách
  • 3 giường đôi

Phòng Deluxe

  • Quang cảnh núi
  • 1 phòng ngủ
  • 4 khách
  • 1 giường đôi và 1 giường cỡ queen

Phòng

  • 33 mét vuông
  • 1 phòng ngủ
  • 3 khách
  • 1 giường đôi

Nơi lưu trú tương tự

Thông tin về khu vực này

Bản đồ
Zone 7, 30 de Deciembre St. F&C Building, Baybay City, Leyte, 6521

Lân cận

  • Đại học Bang Visayas - 12 phút đi xe - 8.8 km
  • Vịnh Ormoc - 48 phút đi xe - 47.0 km
  • Cầu Agas-Agas - 51 phút đi xe - 57.7 km
  • Cung thể thao Thành phố Ormoc - 58 phút đi xe - 54.7 km
  • Trung tâm SM Ormoc - 58 phút đi xe - 55.0 km

Nhà hàng

  • ‪Dripwood Coffee House - ‬5 phút đi bộ
  • ‪Jollibee - ‬4 phút đi bộ
  • ‪Baybay City Barbecue Stands - ‬1 phút đi bộ
  • ‪Shakaz - ‬17 phút đi bộ
  • ‪But First, Coffee - ‬18 phút đi bộ

Thông tin về nơi lưu trú này

La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel

  • La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel là lựa chọn hoàn hảo cho kỳ lưu trú tại Baybay City. Các tiện nghi, dịch vụ miễn phí gồm Wifi và bãi đậu xe tự phục vụ.

Tổng quan

Quy mô khách sạn

    • 14 phòng

Nhận phòng/Trả phòng

    • Giờ nhận phòng bắt đầu từ 14:00
    • Giờ trả phòng là 12:00

Hướng dẫn nhận phòng đặc biệt

    • Nhân viên tiếp tân sẽ đón tiếp khi khách đến nơi lưu trú
    • Thông tin do nơi lưu trú cung cấp có thể được dịch bằng công cụ dịch tự động

Cần cung cấp khi nhận phòng

    • Cần đặt cọc chi phí phát sinh bằng thẻ tín dụng, ghi nợ hoặc tiền mặt
    • Có thể cần giấy tờ tùy thân (ID) có ảnh hợp lệ

Trẻ em

    • 1 trẻ 7 tuổi trở xuống lưu trú miễn phí cùng cha mẹ hoặc người giám hộ nếu sử dụng giường có sẵn
    • Không có nôi (giường cũi cho trẻ sơ sinh)

Vật nuôi

    • Không được mang theo thú cưng

Internet

    • Wifi miễn phí tại các khu vực chung
    • Wifi miễn phí tại phòng (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))

Bãi đậu xe

    • Có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí trong khuôn viên

Thông tin khác

    • Khu vực hút thuốc riêng (có áp dụng phạt)

Tiện nghi, dịch vụ nơi lưu trú

Đi cùng trẻ em

  • Trẻ em lưu trú miễn phí (xem chi tiết)

Dịch vụ

  • Quầy tiếp tân phục vụ 24 giờ/ngày

Tiện nghi phòng

Giải trí

  • TV 30 cm
  • Truyền hình cáp

Thoải mái như tại nhà

  • Máy điều hòa nhiệt độ

Cho giấc ngủ ngon

  • Bộ trải giường

Tắm mát

  • Phòng tắm riêng
  • Vòi sen phun mưa
  • Chỉ có buồng tắm vòi sen
  • Đồ dùng nhà tắm miễn phí
  • Khăn tắm
  • Bàn chải và kem đánh răng

Kết nối

  • Wifi miễn phí (tốc độ 100+ Mbps (phù hợp cho 1-2 người hoặc tối đa 6 thiết bị))

Ăn uống

  • Nước đóng chai miễn phí

Phí & Chính sách

Chính sách

Phí cho khách bổ sung có thể áp dụng và thay đổi tùy theo chính sách của nơi lưu trú.
Nơi lưu trú này không có thang máy.
Khách có thể an tâm nghỉ ngơi khi biết có bình cứu hỏa và hộp sơ cứu trong khuôn viên.
Nơi lưu trú này nhận thanh toán bằng tiền mặt.

Tên khác

La Patria Baybay Tourist Inn
La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel Inn
La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel Baybay City
La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel Inn Baybay City

Câu hỏi thường gặp

La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel có cho phép mang theo vật nuôi hay không?

Rất tiếc, bạn không được mang theo thú cưng.

La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel có chỗ đậu xe trong khuôn viên hay không?

Có, có bãi đậu xe tự phục vụ miễn phí.

Giờ nhận phòng và trả phòng tại La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel

Bạn có thể nhận phòng từ 14:00. Giờ trả phòng là 12:00.

Nhận xét

Nhận xét về La Patria Baybay Tourist Inn powered by Cocotel

8,4

Rất tốt

8,6

Sạch sẽ

7,2

Tiện nghi, dịch vụ

9,0

Nhân viên & dịch vụ

9,0

Điều kiện & cơ sở vật chất nơi lưu trú

Nhận xét

Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Friendly staff and nice room
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Very nice place to stay and clean.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Friendly staff, close to the center, bus station
Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt

The room is clean and spacious for 2 people. There is a bit of issue in the bathroom but the staff came in to take care of it and the WiFi is good also. I like that there is a jug of water by the hallway where you can get hot or cold water. One thing I would like to improve is that it would be nice if there is a floor bath towel to avoid the floor being so wet. Thank you
Nhận xét đã xác thực

6/10 - Tốt

Not bad, would be better if naay elevator para sa mga seniors
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Everything that they advertised was accurate. I would recommend booking here if you come to baybay city.
Nhận xét đã xác thực

10/10 - Ngoại hạng

Nhận xét đã xác thực

2/10 - Kém

Nhận xét đã xác thực

8/10 - Rất tốt